Lotto Bet - CÓ CAO NHÂN NÀO ĂN ĐƯỢC LOTOBET KHÔNG Ạ ? | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet CÓ CAO NHÂN NÀO ĂN ĐƯỢC LOTOBET KHÔNG Ạ ?

Đính kèm

• 390.1 KB Lượt xem: 793
Hay thả gà ra thật nhỉ. Lúc đầu mình ăn ghê lắm. Nhưng cũg phải nói là ăn đc mà ko dừng đi. Ko kiểm soát nổi tay ý
Chơi bet dễ cuốn lắm vào to hay big là chết .Theo dây đỏ thì ăn mà dây đen thì biết rồi đấy .Tâm lí muốn gỡ nhanh rồi bay luôn acc???

Sao mọi người ai cug sặc tiết mà bạn vẫn ăn đc to thế
Đã nói mình k chơi dền chỉ rình đúng cầu đúng nhịp mình đánh gãy bỏ rình tay sau đạp tiếp k cay cú biết dừng thì sẽ thắng và đặc biệt hơn phải biết xem cầu

Chơi bet dễ cuốn lắm vào to hay big là chết .Theo dây đỏ thì ăn mà dây đen thì biết rồi đấy .Tâm lí muốn gỡ nhanh rồi bay luôn acc???
Kể ra thỳ nhiều lúc mình cảm thấy lòng tham của mình kinh quá thật. Chứ thả 1 cái mà đc 1tr jui phắn luôn chả sao. Lại muốn vài chục

Theo cả chủ tjc thiện nhân mà vẫn toang
Tôi cũng theo các chủ tịch, cao thủ nhưng thắng thì ít thua thì nhiều. Dàn 64s PB gãy 8-12 lần là bthg, hay cầu 1 đôi gãy tầm 10 lần, tài xỉu cũng vậy. Nên bịp là chắc, bị soi nữa...

Đã nói mình k chơi dền chỉ rình đúng cầu đúng nhịp mình đánh gãy bỏ rình tay sau đạp tiếp k cay cú biết dừng thì sẽ thắng và đặc biệt hơn phải biết xem cầu
Cảm ơn bạn. Nếu họ bịp thỳ bịp j người đánh cò con như mình chứ.bạn nói cũg đúng. Chỉ là khát máu phải chịu thôi

Bạn này nói chính xác. Nên khuyên thật đừng dây vào BET bạn nhỉ? Đừng dây 1 lần nào nữa...

Tôi cũng theo các chủ tịch, cao thủ nhưng thắng thì ít thua thì nhiều. Dàn 64s PB gãy 8-12 lần là bthg, hay cầu 1 đôi gãy tầm 10 lần, tài xỉu cũng vậy. Nên bịp là chắc, bị soi nữa...
Đừng theo những cái đấy chỉ là cơ bản thôi!