Cầu MB - CẦU TỨ THỦ ĐỀ + SONG THU 3 CÀNG + BT 4 CÀNG | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bạn lên càng 3d,4d dàn 64 số chưa. Cảm ơn nhiều

THẬT SỰ XIN LỖI AE, KHI ĐANG LÊN CO 1 SAI SOT NHỎ, MA MINH KO PHÁT HIỆN RA, NÓ LAM SAI LỆCH BT ĐỀ, MINH SỬA LẠI NGÀY NHƯNG VẪN BỊ THIẾU SỐT VÌ VỘI QUÁ, H NGỒI BÌNH TĨNH LẠI CŨNGĐÃ MUỘN MẤT RÔI, XIN LÔI AE THẬT NHIỀU, THÔI CỨ CHO NO LÀ DUYÊN LIÊN VỚI SỐ, BIIEETS ĐÂU NÓ LẠI NỔ TRONG HÌNH VẼ SAI THI SAO AE NHI, CUNG LA DO MÌNH 18 TIÊNG KO NGU NÊN ANH HUONGR ĐÔI CHÚT, CHO DÙ KQ RA SAO, MONG AE THÔNG CẢM VỚI MAI CA NHÉ.
DƯỚI ĐÂY LÀ CẦU MÌNH ĐÃ SỬA LA CHINH SAC NHẤT

Đính kèm

Cám ơn ct nhiều ạ. E ăn đc càng 6
?
Cung nhu mình đã chia sẻ, lúc nào ae thấy mình ghi có bt càng thi nên ghép với 100 con đề cùng các dàn hạ để chơi, ae có nhớ ko, hôm nào ko ghi thì cứ đánh binh thường càng kết và cang song thủ, nay mình còn chỉ vẽ ra cầu càng 3 bt cho ae tk đó

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Cung nhu mình đã chia sẻ, lúc nào ae thấy mình ghi có bt càng thi nên ghép với 100 con đề cùng các dàn hạ để chơi, ae có nhớ ko, hôm nào ko ghi thì cứ đánh bt càng kết và cang song thủ, nay mình còn chỉ vẽ ra cầu càng 3 bt cho ae tk đó
Vâng . E theo a đánh đúng 2 chạm 1 và 6. E thấy ct choits chạm rất chuẩn. Mong a nghiên cưu các chạm đề. Cs cho ae về bờ ạ

Hôm nay mình kết bộ 11,12,13, ghép với càng của maica 1,6 nổ ? ? to rực rỡ , thank you vinamil maica. Mai bạn kết càng gì cs cho ace tk nhé

Hôm nay mình kết bộ 11,12,13, ghép với càng của maica 1,6 nổ ? ? to rực rỡ , thank you vinamil maica. Mai bạn kết càng gì cs cho ace tk nhé
LÂN SÂU MÀ NHUE HÔM NAY BAN LẤY CÀNG THỦ CỦA MÌNH GHÉP VƠI DAN CUA BẠN KẾT VỚI 7 CON CANG 4 RA KO BAO NHIÊU SỐ 4 CÀNG- VÀ NGUOC LẠI LẤY 2 CON CANG 4 THỦ GÉP VƠI 7 CON CÀNG 3 VÓI DÀN CUA BẠN THÌ BẠN ĂN SE ĂN 2 CỬA MÀ CHẮC NẾU NÓ VỀ CUNG THU ĂN HET, KO BAO NHIÊU VÔN ĐÂU CHOI 1K CUNG OK RỒI

Cầu bạn vẽ rất đẹp nhưng lâu trúng nhỉ
ĂN DC NÓ LA CAI DUYÊN ĐÂU PHẢI CÂU NÀO VẼ RA CŨNG TRÚNG NHẤT LẠI LA TƯ THỦ THI CANG KHÓ, NHƯNG ĐỂ NHÌN DC RA MỚI LA VẤN ĐỀ, KHI NHÌN RA VẼ LÊN ĐỀ CHƯA MÀ NHÌN CẦU LOGIC NÀY AI CHẲNG ĐẠP ĐẦU, XUỐNG TIÊN 1,- 2 TR VỀ THI DC MÓN KHÁ TO ĐỂ LÀM DC NHIÊU VIỆC, KO VỀ COI NHƯ MẤT BỮA NHẬU, CẢ TÂM ĐOÀN KO BIẾT BAO NHIÊU CÁI CẦU CHẲNG NHẼ VỀ HẾT, ĐÓ LÀ CÁI CẦU CHẾT, THẾ CÁI CẦU CÀNG 3 ĂN ST CÀNG NGẬP CẢ MỒM SAO KO THẤY BẢO J NHỈ, DÀN TRÊN BÁT CHỐT 42 SỐ ĐỔ VỀ MÀ GHÉP CÀNG 3 ĂN SONG THỦ VỚI CÀNG 4 DÀN 7 CON THÌ SAO KO THẤY NHẮC, MÀ CHỈ TRÔNG VÀO CÁI CHẾT ĐỂ NÓI ĐỂU THẾ HẢ VIETBAC197. HỊC, VÀO ĐÂY ĐÂY ĐỂ THAM KHẢO ĐỂ VUI VẺ CHIA SẺ AI TRUNG THI CHƠI AI KO TRUNG THAM KHẢO CHỨ VÀO CHỌC NGOÁY THI KO NÊN TỒN TẠI TRONG TĐGMSH NAY LÀM J, 1 THÀNH PHẦN HAY ĐI NGOÁY THÌ SƠM MUỐN BI HỆ THỐNG CỦA TĐ KIỂM KÊ NHIỀU LẦN VẬY CŨNG SỚM CÚT KHỎI TĐ ĐẤY.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.