Về bờ - Chân thành cảm ơn cao thủ THANSO88 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Chân thành cảm ơn cao thủ THANSO88

bác ấy mà kéo thì cứ phải nói là hết nước chấm,,cứ xanh lè xanh lét như tàu lá chuối,,t ko phải nói khoác lác,mỗi hôm t theo bác ấy kéo t chỉ kiếm đủ ly cà phê bát bún riêu là t nghỉ,,chưa hôm nào t thua,đc ít nhất 1m đổ lên ,,cảm ơn bác @THANSO88 rất nhiều,hôm nào bác cũng chia lộc cho ae,ko những cá nhân tôi và rất nhiều người

bác ấy mà kéo thì cứ phải nói là hết nước chấm,,cứ xanh lè xanh lét như tàu lá chuối,,t ko phải nói khoác lác,mỗi hôm t theo bác ấy kéo t chỉ kiếm đủ ly cà phê bát bún riêu là t nghỉ,,chưa hôm nào t thua,đc ít nhất 1m đổ lên ,,cảm ơn bác @THANSO88 rất nhiều,hôm nào bác cũng chia lộc cho ae,ko những cá nhân tôi và rất nhiều n

bác ấy mà kéo thì cứ phải nói là hết nước chấm,,cứ xanh lè xanh lét như tàu lá chuối,,t ko phải nói khoác lác,mỗi hôm t theo bác ấy kéo t chỉ kiếm đủ ly cà phê bát bún riêu là t nghỉ,,chưa hôm nào t thua,đc ít nhất 1m đổ lên ,,cảm ơn bác @THANSO88 rất nhiều,hôm nào bác cũng chia lộc cho ae,ko những cá nhân tôi và rất nhiều người
Xem cao thủ ấy kéo như thế nào đó, kéo trên phòng chát hay gì bạn ơi. Khung giờ nào

kéo giờ nào b nhỉ

Thương bác ấy kéo khung giờ nào vậy bên phòng nào vậy ct