Cầu MB - CHẠM TỔNG RẤT THÔNG | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
SÀI GÒN999 CHÀO ACE, CHÚC MỌI NGƯỜI THÁNG MỚI NHIỀU SỨC KHỎE, MAY MẮN & RỰC RỠ NHÉ.
Đường Cầu G7.3 đang rất thông ace kết trùng máu tham khảo để HÚP nhé.
Nó cũng nằm trong đường Cầu 3 trong 1 mà tháng trước tôi đã chia sẻ.
Tuy nhiên nó hơi khác ở chỗ ta lấy Đơn vị của Tổng 2 số G7.3 sau khi đã cộng và Bóng dương làm Tổng Chạm để chơi Đề nhé !
View attachment 73512
Chúc người ae rr nhé

Chúc e rực rỡ nhé đi như vậy là dạng Cầu rồi đấy???
LÃO ĐẠI.. nó lòi ra cái này.. coi đi LÃO
73767
73768

SÀI GÒN999 CHÀO ACE, CHÚC MỌI NGƯỜI THÁNG MỚI NHIỀU SỨC KHỎE, MAY MẮN & RỰC RỠ NHÉ.
Tuy nhiên nó hơi khác ở chỗ ta lấy Đơn vị của Tổng 2 số G7.3 sau khi đã cộng và Bóng dương làm Tổng Chạm để chơi Đề nhé !
View attachment 73512
Em cung biết cầu nay bác ak.cả con cuối cùng lô giải 7 cungc báo chạm tổng 38 mà e đang theo a maica.hoen nữa e lại đi làm nên ko có tjan chỉnh giàn bác ak.

Bộ ít số chơi nhỏ thế 100k ấm rồi???
E theo kaka e là chính mà a chứ e mờ tự chơi e ăn thông 3 ngày nay mỗi ngày có 1 bộ 6-8s thôi ạ . Nhưng e cầu kèo có hạn nên theo kaka rồi nên e theo a ấy thôi chứ ko chơi linh tinh lại mất mạng a ạ . Đam mê cầu kèo thì e soi cho đỡ nhớ thôi ạ

E theo kaka e là chính mà a chứ e mờ tự chơi e ăn thông 3 ngày nay mỗi ngày có 1 bộ 6-8s thôi ạ . Nhưng e cầu kèo có hạn nên theo kaka rồi nên e theo a ấy thôi chứ ko chơi linh tinh lại mất mạng a ạ . Đam mê cầu kèo thì e soi cho đỡ nhớ thôi ạ
Ok cũng phải mạnh dạn soi và học hỏi để chủ động chơi là hay nhất

View attachment 73512
Cam on ct