Thảo luận - CHUYÊN DÀN 64 SỐ + 3D,D4 CÁCH KIẾM TIỀN HIỆU QUẢ | Page 20 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận CHUYÊN DÀN 64 SỐ + 3D,D4 CÁCH KIẾM TIỀN HIỆU QUẢ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ko bạn ơi viết loại 2tổng thì sao vì phạm có lên dàn hay cụ thể gì đâu bạn
Thế thì có người muốn đưa dàn 70s 7 tổng lên thì bị vi phạm, nếu viết lái đí xíu là hnoom nay mình loại tổng 123 chẳng hạn, thế chả là 7 tổng còn lại người ta muốn lên đó sao. Còn tuỳ admin có xử lý ko thôi.

Thế thì có người muốn đưa dàn 70s 7 tổng lên thì bị vi phạm, nếu viết lái đí xíu là hnoom nay mình loại tổng 123 chẳng hạn, thế chả là 7 tổng còn lại người ta muốn lên đó sao. Còn tuỳ admin có xử lý ko thôi.
Ok bác vậy em biết rồi ạ ko dám gì đâu ạ

Mình ít vốn vào đều tiến dần 6sx10 vậy thôi chị chắc
OK người AE tùy vốn , nếu ít vốn quá vào ĐỀU TAY dàn 62s thôi . Còn chơi có hôm tạch , hôm húp là bình thường , QUAN TRỌNG TỔNG KẾT THÁNG XANH là OK, như QUA mình lên cho AE 3 dàn 62s, 57s, 47s để chơi, chứ mình còn chơi thêm 2 dàn 44s, 19s nữa, lên 3 dàn thôi cho AE Chơi cho DỄ , Đỡ LOẠN SỐ

Đính kèm

• 430.2 KB Lượt xem: 169
  • 401.9 KB Lượt xem: 169
Bỏ mà làm lại cuộc đời tôi bay gần 600tr trong cay đắng, giờ theo anh hên xui từ số vốn nhỏ nhấttt. Quay đầu là bờ đời không như mơ!!!
Xanh ngát rồi bác,mình ko lú bét thì tuàn này củng lụm đc mấy lần 4d rồi,ko đến nỗi nào,bét nó lú quá,nạo vào ghi mb nhưng chưa ghi qua bét làm tý đã,xong vào đánh thì nó né vs cho sát nút bỏ thì ra,cay cú thế là đi

Hơn 1h bay 50m đây bác,xong có đồng bào nạp vào lại hết nạp lại hết. Như kiểu ma xui
Betdaay bạn tôi bảo là chỉ chơi mb thôi ko biết sao cứ mò vào đơ hêt mành bạn à .thôi từ nay chừa thôi đi hết cây cú sợ thật ý bạn à từ hôm qua tới h đi muời mấy gần 20tr rôi chán quá đau hết đầu ,

Đính kèm

Hơn 1h bay 50m đây bác,xong có đồng bào nạp vào lại hết nạp lại hết. Như kiểu ma xui
Đúng là như ma làm ấy bác ạ, nhưng mình bản lĩnh hơn ma mà bác, e h chỉ hay theo ct thanso88 và ct nhattam kéo thui ạ, các ct nghỉ là e cũng nghỉ 😍🍀🍀🍀🍀

ok bạn. cầu loại 2 tổng của mình tháng gãy 1 lần (đen thì 2 lần)
biên độ 38-45 ngày mới gãy 1 lần
ae cứ mạnh dạn mà chơi .

Tuyệt vời quá Trung Tướng Vu Tuân.

kể ra thì nó hơi phức tạp bạn gái à.
thôi thì mình luôn đồng hành cùng các bạn vậy
bạn thông cảm nhé.
Bác đừng CS lộ câù là ae mất ăn đấy ạ.

OK người AE tùy vốn , nếu ít vốn quá vào ĐỀU TAY dàn 62s thôi . Còn chơi có hôm tạch , hôm húp là bình thường , QUAN TRỌNG TỔNG KẾT THÁNG XANH là OK, như QUA mình lên cho AE 3 dàn 62s, 57s, 47s để chơi, chứ mình còn chơi thêm 2 dàn 44s, 19s nữa, lên 3 dàn thôi cho AE Chơi cho DỄ , Đỡ LOẠN SỐ
A oi sao a cược dược nhiều dàn thế? 😍. E chie dc môi 65 số muốn cuọc thêm cung k dc a ạ

Đúng là như ma làm ấy bác ạ, nhưng mình bản lĩnh hơn ma mà bác, e h chỉ hay theo ct thanso88 và ct nhattam kéo thui ạ, các ct nghỉ là e cũng nghỉ 😍🍀🍀🍀🍀
Lúc đã ngủm ai kéo củng ngủm bác,e củng vào đó thấy ae ăn xanh liên tục,đến lúc mình vào theo thì gãy liên tục. Như kiểu nó biết mình cược gì ấy

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.