Cầu MB - CẦU SÀI GÒN | Page 23 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Vẫn câu nói quen thuộc, văn nghệ trà đá bia hơi Nhẹ Nhàng Đưa Hàng Vào Lỗ! Chúc bác và ace chiến thắng!!! Hôm qua bác đc xếp tốp lại đc thưởng 500 tỷ mỹ kim trắc mất ngủ qúa lo cho ace chiến dịch tiếp theo để đón tết sớm!!! Kaka
Chuẩn e trai, quan trọng ae mình có Xèng cho đời bớt khổ. Mọi chuyện khác cũng chỉ là HỮU DANH VÔ THỰC!

Số em nhọ lắm anh ak. qua bắt càng chuẩn thế mà em loại hết đầu 8
Cái đó không phải là nhọ đâu e mà do chủ quan, 1 số ae còn ghép 8 càng x dàn 64 cho chắc đó e.
Tính toán kỹ bảo toàn Vốn có lời là còn cơ hội, hết vốn = cơ hội đã đóng Cửa

Cái đó không phải là nhọ đâu e mà do chủ quan, 1 số ae còn ghép 8 càng x dàn 64 cho chắc đó e.
Tính toán kỹ bảo toàn Vốn có lời là còn cơ hội, hết vốn = cơ hội đã đóng Cửa
Mặc dù trong đầu luôn luôn nghĩ đánh đúng pp mà mỗi khi vào cược là em lại bớt sén anh ak. Đúng là cái khó nó bó cái khôn anh ak

Chơi đều tay thôi e vì chơi đường dài mà, a chơi tính theo tháng. Ví dụ: 2đ/3d Đề mỗi ngày. E tham khảo kỹ rồi hãy áp dụng
E vốn bé nên chỉ chơi 3D được k a. Vốn e 5tr. Đi đều 1đ/ngày. Chỉ cần ăn 16 ngày/tháng là có lãi rồi ạ.

Chơi 4d k có ổn k a. E đánh lấy dàn 3D đánh cho giải ĐB và G1 lun.
Bữa giờ chơi 4d đb vs 3d g1, nay định chuyển chơi 3d thôi. 4d hồi hợp quá

Ko phải mình cho vay mà a ấy bảo để a ấy đánh dùm trên trang cho mình kẻo mình đánh ở ngoài ăn thấp quá .vậy là a ấy chuồn luôn ko trả lại t cho mình nữa bạn ạ ?
vai~! sao ban k tu dang ki ma di nho` nguoi khac @@

SỢ QUÁ !!!
Danh vọng và uy tín đều trở thành vô nghĩa khi con quỉ "tham lam" hành quyền.

MB: 31/10/20
Chào ace, tôi có đường Cầu đang ăn Chạm tại: Giải ĐẶC BIỆT. Chia sẻ đến mọi người gồm 3 Dàn Đề: 64s-36s-19s. Ghép 3+4 Càng Đề: 0236789 Kết Càng: 23678

DÀN ĐỀ 4 CHẠM-64s: C3849
HẠ DÀN 2 CHẠM-36s: C49
DÀN KẾT 1 CHẠM-19s: C9

AE tham khảo để chơi Đề hoặc 34d Đề có thể thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Văn nghệ Trà đá, Bia hơi: NHẸ NHÀNG ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ae May mắn và Rực rỡ????????????
ACE THÍCH CHƠI LÔ tham khảo-TTL: 67-35-53
Chúc a và ace hôm nay lại rực rỡ nhé!

MB: 31/10/20
Chào ace, tôi có đường Cầu đang ăn Chạm tại: Giải ĐẶC BIỆT. Chia sẻ đến mọi người gồm 3 Dàn Đề: 64s-36s-19s. Ghép 3+4 Càng Đề: 0236789 Kết Càng: 23678

DÀN ĐỀ 4 CHẠM-64s: C3849
HẠ DÀN 2 CHẠM-36s: C49
DÀN KẾT 1 CHẠM-19s: C9

AE tham khảo để chơi Đề hoặc 34d Đề có thể thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Văn nghệ Trà đá, Bia hơi: NHẸ NHÀNG ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ae May mắn và Rực rỡ????????????
ACE THÍCH CHƠI LÔ tham khảo-TTL: 67-35-53
thanks bác

SỢ QUÁ !!!
Danh vọng và uy tín đều trở thành vô nghĩa khi con quỉ "tham lam" hành quyền.
tien la cua ban! nguoi ta chia se pp thoi con danh sao thi tu danh..ai lai dua tien cho nguoi` la. danh@@ ho. bik trung ho. giau` to roi can gi ngay` nao` cung~ chia se(pp cua ho danh 1 thang deu tay .xong lay^' tong^~ thu nhap thang thua cua thang' do) ae minh danh k deu tay la toang ngay