Lotto Bet - Có ai kiếm được tiền từ lotobet chua | Page 9 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet Có ai kiếm được tiền từ lotobet chua

Đúng, mọi trò nó tổ chức đều là có sự sắp đặt. Bên live xào cho có chứ kết quả nó mặc định sẵn rồi. Ae nên tìm trò nó k nhúng tay vô kết quả đc ấy. Vì ở đấy sẽ có cầu kèo theo quy luật ngẫu nhiên, ae tinh ý sẽ thấy. Còn cầu kèo mọi trò của bét, chỉ là sự trùng hợp chu kì lặp, bản chất nó muốn ra sao thì ra thôi
Nó luôn thắng vì nó lập trình phụ thuộc vào người chơi mà.Anh chưa lún vào thì lui ra đi kẻo tan nhà nát cửa đấy.

Đúng, mọi trò nó tổ chức đều là có sự sắp đặt. Bên live xào cho có chứ kết quả nó mặc định sẵn rồi. Ae nên tìm trò nó k nhúng tay vô kết quả đc ấy. Vì ở đấy sẽ có cầu kèo theo quy luật ngẫu nhiên, ae tinh ý sẽ thấy. Còn cầu kèo mọi trò của bét, chỉ là sự trùng hợp chu kì lặp, bản chất nó muốn ra sao thì ra thôi
ok cám ơn bạn đã tư vấn

111151

Con người tôi ko thích nói chuyện viểm vông , nếu bạn thật sự muốn về bờ thì lên tìm cho mình 1 pp hợp với khả năng của mình , chia vốn và tỉ lệ vào tiền , chú ý muốn ăn được của ku thì phải hãm được lòng tham , mỗi ca vào kiếm 200k, nghỉ ngày chơi 3,4 cả do mình , mục tiêu ngày 500 thangy 15củ , cứ như vậy thôi là sẽ về bờ