Cầu MB - CHẠM TỔNG RẤT THÔNG | Page 19 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
nếu như em thấy bác báo thế thì nay tổng 9+8=17 chứ bác sao lại 9+8=27
(nếu như emnhầm thì bác cho em Sr)
Nói về toán tôi sai, nhưng lấy đơn vị và bóng dương là chạm tổng 27 nhé (8+9=17 lấy 7 bóng dương 2).
Ace đã theo tôi nhiều tháng nhìn chỉ việc chơi nếu kết???

nếu như em thấy bác báo thế thì nay tổng 9+8=17 chứ bác sao lại 9+8=27
(nếu như emnhầm thì bác cho em Sr)
Lấy đơn vị ( 7) và bóng dương (2) làm chạm và tổng 27 (48 số) . Bạn đã may mắn nhiều chưa? Còn lơ mơ thế này thì chỉ nên xem thôi! Chơi thì gay lắm @4567890 .

A đang tính kết hợp 3 đường Cầu để ghép vòng ít số là 1627, kết 27 nhiều hơn e
Trùng cầu của mình ghê anh Saigon999 ơi....cầu này nó về Đề 17 rồi phải không anh..? và cầu kép hôm qua anh chía sẽ ,hôm qua báo thêm bệt tổng nữa đấy hy vọng 2 hay 3 ngày nữa ..con 55 về có lẻ con 00 sẽ vế..chúc anh và cả nhà dồi dào sức khỏe...vui vẻ rực rở sau 6h30 hôm nay nha....:love::love::love::love::love:

Trùng cầu của mình ghê anh Saigon999 ơi....cầu này nó về Đề 17 rồi phải không anh..? và cầu kép hôm qua anh chía sẽ ,hôm qua báo thêm bệt tổng nữa đấy hy vọng 2 hay 3 ngày nữa ..con 55 về có lẻ con 00 sẽ vế..chúc anh và cả nhà dồi dào sức khỏe...vui vẻ rực rở sau 6h30 hôm nay nha....:love::love::love::love::love:
Chúc e may mắn và rực rỡ nhé???

Mải mê đi buôn quên cả đường về nhà hihi! Chúc bác Zai đẹp cùng cả nhà cuối tuần rực con nhà bà rỡ pháo hoa full 3 miền ! Chúc bác cùng cả nhà saigon mến mạnh khoẻ hạnh phúc bên gia đình và người thân :$ <3

CHÚC MỪNG ACE ĐÃ NỔ TỔNG 7 HÚP 234D 0561 NHÉ.
HẸN ACE MAI TA LẠI RỰC RỠ?????

75301