Cầu MB - CẦU VỀ BỜ - 01 - BAKITA | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU VỀ BỜ - 01 - BAKITA

*****Lời chia sẽ cùng ACE : Ngày xưa khi mới biết đến môn này tôi chỉ chơi theo cảm tính thích con nào là đánh con đó không theo và cũng không biết 1 phương pháp nào, càng chơi càng thua nợ nần càng lúc càng nhiều, cũng từng bị bọn bán số lừa. Nhưng tôi đã cố gắng đứng dậy tự tìm hiểu tự mài mò và học hỏi mọi người thì đến hiện tại tôi đã ko còn nợ mà cũng kiếm được cho mình 1 số vốn kha khá.
*****Nhân tiện đây tôi cũng xin cảm ơn tất cả các Admin và Chủ Tịch của diễn đàn đã tạo ra 1 sân chơi bổ ích cho những người chơi có thể chia sẽ học hỏi lẫn nhau, mong sao cho diễn dàn ngày càng phát triển để giúp được nhiều người hơn.
*****Vào vấn đề chính luôn cho ACE tham khảo. ACE lấy con số hàng đơn vị GĐB ngày thứ 5 + - 0123 là được 7 đầu và 7 đuôi ghép vòng đánh khung 3 ngày, có khung sẽ nổ ngày 4 nên ACE chia vốn ra đánh sao cho hợp lý, tôi đã test luôn 1 năm cho ACE xem
*****Rất mong ACE xa bờ có thể tìm được đường về bờ !!!
View attachment 21128
Cầu rất hay. Thanks bán đã chia sẻ cho ae

cách này khá hay, có thể áp dụng dduocj với người có vốn lớn. oánh ăn quanh năm

*****Lời chia sẽ cùng ACE : Ngày xưa khi mới biết đến môn này tôi chỉ chơi theo cảm tính thích con nào là đánh con đó không theo và cũng không biết 1 phương pháp nào, càng chơi càng thua nợ nần càng lúc càng nhiều, cũng từng bị bọn bán số lừa. Nhưng tôi đã cố gắng đứng dậy tự tìm hiểu tự mài mò và học hỏi mọi người thì đến hiện tại tôi đã ko còn nợ mà cũng kiếm được cho mình 1 số vốn kha khá.
*****Nhân tiện đây tôi cũng xin cảm ơn tất cả các Admin và Chủ Tịch của diễn đàn đã tạo ra 1 sân chơi bổ ích cho những người chơi có thể chia sẽ học hỏi lẫn nhau, mong sao cho diễn dàn ngày càng phát triển để giúp được nhiều người hơn.
*****Vào vấn đề chính luôn cho ACE tham khảo. ACE lấy con số hàng đơn vị GĐB ngày thứ 5 + - 0123 là được 7 đầu và 7 đuôi ghép vòng đánh khung 3 ngày, có khung sẽ nổ ngày 4 nên ACE chia vốn ra đánh sao cho hợp lý, tôi đã test luôn 1 năm cho ACE xem
*****Rất mong ACE xa bờ có thể tìm được đường về bờ !!!
View attachment 21128
Cầu hay.

Vd : hôm qua GĐB về 22204 bác lấy số 4 đơn vị +0123 và -0123 là có 1234567 ghép vòng tạo dàn đánh khung 3 ngày, có khung nổ ngày 4 nhưng rất ít. Chúc bác may mắn
Mình tưởng đầu 1234567 ghép đuôi 1234567 chứ ghép vòng hả CT?

Mình tưởng đầu 1234567 ghép đuôi 1234567 chứ ghép vòng hả CT?
Thì 7 đầu7 đuôi ghép vs nhau đó bạn gọi là vòng cũng được vì nó cho kết quả về như nhau, khi nào mình ghi 1234567 ghép vòng thì mới khác nhau nha

Mai tiếp tục nuôi dàn này hay bắt dàn khác hả ct

Mình chưa hiểu lắm cho mình hỏi vd gdb.54232 + - 0123 thì được những số nào vậy