Cầu MB - CHẠM TỔNG RẤT THÔNG | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Em đang đi cày bác ak..em chỉ rảnh 6,7,8 để chỉnh sửa với lọc bớt dc thôi...hơi buồn nhưng ks bác ak
Ok e trai, có thể nên dừng để tham khảo rồi chơi. Ai cũng có dây đen và đỏ, biết vận dụng vào chơi sẽ ổn

E chỉ soi được mấy cài cầu cỏ thôi chứ ko nhìn nhận sâu xa được a ạ . Nên nhờ kaka e để kiếm thêm thôi a ạ . Công nhận cầu có lúc chạy dễ thật a ạ .
A bắt cầu đơn giản thôi e chỉ tính toán kỹ khi hạ dàn và chia sẻ. Cầu ăn chơi đến khi gãy chuyển Cầu khác

đ
A bắt cầu đơn giản thôi e chỉ tính toán kỹ khi hạ dàn và chia sẻ. Cầu ăn chơi đến khi gãy chuyển Cầu khác
đúng rồi a bám cầu giầu hơn đi tây đấy a ạ . Nếu mai đỏ theo cầu đấy và cầu e xem 4 tổng ép vào chắc xuống song thủ đề đấy a ạ

Ok e trai, có thể nên dừng để tham khảo rồi chơi. Ai cũng có dây đen và đỏ, biết vận dụng vào chơi sẽ ổn
Vâng bác ak..tối hqua e cứ tìm xem bác có bài nào đăng lên ko mà ko thấy..hqua em làm đêm.nay lại làm từ trưa..thôi thì cứ đi từ từ vậy bác em..em lại cbi xuống cày tiếp đây

Vâng bác ak..tối hqua e cứ tìm xem bác có bài nào đăng lên ko mà ko thấy..hqua em làm đêm.nay lại làm từ trưa..thôi thì cứ đi từ từ vậy bác em..em lại cbi xuống cày tiếp đây
Ok chúc e mạnh khỏe kiếm được nhiều Xèng, có gì a sẽ tư vấn thêm để chơi nhé

Ok e cứ ghép rồi ae mình cùng tính để hạ cho chắc nhé??????
A test cầu nhé : con đầu tiên giải nhất và con hàng chục giải 3.1 đang ăn chạm lên mai là chạm 2,7 kết hợp với cầu chạm tổng 4,9 thì ra bộ 22,24 nhưng e có đường cầu tổng đang ăn khá thông vào ngày thứ 3 thì mai là rổng 0,2,4,7 , thì theo a ra được song thủ gì ạ ☺️☺️

A test cầu nhé : con đầu tiên giải nhất và con hàng chục giải 3.1 đang ăn chạm lên mai là chạm 2,7 kết hợp với cầu chạm tổng 4,9 thì ra bộ 22,24 nhưng e có đường cầu tổng đang ăn khá thông vào ngày thứ 3 thì mai là rổng 0,2,4,7 , thì theo a ra được song thủ gì ạ ☺☺
Để mai đi tạm thời như thế đã nhé, a còn tính thêm Cầu năm tháng ngày và loại tổng chạm nữa