Lotto Bet - Cầu tài xỉu cho người vốn to ăn 100% | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Cầu tài xỉu cho người vốn to ăn 100%

Mình theo dõi cầu tài xỉu nhiêu rồi nếu cầu bệt giỏi lắm cũng chỉ 14 16tay thôi mọi người thấy bệt tài hay xỉu tầm 5 6 7 tay thì nuôi bên kia tỉ lệ do vốn ae mà đánh như kiểu bệt cầu của mình thì chỉ thích nó bệt dài thêm để gấp thếp thôi nên mn vốn bé đừng đánh theo cách của mình k là toang đấy
Đánh với máy đừng Bh bẻ cầu. Theo cầu có gãy thì chỉ gãy 1 tay. Bẻ cầu là gãy k còn tay đâu. Với đừng Bh mạo hiểm với kiểu bỏ 1 số tiền to ra để ăn 1 số tiền nhỏ.

E này đúng là trẻ người non dạ. Chơi kiểu đó đi sớm

Ông thớt cho tôi 2 chữ bình yên . 1 canh big được 30 triệu cứ cho là như ông nói là 16 tay bệt dài ok , bẻ từ tay 7 . tay bẻ đó vào vốn bắt đầu bao nhiêu để tính 9 tay tiếp theo . ví dụ vào 100 tay sau 200 tay 3 4 -5 trăm tay 4 lại gấp nữa ối zời nó bệt 16 tay chẳng còn vốn mà đánh. Mà chơi với máy đòi bẻ cầu k nhìn cầu á toang đấy thớt ơi ko chơi được

Đánh thế khác gì mang tiền đi đuổi . vậy chơi mẹ dàn 64s có tỉ lệ ăn cao hơn

Đúng 100% k gãy nhưng chơi như bác có mà bán nhà

Mình theo dõi cầu tài xỉu nhiêu rồi nếu cầu bệt giỏi lắm cũng chỉ 14 16tay thôi mọi người thấy bệt tài hay xỉu tầm 5 6 7 tay thì nuôi bên kia tỉ lệ do vốn ae mà đánh như kiểu bệt cầu của mình thì chỉ thích nó bệt dài thêm để gấp thếp thôi nên mn vốn bé đừng đánh theo cách của mình k là toang đấy
Chắc bác chưa gặp 28 phát rồi :))))

Theo tôi thì cứ thấy nó ăn bên nào thì đánh bệt luôn bên đó, ko lo bệt cầu, càng bệt càng đánh càng sướng. Cờ bạc ko khát nước. Khát nước là chết.

Nếu nên 20 tay thì bán nhà à

Toàn binh nhất, binh nhì chia sẻ. Tóm lại thằng nào ngu thằng ý chết. Ko cần nói nhiều

ngu số 1 thế giới :))
đánh gấp thếp cả nghin tỷ thì cái lãi cuối cùng nó vẫn chỉ = số tiền ban đầu bỏ ra đánh,ko đi học hay cô giáo dạy toán chết sớm

Tui đánh 5d bet cứ theo cầu đánh bẻ thì chỉ có chết. Mà cứ bẻ lần nào là y như rằng chết người lần ấy. Nên cầu thuận ta đánh thuận nghịch ta đánh nghịch.

Tui đánh 5d bet cứ theo cầu đánh bẻ thì chỉ có chết. Mà cứ bẻ lần nào là y như rằng chết người lần ấy. Nên cầu thuận ta đánh thuận nghịch ta đánh nghịch.
Chuẩn đấy bác

Lay bố, chơi thế thì chỉ có chết, cược tối đa đc 30.000đ,chưa ra thì ko chão đc nữa thì toang ngay,tôi đã từng bị bệt 23 tay rồi ko chơi kiểu đấy đc đâu
Bé này chưa thấy bệt 17_23 tay đâu. Chưa nói là còn tùy nick oánh dc tối đa 10m hay 30m nữa. Xong bi kịch soi nữa. Trẻ này mới nhú