Cầu MB - CẦU STL * BTĐ VÀ CẦU ĐỀ BỘ THÁNG 4 | Page 18 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
thôi hôm nay em chốt ko vụt đề nữa cầu nào cũng đẹp mà đánh full các bộ thì tận 76 số , càng full của các cầu cũng ra 10 càng, kết nhất cầu bộ 22 thì lại dở vì thứ 7 là ngày của chạm tổng 0516 , hic ko biết như nào mà lần lên em quyết vụt cặp lô 89,98 @ltd2707197

Cám ơn bác trai đã bỏ công ra nghiên cứu cầu kèo cho a,e nay e xin bác cặp lô 898 chúc bác và a,e ngày mới vui vẻ chén full bảng

112295

CẦU ĐỀ TAYBỐN :TỔNG 49 - 3D CÀNG 05
CHÚC AE MAY MẮN <3

còn 1 loại cầu.. gọi nó là tam giác.. khi xuất hiện nó có độ nổ 90% tâm càng gđb và số đầu g7 + số đuôi g 7.. 181
3 vị trí bác trai kể phải trùng nhau thì mới gọi là cầu tam giác ko trùng thì sao đc tính

Cả nhà ai muốn tớ tiếp tục cs cầu cứ để lại gạch đá nhé..cái tổng 6 hnay bắt cứng mà ko cs nên cũng thấy áy náy...Tớ hqua đâm nặng thua nên nghỉ chơi 3 hôm.. cầu vẫn theo dõi cả nhà ak
Rất mong bác chia sẻ hàng ngày cho ae về bờ . Còn thắng hay thua còn phụ thuộc nhiều yếu tố ạ . Tks bác nhiều ạ .

Cả nhà ai muốn tớ tiếp tục cs cầu cứ để lại gạch đá nhé..cái tổng 6 hnay bắt cứng mà ko cs nên cũng thấy áy náy...Tớ hqua đâm nặng thua nên nghỉ chơi 3 hôm.. cầu vẫn theo dõi cả nhà ak
ae hóng chờ bác cs cầu bác ơi