Cầu MB - cây cầu huyền thoại ngày 29-11-2020 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
mình đang cố gắng đến đây . ae vào bình luận thêm , Hy vong ngày cuối tuần rực rỡ . Mong cầu chưa gãy thì chốt cứng lại chỉ duy nhất 3 bộ chiều hôm nay . chúc ae may mắn cũng giống như mình ???

Sửa lần cuối:
mình đang cố gắng đến đây . ae vào bình luận thêm , Hy vong ngày cuối tuần rực rỡ . Mong cầu chưa gãy thì chốt cứng lại chỉ duy nhất 3 bộ chiều hôm nay . chúc ae may mắn cũng giống như mình ???
View attachment 77378
Bạn giải thích cho mọi tk sao lại là cầu huyền thoại nhỉ

Bạn giải thích cho mọi tk sao lại là cầu huyền thoại nhỉ
chỉ cần 1 cầu này mà mình đã luận ăn suốt trong 6 ngày này ( tất nhiên là phải tham khảo các ct ae khác nữa ) chỉ còn ngày cuối mà nổ nữa là ???????.còn cái tên là mình đặt cho nó để Nổ ????

Đề nghị ct báo cáo ngay cho ad để cho nó cút khỏi dđ ngay lập tức

View attachment 77378
Bộ gì xin nóivro giup a.nhin kho hiểu lam a

Bộ gì xin nóivro giup a.nhin kho hiểu lam a
để chiều cho máu đi bạn . đường cầu ấy nếu cố suy luận ra thì cũng đã 99,9% rồi . còn 0,1% là do thằng ý thằng Cu Đồng cho cho không ???

Đính kèm

à . loại đấy à .ae bấm vào trang nó rồi chọn ( lờ đi ) là xong .
Phải báo ngay cho ad để cho nó cút đi để ae không bị chúng nó lừa ae nhe
để chiều cho máu đi bạn . đường cầu ấy nếu cố suy luận ra thì cũng đã 99,9% rồi . còn 0,1% là do thằng ý thằng Cu Đồng cho cho không ???
Chúc người ae may mắn

Phải báo ngay cho ad để cho nó cút đi để ae không bị chúng nó lừa ae nhe

Chúc người ae may mắn
ok bạn . Hy vọng với suy tính của mình chỉ cần nhịp cuối cùng này không gãy ngày chủ nhật hôm nay là trọn vẹn 7/7 ngày ăn thông . chúc ae may mắn . mọi cái đều dựa vào may mắn ???

Nhìn không hiểu vậy người ae giải thích dùm cám ơn nhiều

View attachment 77378
Mình chưa hiểu được nó ntn mong các cao thủ chỉ dạy!

Hôm nay cũng gần như chính thức gọi nó bằng cái tên Cây cầu huyền thoại bởi đường đi của cầu đề này .nó ăn xuyên suốt trong cầu này mà chưa gãy .Ae tham khảo. nên nhớ cầu nào cũng sẽ gãy . Chúc ae may mắn . Chạm (1,6,4,9 ) Tổng ...? mình sẽ cố gắng rút thật gọn dàn này chiều hôm nay????vạn sự tuỳ duyên
Chúc ae may mắn