Cầu MB - Cầu xoá nợ 24/3 (Duy nhất 1 ngày/1 tháng) cho ace xa bờ! | Page 4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Cầu xoá nợ 24/3 (Duy nhất 1 ngày/1 tháng) cho ace xa bờ!

ACE lấy con đầu vàoG

Chào ACE nhé vì vừa bận chút việc nên giờ mới giải thích cho ACE được !
Cầu bắt như sau : Lấy con đầu giải Đặc biệt ( Đã tích vàng ) ở trên cộng với con đầu giải Đặc biệt ở dưới được bao nhiêu (Nếu trên 10 thì lấy hàng đơn vị ) ta lấy thêm bóng dương được 2 Tổng đánh cho ngày ở dưới.Ví dụ như ngày 24/3 Ta lấy con đầu vào là 8 ở trên cộng với 5 là con đầu vào ở dưới được 13. Ta lấy 3 cùng bóng dương là 8. Vậy ngày mai ta có Tổng 3 và 8 cứng luôn ACE nhé ! ACE nào chưa hiểu cứ hỏi sáng mai mình sẽ trả lời và sẽ cs thêm đường chạm và vài con Đề kết của mình đánh ngày mai nữa nhé ! Thân.
Cảm ơn người ae cs cầu hay.hy vọng cầu này sẽ đưa ae về bờ.

Ban lay 2 so gdb cong lai da 3 va 8 goi la tong 3 vs 8 muon tao dan thi vao muc tao dan an tong 3 va 8 se tao dan cho ban

Cảm ơn các bạn chia sẻ cầu đẹp

Nhìn cầu của bạn ấy,, ăn tổng của 2 con ngoài cùng,,, mà bạn ấy vừa giải thích đó,,, 5+8=13.lấy 3~8,,,,vậy là có tổng 3,8, cho ngày 24/3. ,,,vậy,,,
,,,tôi, xin phép được bổ sung thêm chạm,,, và,,, đít, ,để Quân Đoàn ta cùng tiến lên diệt đồng nhé.. Đó là ý kiến nhỏ. Có sai mọi người đừng chửi nhé. Là như sau : chạm : 2,3,6,7,8,9,,, ghép vòng với nhau,,,, chọn đít : 2,7,8,9.,,,chọn tổng : 3,8,,,của bạn ấy chia sẻ,,,
,,,Quân đoàn ta có : 62,67,99, làm vũ khí chủ chốt. Càng 3D , 4D , là : 2,3,6,7,8. .hô xung phong ace ơi,,,,
Hi

Nhìn cầu của bạn ấy,, ăn tổng của 2 con ngoài cùng,,, mà bạn ấy vừa giải thích đó,,, 5+8=13.lấy 3~8,,,,vậy là có tổng 3,8, cho ngày 24/3. ,,,vậy,,,
,,,tôi, xin phép được bổ sung thêm chạm,,, và,,, đít, ,để Quân Đoàn ta cùng tiến lên diệt đồng nhé.. Đó là ý kiến nhỏ. Có sai mọi người đừng chửi nhé. Là như sau : chạm : 2,3,6,7,8,9,,, ghép vòng với nhau,,,, chọn đít : 2,7,8,9.,,,chọn tổng : 3,8,,,của bạn ấy chia sẻ,,,
,,,Quân đoàn ta có : 62,67,99, làm vũ khí chủ chốt. Càng 3D , 4D , là : 2,3,6,7,8. .hô xung phong ace ơi,,,,
Vụt, vụt nát bẹm vợ thằng Đồng haha

ACE lấy con đầu vàoG

Chào ACE nhé vì vừa bận chút việc nên giờ mới giải thích cho ACE được !
Cầu bắt như sau : Lấy con đầu giải Đặc biệt ( Đã tích vàng ) ở trên cộng với con đầu giải Đặc biệt ở dưới được bao nhiêu (Nếu trên 10 thì lấy hàng đơn vị ) ta lấy thêm bóng dương được 2 Tổng đánh cho ngày ở dưới.Ví dụ như ngày 24/3 Ta lấy con đầu vào là 8 ở trên cộng với 5 là con đầu vào ở dưới được 13. Ta lấy 3 cùng bóng dương là 8. Vậy ngày mai ta có Tổng 3 và 8 cứng luôn ACE nhé ! ACE nào chưa hiểu cứ hỏi sáng mai mình sẽ trả lời và sẽ cs thêm đường chạm và vài con Đề kết của mình đánh ngày mai nữa nhé ! Thân.
E chào a ạ e thật sự kg hiểu a co thể làm dàn đề dùm em được không anh giống như anh tổng 3 và 8 vậy là mình đánh số nào và mình đánh mấy số em xinh anh gép số cho em xem với cảm ơn anh ạ chúc anh vui vẻ

E chào a ạ e thật sự kg hiểu a co thể làm dàn đề dùm em được không anh giống như anh tổng 3 và 8 vậy là mình đánh số nào và mình đánh mấy số em xinh anh gép số cho em xem với cảm ơn anh ạ chúc anh vui vẻ
Tổng 3 , 8. 030,121,494,585,676,080,171,262,353,44,99

cầu rất hay, chúc ae rực rỡ. khả năng kép lệch 49,94 hôm nay nổ.

Lót tý chạm 3,8,nữa cho chắc các bác ạ mai nghi bệt lại 3 đồng dạo này lởm khởm lắm, ???

Mình xin phép CS thêm cho ACE về cầu chạm hôm nay để ACE có thể lọc và ghép số nhé :
*Giải 2.2 ngày 23/3 là: 90401,Vậy ta có 5 số này làm chạm cứng cho ngày hôm nay (24/3 ) Giải này đã chạy chạm được 8 ngày rồi và cái hay ở đây là sẽ có ít nhất 1 con dính chạm Đề ngày hôm sau ( Vì có hôm dính cả 2 chạm ) Và hay nữa là đều về chạm đuổi Đề.Vậy nên hôm nay ta sẽ có các chạm Đuôi Đề(Hoặc gọi là Đít Đề cũng được) gồm các số 0,1,4 và 9 kết họp với cầu Tổng 3,8 ở trên ta sẽ có dàn chính để đánh To Tay là 21 30 44 49 71 80 94 và 99.Dàn Trung Tay ta sẽ đánh lộn lại những con của dàn To Tay. Dàn Bé Tay là ta đánh lót tất cả những con còn lại của Tổng 3,8 là 262,353,585,898.
PP Đánh ( Tỉ lệ vào tiền ) của mình như sau: Nếu nổ dàn Bé Tay thì sẽ thu về gấp 2 lần Tổng vốn đánh.Nếu nổ dàn Trung Tay thì thu về gấp 5 lần tổng vốn đánh.Nếu nổ Dàn To Tay thì thu về gấp 10 lần Tổng vốn đã bỏ ra đánh.Còn đánh bao nhiêu thì ACE tự tính toán và cân đối số vốn mình đang có nhé.Chúc toàn thể ACE hôm nay Đại Thắng nhé.Thân !
TB: Cầu Tổng mình CS đã giúp mình trả được nợ hơn 500 Triệu mà mình đã ăn được 2 tay thôi nên các bạn Tham khảo nhé !