Về bờ - CHUYÊN TÀU VỀ BO MANG TEN TOHUNG | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHUYÊN TÀU VỀ BO MANG TEN TOHUNG

TRUONGTIN

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
403
Điểm
346
Xu
10,000Xu
Từ ngày mình theo chủ tịch To Hùng, mọi thứ thay đổi hẳn đi. Mình không còn cảnh nợ nần mà lại có tiền ăn sáng, uống cafe, chiều chiều làm vài cốc bia nữa... thật tuyệt vời!!! Cám ơn CT rất nhiều!!! chúc CT luôn khỏe mạnh,vui vẻ và thành công......

Bạn có thể chia sẻ kinh nghiệm chơi của bạn với chủ tịch được chứ cho mình tham khảo được ko ?>?

Chúc mừng người ae.cuộc sống thế là ngon rồi

Chúc mừng người anh em tìm được cao thủ giúp bản thân trước giờ tôi theo @TOHUNG lúc nào cũng bám riết lấy a ấy chẳng buông thắng có thua có nhưng mà hợp với a ấy cách chơi cách vào vốn hợp lí để k bị thua tháng nào tính ra cũng lãi k nhiều thì ít

Từ ngày mình theo chủ tịch To Hùng, mọi thứ thay đổi hẳn đi. Mình không còn cảnh nợ nần mà lại có tiền ăn sáng, uống cafe, chiều chiều làm vài cốc bia nữa... thật tuyệt vời!!! Cám ơn CT rất nhiều!!! chúc CT luôn khỏe mạnh,vui vẻ và thành công......
Chúc mừng bạn

Rất biết ơn bác tohung nho có bác mà e gần bờ rồi xin cảm ơn bác nhiều sức khỏe để anh em còn có chỗ để theo

Bạn có thể chia sẻ kinh nghiệm chơi của bạn với chủ tịch được chứ cho mình tham khảo được ko ?>?
Mình đánh it điểm thoi.... nhưng theo CT TO HUNG tu nam ra bắc vẫn co lai... mình đánh theo CT 3d lo voi 3cang đề miền nam voi miền trung.danh 3d voi 3cang bang tien. còn MB đánh btl voi stl ..la. ok...

Mình đánh it điểm thoi.... nhưng theo CT TO HUNG tu nam ra bắc vẫn co lai... mình đánh theo CT 3d lo voi 3cang đề miền nam voi miền trung.danh 3d voi 3cang bang tien. còn MB đánh btl voi stl ..la. ok...
Cần vốn bao nhiêu vậy bạn

Cần vốn bao nhiêu vậy bạn
Đánh bé thi một ngày khoảng 3trieu. ...vd hôm nay đánh miền nam, miền trung 3d với 3 càng de 1d thoi.. miền nam thua hon 200 nghin.. miền trung thua hơn 700 nghin...tc thua 1trieu....MB BT,ST danh 10d lai hơn 2trieu...tc trong ngay lai hon 1 trieu

Da xc amin

Có khi nào ful cả 3 ko...thôi mong sao đến tháng tổng kết có lãi là đc

Co chu...an hoai
Mình cũng đang thua tha nợ nần lên15tr rồi từ theo bác tô hùng giống b thôi mình chơi 3d 4d liệu ổn k bạn cho mình hỏi chút là bác bắt chuẩn miền nào hoen đc k
Cảm ơn b !

Chơi mỗi dàn 64s bác tohung ngày nào cũng nở hoa cảm ơn ct nhiều nhiều.