Cầu MB - CHẠM TỔNG RẤT THÔNG | Page 17 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Trang đầu e nhé vào coi không tìm cứ hỏi thôi
Em cũng vừa nhắc nhở một số ace vào ngôi nhà chung bên nhà maica xong sang đây lại thấy hỏi buồn ghê bác nhỉ. Cứ về trang đầu đọc đến trang mình hỏi đúc kết đc bao kinh nghiệm ăn sổi là gì hết tiền giữa đường do đâu và lúc nào vui nhất :$ <3

Bác soi em tổng 1.6 còn ngày t7-cn ba con hàng vạn hàng nghìn hàng trăm cn tuần trứớc 768 cộng lại bằng tổng 1.6 cho tuần này bác ạ!

Cầu này chắc trùng cầu lúc trưa e chao đổi với a ạ vì cầu này mai cũng là chạm tổng 2,7 ạ . Cầu chạm ở giải 7.1 vẫn đang ăn a ạ . A xem kết hợp có khi mai lại ra đề ít số a ạ
Hôm nay Cầu G7.1 ăn cả chạm tổng a lấy 2 chạm ghép Càng mà gãy càng e ơi, ăn được 34d G1

E kết cái chạm tổng 49 của a nữa quá vào tứ tứ thủ 868,898 luôn ạ . Ghép cả 10 cái ,3,4d cho chắc mà vẫn ko ăn nổi

Không biết coi Cầu thì hỏi người khác còn chỉ cho để biết.
E thấy gãy đều chỗ nào chỉ giúp cho tôi học với
E nghĩ ngày 16 . Báo tổng 39 . Hôm sau gia đề 17 tổng 8 . Thì mình tính như nào anh . Mới học bộ môn này thôi , nhờ ae chỉ giáo k có ý chê bai mn đâu anh ạ

Chuc mug bac saigon nay hup g1.mai bac lam lai cho ae db nhe.nay e ket dau 8 ve bao kep 4d.the nao ban wa wen di mat bac ah.nay mat an qua 4d

E nghĩ ngày 16 . Báo tổng 39 . Hôm sau gia đề 17 tổng 8 . Thì mình tính như nào anh . Mới học bộ môn này thôi , nhờ ae chỉ giáo k có ý chê bai mn đâu anh ạ
Đây là Cầu Tổng Chạm nhắc lại cho e không biết 1 lần nữa thôi nhé. E đọc cho kỹ và nhìn Cầu rồi hãy hỏi đỡ mất thời gian.
Không trả lời thì e buồn mà trả lời người khác lại cười a đấy.
E mới vào DĐ chưa biết thì học hỏi từ từ rồi sẽ biết hiểu chưa

Vag cam on a nhieu.con 2m nua la e go dc khug hom no a ah.cu tu tu se ok.nay e dah de ben ngoai dau 8 nua nen cug dc a ah.sag thah sau e phai lam cai bag cua a nua de thoi doi a xem ti le nhu the nao.chuc bac ngu ngon

MB: 21/11/20

CHÀO ACE
TÔI LẠI CHIA SẺ ĐẾN ACE ĐƯỜNG CẦU CHẠM TỔNG KẾT HỢP SỐ HÀNG CHỤC G1+ SỐ HÀNG TRĂM G6.3 ĐỂ MỌI NGƯỜI TIẾP TỤC THAM KHẢO NHÉ.

ACE TỰ LOẠI BỚT KÉP BẰNG, LOẠI TỔNG CHẠM HOẶC ĐỀ GAN TÙY THEO Ý MÌNH ĐỂ DÀN ĐỀ CÒN ÍT SỐ NHÉ.
ACE CÓ THỂ GHÉP 34 CÀNG ĐỀ: 0124569, KẾT: 34569

ACE THAM KHẢO, KẾT TRÙNG MÁU CÂN NHẮC KỸ LƯỠNG TRƯỚC KHI ÁP DỤNG.
CHÚC ACE LUÔN MAY MẮN VÀ RỰC RỠ?????

View attachment 75055
21/10 phải ăn full nhé a! Hôm qua càng của a gãy, dàn 2d của e cũng gãy. Hy vọng hôm nay chén full