Về bờ - Chân Thành cảm ơn ct Phan Bảo | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Chân Thành cảm ơn ct Phan Bảo

• Thread starter phong994
  • Ngày gửi
P

phong994

Guest
Em vào diễn đàn được 4 tháng. Trước và sau khi vào diễn đàn em mất phương hướng quá. Toàn đánh lô nên xa bờ toàn tập. 1 tuần gần đây e theo dàn 64s của cao thủ Phan Bảo nên dần dần thấy mặt trời.
Em cảm ơn a rất nhiều . Chúc a và gia đình sức khoẻ, để tiếp tục giúp những người như e.
Chúc toàn thể anh - chị - em trong diễn đàn 1 năm 2020 rực rỡ .

dàn đề hn của a Bảo lại nổ nuốt luôn cả con 3c đề nữa , chúc mừng ng ae

Em vào diễn đàn được 4 tháng. Trước và sau khi vào diễn đàn em mất phương hướng quá. Toàn đánh lô nên xa bờ toàn tập. 1 tuần gần đây e theo dàn 64s của cao thủ Phan Bảo nên dần dần thấy mặt trời.
Em cảm ơn a rất nhiều . Chúc a và gia đình sức khoẻ, để tiếp tục giúp những người như e.
Cm b nhé , m cũng theo a Bảo đc 1 thài gian r , và m cũng tin a Bảo sẽ giúp đc mn về bờ

Mình cũng mới theo anh Phan Bảo. Hôm nay không vào đề mà cả chiều ngồi rình lotobet dàn của anh PB và cũng gỡ được 1/3 số hôm qua thua. Bác PB có tâm và có tầm.

Mình cũng mới theo anh Phan Bảo. Hôm nay không vào đề mà cả chiều ngồi rình lotobet dàn của anh PB và cũng gỡ được 1/3 số hôm qua thua. Bác PB có tâm và có tầm.
Bí mà k biết lấy dàn ở đâu chơi thì có thể lấy dàn 64s miền b của A Bảo mà chơi , m thấy chạy cũng tít lắm

Bắm càng a bảo về bờ nào , e còn 20 củ cố gắng 1 2 nữa thôi

A bảo lên chuẩn , h dđ cũng đang thanh lọc thành phần k đc sạch sẽ cho lắm nên từ h k sợ số a bảo bị giam nữa r

E cảm ơn a bảo nh` lắm nhờ có a mà e cũng về bờ an toàn

E mới chơi ngày đầu thấy mn bảo theo a ý nên e cũng theo thử lô húp ngay con 61

Mong bác Bảo cứ chốt muộn thế này để bọn bán số và cs số nghỉ cho khoẻ. để ae còn đc nhờ ^^

bạn nào biết cách chơi loto bet chỉ mình chơi với , thank mn

Bạn chỉ mình cách rình số ở lotto bet ko bạn
Bạn xem dàn của anh @PHANBAO đi. Và xem lotobet nó quay như thế nào. Mình thì hay vào hậu nhị tiền nhị lúc nó gãy tay sau có thể vào nhẹ. Còn tùy cảm nhận mỗi người. Chứ chia sẻ khó lắm.

Chúc mừng ct @PHANBAO ah, dàn 64s của a quá ổn định, e ko fang to, e chơi nhỏ, đi từ cây lúa đi lên, chúc a và các ct trong ddgmsh luôn mk, hàng ngày lên số cho ae dần dần vào bờ ah.

Chúc phan bảo thật nhiều sức khỏe. Thành công, đánh đấu thắng đó nha

Ban theo gian 64 số cua phan bao co chao tiền ko hay danh đêu tay