Cầu MB - CẦU SONG THỦ LÔ BẤT TỬ | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Hic hic. Vượt khung. Cầu gãy vì bị lũ cuốn. Đang bão mà.

Ct này biết đùa trên nỗi đau của mn. Cho cầu hqua khung cuối hnay mới nổ vẫn còn lên báo nổ
Bạn hiểu sai rồi họ chia sẻ đúng mà nay ngày 1 . Nhắc lại. Khi nào ra lô 3 con ( 51 51 51 ) thì ngày 1:2:3 bỏ dù ra kệ. Ta bắt đầu vào ngày 4:5;6 ( 4:5:6 ) là ngày phạm vi nó ra . Mình hay tham gia toppic cái gì đúng chuẩn thì khen họ

theo như vậy là ngày cuối nhưng bị vượt mất khung
Không phải xèng lại tựu đề đi. Mình tham là mai mới vào. Như bạn nói là ngày bỏ nhé. Nói tóm lại mai 191 của bạn ngày 2 hi hi

theo như vậy là ngày cuối nhưng bị vượt mất khung
Từ nhịn ba ngày sau kìa (
NẾU ANH EM THẤY CẶP STL NÀO RA TỪ 3 NHÁY TRỞ LEN, KÈM ĐIỀU KIỆN TỔNG THÁNG CẶP ĐÓ NỔ DƯỚI 14 NHÁY, NHỊN 3 NGÀY SAU
NGÀY THỨ 4,5,6, ĐÁNH CẶP ĐÓ 3 NGÀY LIÊN TỤC TỈ LỆ VÀO TIỀN 1-3-8 )

Bạn hiểu sai rồi họ chia sẻ đúng mà nay ngày 1 . Nhắc lại. Khi nào ra lô 3 con ( 51 51 51 ) thì ngày 1:2:3 bỏ dù ra kệ. Ta bắt đầu vào ngày 4:5;6 ( 4:5:6 ) là ngày phạm vi nó ra . Mình hay tham gia toppic cái gì đúng chuẩn thì khen họ
Bác này lại càng hài nữa bác ko đọc kỹ topic à nếu trong tháng cặp đó ra từ 14 nháy thì khung 3 ngày đầu nếu ra dưới 14 nháy thì 3 ngày đầu bỏ 456 vào cặp 151 đó ra trên 14 nháy bác ạ tóm lại là hôm qua CẢ NHÀ TOANG cặp đó

Bác này lại càng hài nữa bác ko đọc kỹ topic à nếu trong tháng cặp đó ra từ 14 nháy thì khung 3 ngày đầu nếu ra dưới 14 nháy thì 3 ngày đầu bỏ 456 vào cặp 151 đó ra trên 14 nháy bác ạ tóm lại là hôm qua CẢ NHÀ TOANG cặp đó
Người chia sẻ toppic nói ăn kìa. Chỉ có người hóng hoặc ko đọc kỹ là kêu toang. Họ đang nói ăn 815 nha