Cầu MB - CHẠM TỔNG RẤT THÔNG | Page 16 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
A thoải mái thôi nhưng e để Cầu vào nếu chốt tại đây không bị AD khóa nick đấy nhé.
Đây là khu vực Cầu kèo nếu không để Cầu chốt tại bát chốt nhé e, quy định rõ ràng rồi đấy
Anh xoá bài giúp em đi , tại em dùng điện thoại đưa ảnh lên kg được

MB: 20/11/20

CHÀO ACE
TÔI LẠI CHIA SẺ ĐẾN ACE ĐƯỜNG CẦU CHẠM TỔNG MÀ NGÀY 19/11/20 ĐÃ ĂN ĐỀ 17 TỔNG 8 ĐỂ MỌI NGƯỜI TIẾP TỤC HÚP NHÉ.
ACE TỰ LOẠI BỚT KÉP BẰNG, LOẠI TỔNG CHẠM HOẶC ĐỀ GAN TÙY THEO Ý MÌNH ĐỂ DÀN ĐỀ CÒN ÍT SỐ NHÉ.
ACE CÓ THỂ GHÉP 34 CÀNG ĐỀ: 1234569, KẾT: 23456

ACE THAM KHẢO, KẾT TRÙNG MÁU CÂN NHẮC KỸ LƯỠNG TRƯỚC KHI ÁP DỤNG.
CHÚC ACE LUÔN MAY MẮN VÀ RỰC RỠ?????

View attachment 74773
chúc a đại thắng

MB: 20/11/20

CHÀO ACE
TÔI LẠI CHIA SẺ ĐẾN ACE ĐƯỜNG CẦU CHẠM TỔNG MÀ NGÀY 19/11/20 ĐÃ ĂN ĐỀ 17 TỔNG 8 ĐỂ MỌI NGƯỜI TIẾP TỤC HÚP NHÉ.
ACE TỰ LOẠI BỚT KÉP BẰNG, LOẠI TỔNG CHẠM HOẶC ĐỀ GAN TÙY THEO Ý MÌNH ĐỂ DÀN ĐỀ CÒN ÍT SỐ NHÉ.
ACE CÓ THỂ GHÉP 34 CÀNG ĐỀ: 1234569, KẾT: 23456

ACE THAM KHẢO, KẾT TRÙNG MÁU CÂN NHẮC KỸ LƯỠNG TRƯỚC KHI ÁP DỤNG.
CHÚC ACE LUÔN MAY MẮN VÀ RỰC RỠ?????

View attachment 74773
chúc a nay chén rr nhé.

Acho em hỏi sao chạm tổng 4-9 lại có liên quan đến bộ 34 ạ. Vậy là cả chạm cả tổng hả anh. Xin lỗi vì biết anh nghỉ nhưng làm phiền anh.
Chạm tổng 4,9 bao gồm 48s nhé người ae . Cứ kết quả ra liên quan đến 49 là ăn nhé . Bộ 34 là có chạm 4,9 đấy ạ

Hihi bác cứ vui vẻ và nghỉ ngơi vài hôm vui chơi cùng gia đình đi bác? Người già chứ các con số có già đâu bác.hihi <3 vui vẻ bác nhé...

CHÀO ACE.
HÔM NAY CẦU CHẠM TỔNG 49 ĐÃ GÃY, TÔI LẠI CHIA SẺ ĐƯỜNG CẦU MỚI CHẠM TỔNG 27 ĐỂ ACE THAM KHẢO.
CHÚC ACE MAY MẮN VÀ RỰC RỠ!
Cầu này chắc trùng cầu lúc trưa e chao đổi với a ạ vì cầu này mai cũng là chạm tổng 2,7 ạ . Cầu chạm ở giải 7.1 vẫn đang ăn a ạ . A xem kết hợp có khi mai lại ra đề ít số a ạ