Về bờ - CHÚC CAO THỦ HUẤN LUÔN RỰC RỠ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHÚC CAO THỦ HUẤN LUÔN RỰC RỠ

• Thread starter thinhlung
  • Ngày gửi
T

thinhlung

Guest
CẢM ƠN CAO THỦ. NHỜ THEO SỐ CAO THỦ MÀ EM ĐỠ ĐƯỢC PHẦN NÀO SỐ NƠ. TUY CHƯA VỀ BỜ NHƯNG THẤY NHẸ NHÕM TRONG NGƯỜI VÌ ĐỠ ĐƯỢC KHOẢN NỢ. ĐỠ ÁP LỰC TỪ PHÍA CHỦ NỢ VÀ GIA ĐÌNH. THỰC SỰ CẢM ƠN ANH RẤT NHIỀU. CHÚC ANH LUÔN RỰC RỠ ĐỂ GIÚP ĐỠ NHỮNG AE ĐANG THUA THA CÒN XA BỜ ANH NHÉ!

Chúc mừng ct nhé , trg dđ nh` ae về bờ quá nhìn mà ham luôn

CẢM ƠN CAO THỦ. NHỜ THEO SỐ CAO THỦ MÀ EM ĐỠ ĐƯỢC PHẦN NÀO SỐ NƠ. TUY CHƯA VỀ BỜ NHƯNG THẤY NHẸ NHÕM TRONG NGƯỜI VÌ ĐỠ ĐƯỢC KHOẢN NỢ. ĐỠ ÁP LỰC TỪ PHÍA CHỦ NỢ VÀ GIA ĐÌNH. THỰC SỰ CẢM ƠN ANH RẤT NHIỀU. CHÚC ANH LUÔN RỰC RỠ ĐỂ GIÚP ĐỠ NHỮNG AE ĐANG THUA THA CÒN XA BỜ ANH NHÉ!
Ct nợ nh` k mà đã gần về bờ r , mong ct cs kn

cảm ơn e, rất vui vì e đã vượt qua đc giai đoạn khó khăn, và a chúc em sắp tới mọi sự thuận lợi, hanh thông !!

bạn theo anh huan được bao nhiêu ngày rồi vốn bann bao nhiêu chia sẻ cho mình vs mình mới vô theo hôm nay k theo dàn 36s miss hết huhu

E cũng cảm ơn ct huấn nay e lấy lô 75 của chủ tịch đánh đầu 10 e cũng đc 600k

Nay húp đc dàn đề 36s của ct Huấn vẫn lời tại e k có đánh xiên với 3c

mong nay cao thủ lại thông lô và xiên như bữa tc

Cảm ơn các ct trong diễn đàn,chúc các ae đang xa bờ sẽ cập đc bến

cảm ơn e, rất vui vì e đã vượt qua đc giai đoạn khó khăn, và a chúc em sắp tới mọi sự thuận lợi, hanh thông !!
chúc a luôn mạnh khỏe có nh cầu kèo hay để ae cùng về bờ ạ

Luôn tin tưởng avfo các cao thủ diễn đàn cam on các a

tiếp tục lô 121 ngày 2 cùng chủ tịch chúc ae rr