Về bờ - CHÍNH THỨC VỀ BỜ VỚI TINH THẦN THÉP , SỰ MAY MẮN VÀ 3 CÂY CẦU CỦA 3 CT RUATHAN , PHAN BẢO , caocuong82 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHÍNH THỨC VỀ BỜ VỚI TINH THẦN THÉP , SỰ MAY MẮN VÀ 3 CÂY CẦU CỦA 3 CT RUATHAN , PHAN BẢO , caocuong82

đọc xog loi tam sự của bạn, mình khóc cho mình, vì số nợ 500tr với lô đề mà mình phải xa con, xa gia đình coi như trốn, đọc dc bài của bạn, chắc mình củng bám vào lời tâm huyết này để có cơ hội về bờ, bạn chi cho mình cách vào tiền và số vốn ban đầu. xin cảm ơn
Ko phải trốn bạn , đối mặt với hoàn cảnh , mình đã 3 4 lần đi lên cầu Vĩnh Tuy định nhảy cầu nhưng vì vợ , vì con , vì là 1 thằng đàn ông nên phải ở lại

về bờ thì nên cs cho mọi người một cách thuyết phục,đây bạn ko chão mà đánh đều tay.thì cũng phải có dây đỏ,dây đen chứ.
Lô thì Cầu này gãy có cầu khác gánh , bet thì ngày ăn nhiều ngày ăn ít , mình kết hợp lô và bet để đánh

E chỉ cần 1 con lô 500d là về bờ ??
All in nhiều khi gãy cổ mà nó đem lại cảm giác hụt hẫng , shock lắm bạn à , mình đã từng cắm đến thứ cuối cùng là cái điện thoại , all in 500đ vào con 88 , hôm đó ko ra , hsau và 3 hôm kế nó ra đều

chắc bác ý đánh vốn tầm 80 đến 100 tr thì mới nhanh thế được phải ko bác mong bác tư vấn em giờ cung

chắc bác ý đánh vốn tầm 80 đến 100 tr thì mới nhanh thế được phải ko bác mong bác tư vấn em giờ cũng còn khoản 200tr nữa tý quên chúc mừng bác nhá
200tr là dư rồi đó bạn , giờ bạn chia vốn ra thành các phần nhỏ , mỗi ngày đánh 1 phần , tìm cầu phù hợp với phong cách của mình , đánh theo phương pháp của mình thử , chúc bạn về bờ thành công

Theo cách b chia vốn thì là k gãy full quá 3 ngày, tks bác nhé. Có khi e cũng phải theo cách này thôi chứ cũng chật vật quá r
Thực ra mình chia vốn làm 5 phần , để phòng hờ trường hợp gãy full 4 ngày nhưng cầu ko khi nào gãy thông 3 tay bạn à , cầu này gãy thì cầu kia gánh

chắc bác ý đánh vốn tầm 80 đến 100 tr thì mới nhanh thế được phải ko bác mong bác tư vấn em giờ cung

chắc bác ý đánh vốn tầm 80 đến 100 tr thì mới nhanh thế được phải ko bác mong bác tư vấn em giờ cũng còn khoản 200tr nữa tý quên chúc mừng bác nhá
Bật mí với bạn là ngày cuối cùng mình ăn xiên 4 được 125m , đấy là riêng xiên 4 nhé , còn 4 xiên 3 và 6 xiên 2 chưa tính

Đọc lời cám ơn của bạn tôi rất mừng và mong nhiều anh em khác cũng tham khảo được cách chơi như thế. Chơi thua là phải về bờ được. Kiếm dc tiền nhờ số là phải mua tặng vợ con và gia đình. Có dịp ae ta làm vài chai bia. Rất thích sự chia sẻ này.

đọc xog loi tam sự của bạn, mình khóc cho mình, vì số nợ 500tr với lô đề mà mình phải xa con, xa gia đình coi như trốn, đọc dc bài của bạn, chắc mình củng bám vào lời tâm huyết này để có cơ hội về bờ, bạn chi cho mình cách vào tiền và số vốn ban đầu. xin cảm ơn
Ng anh em độcwr mục góc tâm sự tôi có bài cách chia vốn khi chơi lô và đề

về bờ thì nên cs cho mọi người một cách thuyết phục,đây bạn ko chão mà đánh đều tay.thì cũng phải có dây đỏ,dây đen chứ.
Chỉ cần đều tay sau 1 tháng sẽ nhìn thấy lãi. Cuối tháng tôi sẽ up bảnh sao kê đơm cuọc cho anh em. Ae theo bát chốt của tôi chắc cũng thấy tôi chỉ đi đều k bao h chão

Đọc lời cám ơn của bạn tôi rất mừng và mong nhiều anh em khác cũng tham khảo được cách chơi như thế. Chơi thua là phải về bờ được. Kiếm dc tiền nhờ số là phải mua tặng vợ con và gia đình. Có dịp ae ta làm vài chai bia. Rất thích sự chia sẻ này.
Sau khi trả nợ xong xuôi , Em làm luôn con xe máy cho vợ , mua cho bản thân con note 20ultra 5g làm kỷ niệm , còn lại gửi ngân hàng và trích ra 1 ít vốn để ngày ngày đánh cho đỡ ghiền

Sau khi trả nợ xong xuôi , Em làm luôn con xe máy cho vợ , mua cho bản thân con note 20ultra 5g làm kỷ niệm , còn lại gửi ngân hàng và trích ra 1 ít vốn để ngày ngày đánh cho đỡ ghiền
Đánh nhỏ lại. Vì đây là đam mê khó bỏ. Có nền tảng cách chơi và biết dc cách chia vốn là có thể kiếm thêm chút lương tháng rồi