Cầu MB - CẦU SIÊU KINH ĐIỂN | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

jupiter34

Thượng Tướng
Điểm cảm xúc
26,223
Điểm
223
Xu
10,000Xu
Cầu này tôi chơi vài tháng nay rồi thấy nhiều ae thua tha nên cs lên xem có giúp gì đc cho ae không.
?Cầu kèo như sau:ae lấy con hàng nghìn GĐB ngày thứ 2 cộng con hàng nghìn GĐB ngày CN được bao nhiêu ta lấy làm chạm chơi trong tuần(không phải bóng gió gì)
Cầu chạy từ đầu năm 2020 đến nay tỉ lệ là 100%.theo cầu tuần này có chạm 5 chơi cho 5 ngày còn lại của tuần
Chúc tất cả ae chăn nuôi may mắn!???

Đính kèm

Cầu này tôi chơi vài tháng nay rồi thấy nhiều ae thua tha nên cs lên xem có giúp gì đc cho ae không.
?Cầu kèo như sau:ae lấy con hàng nghìn GĐB ngày thứ 2 cộng con hàng nghìn GĐB ngày CN được bao nhiêu ta lấy làm chạm chơi trong tuần(không phải bóng gió gì)
Cầu chạy từ đầu năm 2020 đến nay tỉ lệ là 100%.theo cầu tuần này có chạm 5 chơi cho 5 ngày còn lại của tuần
Cảm ơn bác đã nhiệt tình với ace trên diễn đàn . Đúng là vẫn còn nhiều ae thua lắm ,khổ thân họ quá nhưng k biết làm sao ...

Cảm ơn bác đã nhiệt tình với ace trên diễn đàn . Đúng là vẫn còn nhiều ae thua lắm ,khổ thân họ quá nhưng k biết làm sao ...
Thôi thì biết đến đâu cs đến đó.ae nào hợp duyên thì húp,mong giúp đc phần nào cho ae.đa phần ae thua tha một là ko có pp chơi 2 là khi thua ae thường hay chão mạnh tay.lúc đỏ thì ko chão lúc đen thì húc như trâu húc mả ấy.nói chung ae nào mà nợ nần thì tâm lý thường vậy.trong đầu lúc nào cũng nghĩ đánh ntn để lấy tiền trả lãi tháng này đây.tôi cách đây nhiều năm cũng từng rơi vào hoàn cảnh đó nên tôi hiểu tâm lý ae ntn

Nghỉ thấy các ct vào dây lại ham, đến lúc theo lại tạch. Nợ nần sốt ruột lắm a ạ
Chính cái tâm lý đó lại càng làm mình xa bờ đó e.nay theo người này gãy mai bỏ theo người kia lại gãy.4-5 ngày như thế mà chơi to là đã mệt rồi

Mai sinh thần e, bác có con nào tặng cho e con biết đâu e về bờ ???
Nói thật với e nhé.để ăn đc bạch thủ hoặc song thủ là cả 1 vấn đề.cầu kèo là 1 phần còn tùy thuộc vào may mắn nữa.còn a mà phán đc mai a phán cho e con 3D e làm 5 lít thì lại tươm ngay.nhưng đó chỉ là lý thuyết thôi.1-2 con đồng nghĩa với việc cũng chỉ có 1-2% cơ hội thắng nên e bỏ ý nghĩ đó đi.tìm lấy 1 pp nào ổn định chơi xác định tính lãi theo tháng.chơi môn này cuối tháng tính hòa hoặc lãi 1 chút cũng là thành công rồi.một trăm ông thì may đc dăm bảy ông như vậy còn đa số là ra đi

E biết mà, vậy mới nói mai sinh thần biết đâu ăn may ???, chứ e vẫn theo dàn 3d của bác bão mà đợt này gãy nhiều quá a ạ nên sắp cụt vốn r, k biết có nên nạp tiếp để theo k
E nên nhớ dàn cố định hay càng cố định thì nó cũng ăn tùy thời điểm thôi.tầm nửa năm trước a lên càng cố định là 1235679 có đợt ăn thông 11 ngày liền.cứ 7 càng ghép 90s bỏ kép đánh như đánh dàn 64s.ko mấy khi gãy quá 3 ngày.thường ngày thứ 3 là ăn rồi.dàn 64s e thấy PB có đợt gãy 7 hôm thông,hihi gãy 5 hôm thông đó.đánh 3D dàn đó thì ko có chuyện gãy như thế đc.e nghiên cứu xem sao

Vậy là lấy 7c cố định kia ghép 90s chơi hàng ngày hả a, càng của ct bão cũng là 235679 chỉ là ghép 64s. E hỏi như này mong a cho e lời khuyên thật lòng nhé, e đang theo bác bão mới đc ít hôm thôi mà giờ chuyển qua dàn này thì có phải nhảy lung tung k, hay e cứ theo hết tháng r nếu k ổn thì chuyển sau ạ?
Cái đó là tùy e mà.dàn đó a thấy như từ 10-7 đến 10-8 ăn 24 ngày.nếu e đi đều 2k 1 con 1 ngày thì ăn 24 ngày e cũng lãi đc 8tr/tháng

Cầu này gọi là cầu bộ đôi tiền vệ cánh thần sầu . @@

E mà biết trc khi quyết định theo bác bão có phải tốt k, đỡ phải phân vân. Bác bão làm phao cho nhiều ae lắm r, kb e có đc may mắn thế k. Thôi cứ để e theo hết tháng a ạ, sang tháng k ổn e sẽ theo a, cuộc chiến trả nợ còn dài ta không vội đc ???
Ok.chúc e mau vào bờ chứ sắp sang mùa đông rồi ngoài đó lạnh lắm???

Hay đấy người ae