27 Lô Bet - Chuyên mục dàn đề 27 lô >>> kiếm lãi tháng . VỚI VỐN 2,5M | Page 589 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Chuyên mục dàn đề 27 lô >>> kiếm lãi tháng . VỚI VỐN 2,5M

Lòng tham của mình ko thể hãm được các bác à,,nay có cu e nhờ ghi lô, ăn được 120đ,lúc tk cộng tiền e vào chơi lên được 18m xong vẫn tham cố lên 20m,,cuối cùng là đi, may mà còn 10m e rút vội trả nó,, coi như nay mất 1m5,,giờ ngĩ lại mới thấy mình ngu thật, chốt lãi ngỉ là nay có hơn6m rồi

Lòng tham của mình ko thể hãm được các bác à,,nay có cu e nhờ ghi lô, ăn được 120đ,lúc tk cộng tiền e vào chơi lên được 18m xong vẫn tham cố lên 20m,,cuối cùng là đi, may mà còn 10m e rút vội trả nó,, coi như nay mất 1m5,,giờ ngĩ lại mới thấy mình ngu thật, chốt lãi ngỉ là nay có hơn6m rồi
Nay mb tôi đỏ choe choét mà cố cày cuốc lại chút xanh xanh đây ae

Đính kèm

Chúc mừng bác nhé,,e đánh theo cầu của bác CILENCE83 1c 3 giải húp đều lắm,vốn to thì chơi nó sướng bác à,
Chuẩn ae ơi cầu vẫn đang chạy rất ổn ae ạ
Cứ có vốn nạp lấy 5 10m vào chơi đi đều đều 30xu xanh xanh chốt lãi rút nghỉ ko tham

Đính kèm

Chuẩn ae ơi cầu vẫn đang chạy rất ổn ae ạ
Cứ có vốn nạp lấy 5 10m vào chơi đi đều đều 30xu xanh xanh chốt lãi rút nghỉ ko tham
E vẫn ko hãm được cái lòng tham,,chứ hãm được thì chắc ko thua đâu,,tại mất nhiều nên ham gỡ,và rồi lại mất,,,,khi ko có vốn thì bao nhiêu hạch toán,đến lúc có vốn thì chơi 1 kiểu

sống ko tham thì chết ko thối. quan trọng phải học cách dừng bác ạ. như kiểu mình đi đường gặp đèn đỏ thì phải dừng ý. hoặc đi xe mà hỏng phanh thì phải dừng lại thay phanh 🤪🤪🤪