Về bờ - Chân thành cảm ơn ct HiHi | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Chân thành cảm ơn ct HiHi

Chúc a cao thủ HiHi thật nhiều sức khỏe. Luôn giữ phong độ .để giúp chúng em về bờ . Tuy e không đánh to . E chỉ theo dàn đề 3d và 1d dàn 3 càng của a từ đầu tháng đã có lãi. Để lo thêm cho gia đình . Nếu ct HIHi có đọc đc thì cho e chân thành cảm ơn anh!!
Tỷ lệ đánh nuôi của cao thủ Hihi là bn a nhỉ

Dàn 64s chão có mà vốn toi. Nguy hiểm lắm. Cứ đều tay. Tháng ăn trên 20 ngày là có lương. Em có xem tháng 2-2020 ct HiHi chốt. Tháng đó ăn chưa đc 20 ngày. Ai theo tháng đó là âm. Lô đề chẳng biết thế nào. Ae cứ đều tay cho an toàn.
Ôi sợ nhỉ ???chắc ko bao giờ lặp lại nt nữa đâu CT HIHi nói vê 64s MB là ổn Đinh và và Bền,đều nhất trên Diễn Đàn hiện nay ???chắc T2 CT buồn Vì GÁI nên vậy thôi ???✌?✌?✌?✌?

Thu 7 ,cn ngan hang khog lam viec ,k nạp được tiền để chơi,,,câu của ct hihi đang an,,tieccccc

Pp m hay áp dụng chão thế này. Vd hnay gãy. Mai m nghỉ .đến khi nào dàn ct ăn thì lại vào chão x2 hoặc x3, gãy thì lại nghĩ. Nv đỡ tâm lý và tránh rủi ro gãy 2 3 ngày liên tục. Chúc ae và tôi theo ct Hihi tháng nào cũng lãnh lương ????

Pp m hay áp dụng chão thế này. Vd hnay gãy. Mai m nghỉ .đến khi nào dàn ct ăn thì lại vào chão x2 hoặc x3, gãy thì lại nghĩ. Nv đỡ tâm lý và tránh rủi ro gãy 2 3 ngày liên tục. Chúc ae và tôi theo ct Hihi tháng nào cũng lãnh lương ????
Cao thủ ăn đều lắm nha nên nay gãy mai nhân x2 đc bác ạ

Mình vào đều d64-30d và 3D-1d hàng ngày nếu 3d ko ra mình vẫn có lời bạn a vì vốn mình ít nên cứ đều tay thôi. Còn các bạn có vốn nhiều thì tăng tỉ lệ lên
Bác cho em hỏi tỉ lệ vào tiền của bác là bao nhiêu ạ

tôi lạy các ông, để tôi sống với, các ông ngày đánh có vài điểm, tôi theo anh hihi cả 1000đ 1 ngày, các ông tung hô thế này đồng nó soi chết cụ tôi mất, ăn thì cũng nghĩ đến người khác nữa pls. Bài học anh Phan Bảo trước covid đéo nhớ à

tôi lạy các ông, để tôi sống với, các ông ngày đánh có vài điểm, tôi theo anh hihi cả 1000đ 1 ngày, các ông tung hô thế này đồng nó soi chết cụ tôi mất, ăn thì cũng nghĩ đến người khác nữa pls. Bài học anh Phan Bảo trước covid đéo nhớ à
Ôg đánh 1000d có bằng các ct live trực tiếp chia sẻ khôg. 1 ngày hàng nghìn cầu chứ khôg phải 1 cầu mà ôg sợ đồng nó soi

Ôg đánh 1000d có bằng các ct live trực tiếp chia sẻ khôg. 1 ngày hàng nghìn cầu chứ khôg phải 1 cầu mà ôg sợ đồng nó soi
ông bạn mới vào nên tôi không chấp, đợi 2-3 tháng sau ngẫm lời tôi nói có đúng không nhé. anh bảo còn phải bỏ chốt dàn đề thì bạn biết thế nào rồi đấy

Các bố chẳng biết theo được bnhieu mà cứ làm loan cả lên, đến giờ phút này tôi dính cả a pbao và vẫn theo ct hihi nhưng cũng mệt mỏi lắm rồi, theo thì cứ âm thầm mà theo ,giờ các ong thấy chưa đang ổn định như thế mà thông 5 tay ai vốn nhỏ có phải bay xac chưa

ông bạn mới vào nên tôi không chấp, đợi 2-3 tháng sau ngẫm lời tôi nói có đúng không nhé. anh bảo còn phải bỏ chốt dàn đề thì bạn biết thế nào rồi đấy
Ko đến 2,3tháng đâu dính luôn rồi đấy

Chúc a cao thủ HiHi thật nhiều sức khỏe. Luôn giữ phong độ .để giúp chúng em về bờ . Tuy e không đánh to . E chỉ theo dàn đề 3d và 1d dàn 3 càng của a từ đầu tháng đã có lãi. Để lo thêm cho gia đình . Nếu ct HIHi có đọc đc thì cho e chân thành cảm ơn anh!!
Cho e xin tỉ lệ vào tiền với a

Chúc CT HiHi thật nhiều sức khỏe. Luôn giữ phong độ .để giúp chúng em về bờ . Tuy e không đánh to . E chỉ theo dàn đề 3d và 1d dàn 3 càng của a từ đầu tháng đã gần đến bờ rồi a ạ . Nếu ct HIHi có đọc đc thì cho e chân thành cảm ơn anh!!

Đồng nào soi, soi ai, họ thừa người và thừa thời gian đi làm mấy chuyện chẳng đâu vào đâu. Hội đồng xổ số lớn của Việt Nam hay nước ngoài người ta làm nghề vì kinh tế nên họ dùng kĩ thuật số, công nghệ cao, lập trình theo thuật toán chứ chạy theo rình mò các ông.
Bác nói quá chuẩn.??

CT hihi tháng chưa khi nào an dưới 23 ngay dàn 64s nhé cứ chơi đều tay tỷ lệ 1-1 thôi cuôi thang có lương ae oi ???cứ bám đều gây lai an cứ như cái Máy ấy ?khoái nhất CT HIHi chuyen sau MB nên chắc chắn chất lừ hơn 1 ngay lên toi 3M rồi ???
Bạn cho mình hỏi. Vốn ít cũng muốn theo 1 chủ tịch nhưng lại sợ ngày ăn ngày gãy và hết vốn k có lãi. Bạn theo CT hihi lâu chưa? Và cách bạn đánh ntn? Vào tiền làm sao? CS mình biết với. TKS