Cầu MB - CẦU SÀI GÒN | Page 20 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Tốt nhất theo a lúc này e nên gửi 1 tin nhắn rõ ràng và dứt khoát và nói rõ nếu hoàn cảnh của e như hiện tại là đã đến đường cùng. Buộc phải nhờ DĐ và thông tin mạng để lấy lại tiền nhé
Hum nay vào dd có tin hót bác sai gòn ơi em vào mà vẫn chưa bit nguyên nhân

Tất cả nhưng tn nợ nần của a @Ju e đều có hết a ạ .e gọi cho ảnh thì ảnh ko nghe máy .trc đây e nt thì a ấy tl bảo là để a xoay đã kẻo a lấy t của e đi trả t viện cho mẹ a ấy .lúc thì bảo là con ốm nhưg e biết tất cả nhưg gì a ấy nói ko phải là sự thật a ạ .mà từ 20/8 đến giờ a ấy ko chịu trả cho e .trog lúc e còn duy nhất 20tr đó để làm vốn đánh để trả lãi cho người ta .thời gian này e ko có t để đánh .rồi trận lũ vừa rồi nhà e cug mất hết đồ đạc trong nhà đều bị lũ cuốn trôi hết a ạ .giờ lại tay trắng .sáng nay e nt nó cug ko tl .gọi đt cug ko nghe máy .a thấy moitj con người với chức danh đại tướng và ở trên dd có rất nhiều ae yêu mến mà giờ lại vì 20tr mà đánh mất danh dự của mình đi chứ .e buồn lắm a ah.
Nhưng mình tưởng a gubiter ng hải phòng sao lại biết a ý mà cho vay vậy bạn

Toàn thấy các anh ăn. Em chết lô 4 ngày nay rồi. Khong còn gì đóng nặng lãi. Đến chết
Ae chơi phải cân nhắc kỹ và chia vốn để chơi nhé, được ae ăn thua ae chịu. Nếu muốn chơi thì phải học hỏi kỹ rồi tính chơi PP nào cho hợp lý nhé

bác kinh nghiệm chơi số còn non quá . Chơi lô + xiên là cực kì khó . Phải bỏ chơi lô ngày + xiên mới vào bờ được .
Bác bảo em phải làm sao bây giờ. Em đến chết mất. Tư vấn giúp em. Với a sài gòn chốt đề chỗ nào vậy ạ

Bác bảo em phải làm sao bây giờ. Em đến chết mất. Tư vấn giúp em. Với a sài gòn chốt đề chỗ nào vậy ạ
A chốt hàng ngày tại topic này, a khuyên e chỉ chơi 3d Đề và chia Vốn để chơi lâu dài nhé.
E tham khảo theo a hoặc maica chơi nhé. Bình tĩnh để gỡ vốn không nôn nóng, kêu than không giải quyết vấn đề gì. Quan trọng là kiên trì chơi đúng PP đã chọn

Ko khó lắm đâu chơi nhỏ là ok ah
68894
68895

A chốt hàng ngày tại topic này, a khuyên e chỉ chơi 3d Đề và chia Vốn để chơi lâu dài nhé.
E tham khảo theo a hoặc maica chơi nhé. Bình tĩnh để gỡ vốn không nôn nóng, kêu than không giải quyết vấn đề gì. Quan trọng là kiên trì chơi đúng PP đã chọn
??? Bác ơi sáng tháng theo bác mấy hôm cho rực rỡ nhé

Nhưng mình tưởng a gubiter ng hải phòng sao lại biết a ý mà cho vay vậy bạn
Ko phải mình cho vay mà a ấy bảo để a ấy đánh dùm trên trang cho mình kẻo mình đánh ở ngoài ăn thấp quá .vậy là a ấy chuồn luôn ko trả lại t cho mình nữa bạn ạ ?

Ko phải mình cho vay mà a ấy bảo để a ấy đánh dùm trên trang cho mình kẻo mình đánh ở ngoài ăn thấp quá .vậy là a ấy chuồn luôn ko trả lại t cho mình nữa bạn ạ ?
Sao bạn ko tự đăng ký lấy1 tài khoản mà chơi thôi lấy đó làm bài học bạn ah

Anh ơi. A kinh nghiệm đi trước tư vấn giúp em. Vốn e còn 2tr đanh gì được ạ. Chia vốn 2tr như thế nào dc ạ. Nặng lãi thì để em khất vài hôm