Cầu MB - CẦU SÀI GÒN | Page 18 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
MB: 30/10/20
Chào ace, tôi có đường Cầu đang ăn Chạm tại: Giải ĐẶC BIỆT. Chia sẻ đến mọi người gồm 3 Dàn Đề: 64s-36s-19s. Ghép 3+4 Càng Đề: 0245678 Kết Càng: 24568

DÀN ĐỀ 4 CHẠM-64s: C3849
HẠ DÀN 2 CHẠM-36s: C49
DÀN KẾT 1 CHẠM-19s: C9

AE tham khảo để chơi Đề hoặc 34d Đề có thể thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Văn nghệ Trà đá, Bia hơi: NHẸ NHÀNG ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ae May mắn và Rực rỡ????????????
ACE THÍCH CHƠI LÔ tham khảo-TTL: 53-19-91
ACE CHƠI XIÊN GHÉP: 19-91, 53-35
.chúc bác và mnguoi may mắn a

Dạ e cảm ơn a ạ .đây là bài học xương máu đáng nhớ nhất a ạ .nhưg e nghĩ trog dd chỉ có một mình a @Ju là trường hợp đặc biệt thế này thôi a ạ .một người đàn ông sức dài vai rộng mà đi ăn quỵt t của pn thì rất nhục nhã phải ko a .
Cuộc sống này có nhiều mưu mô lắm, có những người lương tâm của họ thật nhỏ bé vậy mới có những vụ lừa đảo để lấy tiền giúp đỡ của mọi người khi chồng không may gặp nạn, rồi vụ lừa 40% tiền cứu trợ của gia đình cụ già, rất rất nhiều trường hợp nữa, nói vậy không phải mình không tin tưởng ai, nhưng cũng phải xem xét để lòng tin đặt cho đúng chỗ. Cũng chả biết nói gì hơn, chỉ biết chúc cho bạn vững vàng nhanh chóng vượt qua cái nạn này, cho dù không đòi được số tiền đó thì cũng như một lần vấp ngã để rồi có kinh nghiệm hơn, coi như trượt mất gần ngàn điểm lô, suy nghĩ như vậy cho nhẹ đầu. Ông jupiter có dùng số tiền đó cũng không sống được cả đời, tiêu hoang chỉ vài ngày hoặc tuần là hết thôi.

Buồn thật một cao thủ có lượng bài viết nhiều nhất diễn đàn chia sẻ nhiều cầu ,mà một lý do nhỏ bé lại đánh mất mình trên diễn đàn !

Buồn thật một cao thủ có lượng bài viết nhiều nhất diễn đàn chia sẻ nhiều cầu ,mà một lý do nhỏ bé lại đánh mất mình trên diễn đàn !
Thà xin a có thể cho nhiều hơn thế, trên DĐ hơn 20.000ae họ sẽ nhìn nhận và đánh giá như thế nào đối với 1 CT. Tự nhiên từ chiều đến giờ a cảm thấy buồn e ạ

Chơi nhỏ thì vốn nhỏ to thì vốn to e tính vậy nhưng khi chơi tùy thời điểm, e thấy bệt kép, bệt bộ = tắt điện mấy lền chưa. Còn bình thường thì không vấn đề gì
Ko gì là ko thể a nhỉ ? .muốn an toàn thì chia ra nhiều ngày .à dàn cố định của a dạo này có ăn đều ko a.

Ko gì là ko thể a nhỉ ? .muốn an toàn thì chia ra nhiều ngày .à dàn cố định của a dạo này có ăn đều ko a.
A bỏ dàn đó rồi mặc dù vẫn ăn, đang sắp lại và thử nghiệm 2 dàn tương đối ok.
Có thể chơi dàn Tổng 60s+dàn Chạm 64s cố định ghép càng chuẩn là ngon đấy