Cầu MB - cây cầu huyền thoại ngày 29-11-2020 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
e khoanh cả dẫy số.. khõ hiểu mà e.. e ko theo dõi.. hôm kia PHONG VÂN lấy cầu của e ra chia sẻ trên youtobe cũng có nói vấn đề này đó.. vẽ cách nào mà mn dễ hiểu hoặc để chú thích hàng nào số nào ăn số nào chứ cả dẫy số thé mn lại phải soi xem tìm hiểu lâu e ak
Theo như e hiểu đường cầu này của chủ top là chạm 1,4,6,9 tổng 1,6,3,8 lão đại cho ý kiến

để chiều cho máu đi bạn . đường cầu ấy nếu cố suy luận ra thì cũng đã 99,9% rồi . còn 0,1% là do thằng ý thằng Cu Đồng cho cho không ???
nó có 3 bộ.. 12,23,03.. loại bộ 12 về nhiều còn dàn 16s nhé mn

ok bạn . Hy vọng với suy tính của mình chỉ cần nhịp cuối cùng này không gãy ngày chủ nhật hôm nay là trọn vẹn 7/7 ngày ăn thông . chúc ae may mắn . mọi cái đều dựa vào may mắn ???
Người ae có thể tham khảo chạm 1368 cũng đang chạy 15 ,16 ngày rồi ?

3 bộ mà ae.. loại bớt bộ 12 còn 2 bộ
Cá nhân e nay lại kết bộ 04
Thứ 1 lấy đb của t7 làm 4 chạm chơi ngày cn chạm 1.4.6.9
Thứ 2 lấy g3.2.3 và g3.5.3 ngày t5 trừ cho nhau ra kq dc 2 tổng chơi k3n nay ngày cuối tổng 4.9
KL -> bộ 13 & bộ 04

sẽ có 4 chạm mà mình đưa ra là 1,6,4,9 để ghép dàn 64s .thực chất không có gì là tuyệt đối cả . ae tự đưa ra con số kết của mình . dàn kết của mình sẽ là bộ 01,44,13,04,24,22.11, 34 .vạn sự tuỳ duyên ???Mong ae không gạch đá dù kết quả thế nào . Riêng mình sẽ chốt cứng bộ 01 ngày hôm nay

Sửa lần cuối:
mọi quyết định hay con số mình đưa ra dù có thế nào cũng chỉ muốn ae tham khảo và giúp ae . vì thực chất càng cuối tuần mọi cầu kèo rất dễ gãy . ae có thể vào 5-10k tham khảo . hy vọng với bộ chốt duy nhất 01 sẽ giúp ae ????????

Cái này phải đợi chủ thớt cs rõ thôi ae...hiii tớ đoán mò là btđ 00
bộ này đúng ý em nhưng e k đưa vào dàn kết chiều nay . vì cuối tuần lại là chủ nhật Đồng mà cho ra kép thì mọi cầu đều rất khó dự đoán sếp à .,ta nên lót vào nếu kết sếp à

bộ này đúng ý em nhưng e k đưa vào dàn kết chiều nay . vì cuối tuần lại là chủ nhật Đồng mà cho ra kép thì mọi cầu đều rất khó dự đoán sếp à .,ta nên lót vào nếu kết sếp à
A đùa vui với ae mà..a kết btđ 72 bộ 22 e ơi

e khoanh cả dẫy số.. khõ hiểu mà e.. e ko theo dõi.. hôm kia PHONG VÂN lấy cầu của e ra chia sẻ trên youtobe cũng có nói vấn đề này đó.. vẽ cách nào mà mn dễ hiểu hoặc để chú thích hàng nào số nào ăn số nào chứ cả dẫy số thé mn lại phải soi xem tìm hiểu lâu e ak
Ct gop y dung lam a.ct that tam lý và tam huyết.tại dau phai ai cung ranh de theo doi thuog xuyen

sẽ có 4 chạm mà mình đưa ra là 1,6,4,9 để ghép dàn 64s .thực chất không có gì là tuyệt đối cả . ae tự đưa ra con số kết của mình . dàn kết của mình sẽ là bộ 01,44,13,04,24,22.11, 34 .vạn sự tuỳ duyên ???Mong ae không gạch đá dù kết quả thế nào . Riêng mình sẽ chốt cứng bộ 01 ngày hôm nay
chốt bộ 01và Tổng 4nha ae!