Cầu MB - CẦU SÀI GÒN | Page 22 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
68955

Thà xin a có thể cho nhiều hơn thế, trên DĐ hơn 20.000ae họ sẽ nhìn nhận và đánh giá như thế nào đối với 1 CT. Tự nhiên từ chiều đến giờ a cảm thấy buồn e ạ
Con nguoi nòng tham la vo kể, bột phat 1 ty là mat niềm tin va danh dự, that là kho hiểu ace ah

Bác bảo em phải làm sao bây giờ. Em đến chết mất. Tư vấn giúp em. Với a sài gòn chốt đề chỗ nào vậy ạ
Ban phai bo thoi gian vai tieng doc bai mai ca huong dan chia von va phương Pháp chơi và vao tiền, chuẩn bị vốn và kien tri chơi, không phat sinh them lo hoac xien, vốn to thi vào to vốn nhỏ phai choi từ từ, số xô ngay nao cung quay, duong còn dài lắm hà nội không vội được đâu

Chào ace
Cảm ơn tất cả mọi người ae của tôi nhé, tháng này tôi đã được bình chọn vào top thành viên tích cực của DĐ và được nhận giải khuyến khích 5 tỷ Mỹ kim.
Tôi sẽ cố gắng nhiều hơn nữa để mong đưa được các người ae VÀO BỜ là mục tiêu HÀNG ĐẦU vì TẾT ĐẾN ĐÍT RỒI.
Ace ủng hộ tôi bằng cách chơi đúng phương pháp, giữ dòng Vốn đang có thật chặt chẽ, hãy chịu khó như những chú Ong chăm chỉ tích cóp từng đồng tiền Lời.
ĐỪNG THAM NHÉ, HIỆU QUẢ CHỖ NÀO HÃY TẬN DỤNG THIÊN THỜI TRIỆT ĐỂ MÀ NGOÁY SÂU VÀO CHỖ ĐÓ CHO NÓ SƯỚNG.
3D ĐỀ CỨ ĐỀU TAY MÀ CHƠI, AE THAM KHẢO THÊM CT MAICA ĐANG CÓ PHONG ĐỘ CAO VÀ CÁ NHÂN TÔI ĐÁNH GIÁ SẼ LÀ BẬC THẦY TRONG TƯƠNG LAI SỚM ĐỂ MÀ KIẾM XÈNG NHÉ.
Tôi luôn trân trọng quý mến những Tình Cảm tốt đẹp nhất mà mọi người đã dành cho cá nhân tôi và cũng rất thương xót những ae đang THUA THA vì đời tôi đã trải qua bao CAY ĐẮNG và phải TRẢ GIÁ cho CUỘC CHƠI này quá nhiều rồi nên THẤU HIỂU.
Cuộc sống thiếu Tiền thua thiệt và mất hết những gì tốt đẹp mà mọi người nhìn vào chúng ta. Hãy mạnh mẽ đứng lên ngay chỗ NGÃ và quyết tâm làm được điều MƠ ƯỚC nhé.
Đừng Like mà đọc cho kỹ rồi bắt tay ngay vào việc kiếm Tiền, Ngày Mai phải bắt đầu từ Ngày Hôm Nay.
CHÚC TẤT CẢ AE CỦA TÔI LUÔN MẠNH KHỎE, MAY MẮN, HẠNH PHÚC & THÀNH ĐẠT!
68957

Chào ace
Cảm ơn tất cả mọi người ae của tôi nhé, tháng này tôi đã được bình chọn vào top thành viên tích cực của DĐ và được nhận giải khuyến khích 5 tỷ Mỹ kim.
Tôi sẽ cố gắng nhiều hơn nữa để mong đưa được các người ae VÀO BỜ là mục tiêu HÀNG ĐẦU vì TẾT ĐẾN ĐÍT RỒI.
Ace ủng hộ tôi bằng cách chơi đúng phương pháp, giữ dòng Vốn đang có thật chặt chẽ, hãy chịu khó như những chú Ong chăm chỉ tích cóp từng đồng tiền Lời.
ĐỪNG THAM NHÉ, HIỆU QUẢ CHỖ NÀO HÃY TẬN DỤNG THIÊN THỜI TRIỆT ĐỂ MÀ NGOÁY SÂU VÀO CHỖ ĐÓ CHO NÓ SƯỚNG.
3D ĐỀ CỨ ĐỀU TAY MÀ CHƠI, AE THAM KHẢO THÊM CT MAICA ĐANG CÓ PHONG ĐỘ CAO VÀ CÁ NHÂN TÔI ĐÁNH GIÁ SẼ LÀ BẬC THẦY TRONG TƯƠNG LAI SỚM ĐỂ MÀ KIẾM XÈNG NHÉ.
Tôi luôn trân trọng quý mến những Tình Cảm tốt đẹp nhất mà mọi người đã dành cho cá nhân tôi và cũng rất thương xót những ae đang THUA THA vì đời tôi đã trải qua bao CAY ĐẮNG và phải TRẢ GIÁ cho CUỘC CHƠI này quá nhiều rồi nên THẤU HIỂU.
Cuộc sống thiếu Tiền thua thiệt và mất hết những gì tốt đẹp mà mọi người nhìn vào chúng ta. Hãy mạnh mẽ đứng lên ngay chỗ NGÃ và quyết tâm làm được điều MƠ ƯỚC nhé.
Đừng Like mà đọc cho kỹ rồi bắt tay ngay vào việc kiếm Tiền, Ngày Mai phải bắt đầu từ Ngày Hôm Nay.
CHÚC TẤT CẢ AE CỦA TÔI LUÔN MẠNH KHỎE, MAY MẮN, HẠNH PHÚC & THÀNH ĐẠT!
View attachment 68957
EM CÁM ỚN BÁC VÀ EM CŨNG CHÚC MỪNG BÁC NHÉ!!!!

Cuộc sống này có nhiều mưu mô lắm, có những người lương tâm của họ thật nhỏ bé vậy mới có những vụ lừa đảo để lấy tiền giúp đỡ của mọi người khi chồng không may gặp nạn, rồi vụ lừa 40% tiền cứu trợ của gia đình cụ già, rất rất nhiều trường hợp nữa, nói vậy không phải mình không tin tưởng ai, nhưng cũng phải xem xét để lòng tin đặt cho đúng chỗ. Cũng chả biết nói gì hơn, chỉ biết chúc cho bạn vững vàng nhanh chóng vượt qua cái nạn này, cho dù không đòi được số tiền đó thì cũng như một lần vấp ngã để rồi có kinh nghiệm hơn, coi như trượt mất gần ngàn điểm lô, suy nghĩ như vậy cho nhẹ đầu. Ông jupiter có dùng số tiền đó cũng không sống được cả đời, tiêu hoang chỉ vài ngày hoặc tuần là hết thôi.
A ĐỌC CAI NÀY CHỬA HIÊU ĐÂU ĐUÔI CAU CHUYÊN LẮM, GIẢI THÍCH CHO AE HIỂU DC KO EM????

A ĐỌC CAI NÀY CHỬA HIÊU ĐÂU ĐUÔI CAU CHUYÊN LẮM, GIẢI THÍCH CHO AE HIỂU DC KO EM????
@thukho e cảm ơn a rất nhiều vì đã động viên e .con người mà làm nhưg việc mà trái lương tâm mình ắt sẽ gặp quả báo a ạ .e cug đã bể gần cả tỷ rồi thì có mất thêm chừng đó nữa thì coi như e bể vì lô đề đi .nhug a @Ju có dùng 20tr đó để ăn đc cả đời ko .hay là phải nhận quả báo là phải mất gấp 10 lần số t đó .mình dùng đồng t mà mình làm ra từ mồ hôi nước mắt của mình mới cảm thấy thoải mái .chứ mình đi ăn cướp t của người khác về dùng thì ko trc sau gì cug gặp quả báo thôi a ạ .vì 20tr mà đánh mất uy tín và nhân cách của 1 vị ct trên dd thì quá nhục nhã .

Chuc mung bac saigon hom wa lai chen 34d nhe.dai tuong cu cho ae ngay nao cug chen

MB: 31/10/20
Chào ace, tôi có đường Cầu đang ăn Chạm tại: Giải ĐẶC BIỆT. Chia sẻ đến mọi người gồm 3 Dàn Đề: 64s-36s-19s. Ghép 3+4 Càng Đề: 0236789 Kết Càng: 23678

DÀN ĐỀ 4 CHẠM-64s: C3849
HẠ DÀN 2 CHẠM-36s: C49
DÀN KẾT 1 CHẠM-19s: C9

AE tham khảo để chơi Đề hoặc 34d Đề có thể thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Văn nghệ Trà đá, Bia hơi: NHẸ NHÀNG ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ae May mắn và Rực rỡ????????????
ACE THÍCH CHƠI LÔ tham khảo-TTL: 67-35-53

Vẫn câu nói quen thuộc, văn nghệ trà đá bia hơi Nhẹ Nhàng Đưa Hàng Vào Lỗ! Chúc bác và ace chiến thắng!!! Hôm qua bác đc xếp tốp lại đc thưởng 500 tỷ mỹ kim trắc mất ngủ qúa lo cho ace chiến dịch tiếp theo để đón tết sớm!!! Kaka