27 Lô Bet - Chuyên mục dàn đề 27 lô >>> kiếm lãi tháng . VỚI VỐN 2,5M | Page 590 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Chuyên mục dàn đề 27 lô >>> kiếm lãi tháng . VỚI VỐN 2,5M

E vẫn ko hãm được cái lòng tham,,chứ hãm được thì chắc ko thua đâu,,tại mất nhiều nên ham gỡ,và rồi lại mất,,,,khi ko có vốn thì bao nhiêu hạch toán,đến lúc có vốn thì chơi 1 kiểu
Ngày trước t cũng hay ham và tham muốn đc rồi thêm chút nữa nghỉ đấy ae ạ
Nhưng bảo thế nốt tay nghỉ ấy thế mà tay ấy gãy cay cú x2,3 alin sau lại gãy r cứ tất tay alin chợt nhận ra rằng mình đc sau hoá thua để rồi nhìn cầu thông hết vốn mút tay
Thứ nhất là mình k chia vốn theo tỷ lệ
Thứ 2 mình tâm lý tức bạc
Thứ 3 mình ko kỷ luật
Cho nên chơi cái gì chơi,ae phải biết điểm dừng đạt đúng mục tiêu nghỉ 1 ngày ví dụ chơi 4ca chia thời gian ra mỗi ca kiếm chút kiến tha lâu ngày cũng đầy tổ ae ạ
Ko đùa đc với ku đâu ae chơi phải tỉnh ko nó húp lại mình ngay ae

Ngày trước t cũng hay ham và tham muốn đc rồi thêm chút nữa nghỉ đấy ae ạ
Nhưng bảo thế nốt tay nghỉ ấy thế mà tay ấy gãy cay cú x2,3 alin sau lại gãy r cứ tất tay alin chợt nhận ra rằng mình đc sau hoá thua để rồi nhìn cầu thông hết vốn mút tay
Thứ nhất là mình k chia vốn theo tỷ lệ
Thứ 2 mình tâm lý tức bạc
Thứ 3 mình ko kỷ luật
Cho nên chơi cái gì chơi,ae phải biết điểm dừng đạt đúng mục tiêu nghỉ 1 ngày ví dụ chơi 4ca chia thời gian ra mỗi ca kiếm chút kiến tha lâu ngày cũng đầy tổ ae ạ
Ko đùa đc với ku đâu ae chơi phải tỉnh ko nó húp lại mình ngay ae
đúng đó chủ tịch. còn nếu có vốn và chơi 1 cách khoa học và kỷ luật thì ku đúng là dễ kiếm tiền thật. rất nhiều cửa để ae kiếm

đúng đó chủ tịch. còn nếu có vốn và chơi 1 cách khoa học và kỷ luật thì ku đúng là dễ kiếm tiền thật. rất nhiều cửa để ae kiếm
Ae thấy đơn giản ko ví dụ
Mình vào tay đầu ăn mình đã có lãi rồi và thông thêm 3,4 tay nữa kiếm 3,5chăm nó quá là đơn giản
Nhưng bản thân mình có kỷ luật hay ko có thoát luôn ra ko hay muốn đc,đc nữa ko có đâu ae ơi càng chơi lâu nó càng hút càng quấn
Cho nên cứ chia vốn ra và chơi theo từng ca là kiếm quá đơn giản ae thấy đúng ko

Ae thấy đơn giản ko ví dụ
Mình vào tay đầu ăn mình đã có lãi rồi và thông thêm 3,4 tay nữa kiếm 3,5chăm nó quá là đơn giản
Nhưng bản thân mình có kỷ luật hay ko có thoát luôn ra ko hay muốn đc,đc nữa ko có đâu ae ơi càng chơi lâu nó càng hút càng quấn
Cho nên cứ chia vốn ra và chơi theo từng ca là kiếm quá đơn giản ae thấy đúng ko
chuẩn luôn đó chủ tịch. trước em có vốn. nạp 10m chơi xóc. ngày chia 4 ca. mỗi ca chỉ tiêu 1-1.5m. chơi đc 3 hôm làm vài chục. xong ko giữ đc kỷ luật. lại bay. thế nên bây giờ cái cần để kiếm tiền là rèn kỷ luật.

ace để ý đề miền bắc 3 giải trong tuần.
bắt đầu từ chủ nhật nhé. chúng ta lấy 3 con số của ngày chủ nhật đó + 3 con lộn lại. là 6 con đi cho ngày hôm sau. hôm sau nếu chưa húp chúng ta lấy tiếp 3 con ở 3 giải + vào dàn chúng ta chơi. cứ như vậy đánh tới chủ nhật tuần tới tổng cộng là 36 số . ae test xem tháng này tuần này cũng húp 1 nháy đề

sống ko tham thì chết ko thối. quan trọng phải học cách dừng bác ạ. như kiểu mình đi đường gặp đèn đỏ thì phải dừng ý. hoặc đi xe mà hỏng phanh thì phải dừng lại thay phanh 🤪🤪🤪
Đang cố gắng bác à,,,nếu kỷ luật được nữa thì quá tốt luôn

ace để ý đề miền bắc 3 giải trong tuần.
bắt đầu từ chủ nhật nhé. chúng ta lấy 3 con số của ngày chủ nhật đó + 3 con lộn lại. là 6 con đi cho ngày hôm sau. hôm sau nếu chưa húp chúng ta lấy tiếp 3 con ở 3 giải + vào dàn chúng ta chơi. cứ như vậy đánh tới chủ nhật tuần tới tổng cộng là 36 số . ae test xem tháng này tuần này cũng húp 1 nháy đề
bác làm hình ảnh minh họa được ko. đọc k hiểu lắm

Chủ nhật lấy dàn số bắt đầu từ ngày chủ nhật đánh cho bắt đầu từ ngày thứ 2. ở trên ngày chủ nhật 14/04 3 giải là 71,96,01 thì ta lựa 6 số đầu tiên là 71.17.96,69,01,10. ngày thứ 2 ta húp đề đb 69. ngày thứ 2 ta có thêm con 99,29 ta thêm 4 con vào dàn trên là 99,44,29,92 đánh cho 3 giải. sang ngày thứ 3 ta húp 2 con 96,71.

Tuần từ 10/03 - 17/03 - húp 2 lần

98,52,88,89,25,33

húp 33

lấy kết quả ngày thứ 3 đánh tiếp có 6 số

00, 55,12,21,44,99

chưa ra ta lấy tiếp kq ngày thứ 4 gồm 6 số

91.53,79, 19,35,97

thứ 5 chưa ra ta lấy thêm kq thêm vào

18,81,69,96

Ngày thứ 6 15/3 nổ 12 đầu vào GĐB

Bác khoanh ra cho dễ hiểu. Chơi 3 giải ăn bỏ. Hay vẫn lấy tiếp số nuôi hết tuần. Hay ăn ngày nào lấy ngày đó chơi. Hay cầu đợi ngày chủ nhật mới bắt đầu chơi cho tuần tới

Bác khoanh ra cho dễ hiểu. Chơi 3 giải ăn bỏ. Hay vẫn lấy tiếp số nuôi hết tuần. Hay ăn ngày nào lấy ngày đó chơi. Hay cầu đợi ngày chủ nhật mới bắt đầu chơi cho tuần tới
để em làm file ảnh rồi tạo chủ đề cho anh em bàn luận