Cầu MB - Cầu vũ hán 4 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
bám đều cầu này được đấy theo cầu k giàu cũng đủ ăn

H.nay mạn phép đăng cho ace tk cầu vũ hán 4 , tôi đã chuộc bạch trươc đầu tháng 7 rồi và ăn thông đến hôm nay , nên quyêt đinh đưa lên ace tk cùng , ai trùng máu và thích thì co thể cùng tôi lên thuyền về bờ nhé , cơ hôi tim đươc btđ là rất cao ace ạ ....... vd như đb ngay 06/08 về 25375 .......ace lây con hàng vạn + con hàng nghìn ( 2 + 5 = 7 ) kq ta có tông 7 nuôi tư thư 6 đến thư 5 tuần sau ace nhe .... chuc mn tâp đoan sk va găp nh may măn !
Chúc bác và mn chăn nuôi may mắn

H.nay mạn phép đăng cho ace tk cầu vũ hán 4 , tôi đã chuộc bạch trươc đầu tháng 7 rồi và ăn thông đến hôm nay , nên quyêt đinh đưa lên ace tk cùng , ai trùng máu và thích thì co thể cùng tôi lên thuyền về bờ nhé , cơ hôi tim đươc btđ là rất cao ace ạ ....... vd như đb ngay 06/08 về 25375 .......ace lây con hàng vạn + con hàng nghìn ( 2 + 5 = 7 ) kq ta có tông 7 nuôi tư thư 6 đến thư 5 tuần sau ace nhe .... chuc mn tâp đoan sk va găp nh may măn !
Cảm ơn CT đã chia sẻ nha

Là lấy kq ngày hôm nào nguoi ae

Ngươi ae này cs ko gãy góc. theo tôi nhìn ra thì như này. Lấy số 5+2=7 được tổng 7 nuôi từ t5 đến t5 tuần sau. Và kết hợp rút gọn lấy số 7 ghép với g1. Để ra những số thuộc tổng 7. Như trên ta có 07,70,34,43, do trùng số 5 ta dc bóng là 0. Hôm nay đã ăn đề đầu 34. Như vậy cầu này có thể chơi cả đề đầu ae nhé

Đúng là ăn 36 tổng 9. Tuần này
Ae ko phải nuôi hết tổng đâu. Chỉ cần dóng xuống g1 con số nào thuộc tổng ấy lấy làm BTĐ

Tôi không hiểu ban cộng kiểu j , nhưng cầu này tôi đã chuộc bạch cả tháng nay giơ tôi mơi dám chia sẻ ??
Xin lỗi bạn nhé, mình nhìn nhầm tưởng con hàng vạn +con hàng đơn vị. Thành thật xin lỗi

Cầu vũ hán thư 3 là lấy 01289 ghép vòng thành tổng là 25s bạn nhé , còn 3 ngay cuôi tuần tỷ lệ vê khá cao .... cầu này áp dụng từ thư 2 đến cn hàng tuần , cô đinh luôn nha ?
Cầu này còn ngày hnay và ngày mai (8/7,9/7) đung ko ct!

Cầu này quen quen k nhớ ai đã chia sẻ nhưng cũng cảm ơn bqnj.minh cũng đang nuôi tổng 7 bt 07,70,43,34,25,52

Cầu vũ hán thư 1 đb ngay thư 4 đã nổ , ace nao theo xin chuc mưng nhe , chơ thư 4 lam tiêp nha ?
Ttd hqua hnay ra... Chúc mừng a nha e hnay cũng trúng nhưng k theo dàn a.. Dàn a nuôi khung bao nhiêu ngày vậy ạ