Lotto Bet - Cầu tài xỉu cho người vốn to ăn 100% | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Cầu tài xỉu cho người vốn to ăn 100%

Mình theo dõi cầu tài xỉu nhiêu rồi nếu cầu bệt giỏi lắm cũng chỉ 14 16tay thôi mọi người thấy bệt tài hay xỉu tầm 5 6 7 tay thì nuôi bên kia tỉ lệ do vốn ae mà đánh như kiểu bệt cầu của mình thì chỉ thích nó bệt dài thêm để gấp thếp thôi nên mn vốn bé đừng đánh theo cách của mình k là toang đấy

Mình theo dõi cầu tài xỉu nhiêu rồi nếu cầu bệt giỏi lắm cũng chỉ 14 16tay thôi mọi người thấy bệt tài hay xỉu tầm 5 6 7 tay thì nuôi bên kia tỉ lệ do vốn ae mà đánh như kiểu bệt cầu của mình thì chỉ thích nó bệt dài thêm để gấp thếp thôi nên mn vốn bé đừng đánh theo cách của mình k là toang đấy
Lay bố, chơi thế thì chỉ có chết, cược tối đa đc 30.000đ,chưa ra thì ko chão đc nữa thì toang ngay,tôi đã từng bị bệt 23 tay rồi ko chơi kiểu đấy đc đâu

Cách này là canh nó bệt dài trong dự đoán rồi bắt đầu bẻ cũng được nhưng chơi cách này phải gan lỳ chứ càng đánh càng hụt vốn rất nhiều...căng thẳng lắm. Đúng là vốn phải to đủ chão hơn 10 tay thì chọn cách nầy.
Nếu chọn cách chơi này mình sẽ chọn cách chơi 1 hàng số hiệu quả hơn, TX chỉ có X1 thôi, 1HS thì cơ hội X 2,3,4,5 lần. Cân nhắc trước khi chơi, thank !

Cũng có lúc nó 26 phát nen anh em cẩn thận

Toang đấy có lần bệt gần 20 tay cách này mạo hiểm bán nhà như chơi

Toang đấy có lần bệt gần 20 tay cách này mạo hiểm bán nhà như chơi
Kể cả hàng số hôm nọ mình chơi con 4 đến 15 tay chưa ra vào nó cho 23 tay mới ra may mình đánh 3 tay trão nhẹ ko bay tài khoản ngay

Đánh này đừng mong 30 ngày ăn cả 30 ngày
Đỏ thì 6-4 đen thì 4-6
Các bạn có biết vì sao thua ko vì khi bạn thắng thì thắng ít thua thì thua nhiều thoii nên thua là phải biết điểm mà dừng
Bạn có đỏ đến 25 ngày mà 1 ngày thua của bạn khéo 30 ngày không gỡ nổi