Cầu MB - CẦU SIÊU KINH ĐIỂN | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cầu này tôi chơi vài tháng nay rồi thấy nhiều ae thua tha nên cs lên xem có giúp gì đc cho ae không.
?Cầu kèo như sau:ae lấy con hàng nghìn GĐB ngày thứ 2 cộng con hàng nghìn GĐB ngày CN được bao nhiêu ta lấy làm chạm chơi trong tuần(không phải bóng gió gì)
Cầu chạy từ đầu năm 2020 đến nay tỉ lệ là 100%.theo cầu tuần này có chạm 5 chơi cho 5 ngày còn lại của tuần
Chúc tất cả ae chăn nuôi may mắn!???
Cầu đẹp quá .cảm ơn a .chúc ace rr nhé

Cầu này tôi chơi vài tháng nay rồi thấy nhiều ae thua tha nên cs lên xem có giúp gì đc cho ae không.
?Cầu kèo như sau:ae lấy con hàng nghìn GĐB ngày thứ 2 cộng con hàng nghìn GĐB ngày CN được bao nhiêu ta lấy làm chạm chơi trong tuần(không phải bóng gió gì)
Cầu chạy từ đầu năm 2020 đến nay tỉ lệ là 100%.theo cầu tuần này có chạm 5 chơi cho 5 ngày còn lại của tuần
Cám ơn bạn chúc bạn nhiều sức khỏe nha

Thôi thì biết đến đâu cs đến đó.ae nào hợp duyên thì húp,mong giúp đc phần nào cho ae.đa phần ae thua tha một là ko có pp chơi 2 là khi thua ae thường hay chão mạnh tay.lúc đỏ thì ko chão lúc đen thì húc như trâu húc mả ấy.nói chung ae nào mà nợ nần thì tâm lý thường vậy.trong đầu lúc nào cũng nghĩ đánh ntn để lấy tiền trả lãi tháng này đây.tôi cách đây nhiều năm cũng từng rơi vào hoàn cảnh đó nên tôi hiểu tâm lý ae ntn
Jupiter sắp trở thành nhà buôn muối rồi haha

con hàng nghìn cn tuần này là 3 và con hàng nghìn thứ 2 là 8 cộng lại là 11 sao lại chạm 5 bạn ơi
Bác xem lại nhé.là con hàng nghìn thứ 2 và con hàng nghìn cn tuần trước cộng lại chứ ko phải là cộng ngày cn tuần trước với thứ 2 tuần này nhé

Lấy con hàng nghìn của giải ĐB ngày chủ nhật và thứ2 tuần trc là ngày 2/8 (57611) & 3/8 (02836)! Là 7+2=9. Ta có c9 đánh cho tuần từ 11/8-15/8.có đúng ko ct!

ông nay cs khó hiểu quá,con hàng chục lại bảo hàng nghin bố ai hiểu dc