Cầu Xóc Đĩa - Cầu Xóc Đĩa bắt vị | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu Xóc Đĩa Cầu Xóc Đĩa bắt vị

Thế mà tớ định nuôi từ 1 đến hết 0 là 6 định đánh hết, may qua bạn giải thích mấy bit dc, ko toi. Tớ cảm ơn nhớ, chậm hiểu ngu lên mất nhiều cảm ơn bạn đã giải thích cặn kẽ
Tớ hnay gãy lại rồi đó. Do mình quáng gà hay ntn kb nữa.

Tớ hnay gãy lại rồi đó. Do mình quáng gà hay ntn kb nữa.
Ko phải quáng gà đâu bạn theo tớ, đánh rồi cungz chết hết, vì nó cho mình ăn tuần hay n ngày hoen đi nữa, 1 hôm thua cay cú nạp vào hết, tớ đây ăn dc vài chục sau nạp ngay 50ttieu chơi chết sặc, rình cầu cungz chết

A rình từ từ mới zô lệnh hay liên tục theo đúng cầu ạ.
mình kế hợp thêm cầu chẵn lẻ thường thì đánh full khung phi nào cột trước bệt thig nghỉ 1 cột
đánh tay lẻ mình hay lót tứ vd đánh lẻ 100 vào tứ 20

Ko phải quáng gà đâu bạn theo tớ, đánh rồi cungz chết hết, vì nó cho mình ăn tuần hay n ngày hoen đi nữa, 1 hôm thua cay cú nạp vào hết, tớ đây ăn dc vài chục sau nạp ngay 50ttieu chơi chết sặc, rình cầu cungz chết
Chắc đi chơi lô khung để cứu vớt tinh thần quá. Căng nhỉ. Hút hay do mình tức lên chứ hả b?

mình kế hợp thêm cầu chẵn lẻ thường thì đánh full khung phi nào cột trước bệt thig nghỉ 1 cột
đánh tay lẻ mình hay lót tứ vd đánh lẻ 100 vào tứ 20
Này e áp dụng thêm theo như a nói,là nó hay ra nv theo cột 1,nhưng nếu nó ngược e bẻ ngược.vậy có đúng k :)) chứ 2 hnay e gãy lại r ạ. Đi hơi ẩu

Này e áp dụng thêm theo như a nói,là nó hay ra nv theo cột 1,nhưng nếu nó ngược e bẻ ngược.vậy có đúng k :)) chứ 2 hnay e gãy lại r ạ. Đi hơi ẩu
thấy 3 tay chưa ra vào 3 tay còn lại tỉ lệ nổ cao cầu rình an toàn

Bị bị phát 7lẻ song 7chẵn hết tiền luôn? Vẫn bị vượt khung? Giờ rình 2,3 phát rùi vào thui?
k thì qua 3D áp dụng cầu mình chơi xong
Ảnh chụp màn hình (123).png

Ăn thông cậu ạ. T hiểu vì sao m thua và m cần sửa chỗ nào r :)

Đính kèm

Chỉ tớ mấy, là cậu nuôi hết 1 cột giống cột bên cạnh à, hay 2-3 tay mấy vào tỉ lện tiền thế nào đấy, ổn ko bạn