Lotto Bet - CÓ CAO NHÂN NÀO ĂN ĐƯỢC LOTOBET KHÔNG Ạ ? | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet CÓ CAO NHÂN NÀO ĂN ĐƯỢC LOTOBET KHÔNG Ạ ?

Ông bạn nói đúng. Vỳ toàn người chơi to.lên nhóm của chủ tịch thiện nhân thấy cả ngàn người
thôi đừng nói đến cái nhóm đấy nữa, tôi tham gia nhóm từ ngày còn có hơn 200 mạng, nay được 3 nhóm rồi thì giở trò kick member, vì đéo chịu giới thiệu khách cho Ku, anh THiên tốt nhưng mà 2 đứa con gái thư kí thì đéo chấp nhận được. nếu anh THiên đọc được dòng này mong anh ấy sẽ quy hoahcj lại,

vừa chết bet xong vô đây xem cầu kèo m,ai đánh lô -_-

Nói chung chơi lotobet cũng dễ thôi.nếu cảm thấy ăn đủ chỉ tiêu.thì ae nên nghỉ,rồi 3 hay 4tiếng sau vào chơi lại ,chứ đừng 1 mạch liên tiếp..càng đánh 1mạch là càng toang sạch

thôi đừng nói đến cái nhóm đấy nữa, tôi tham gia nhóm từ ngày còn có hơn 200 mạng, nay được 3 nhóm rồi thì giở trò kick member, vì đéo chịu giới thiệu khách cho Ku, anh THiên tốt nhưng mà 2 đứa con gái thư kí thì đéo chấp nhận được. nếu anh THiên đọc được dòng này mong anh ấy sẽ quy hoahcj lại,
Trên nhóm hô ko kịp trở tay. Có ai về bờ đc bằng bét chưa. Thiết nghĩ nó để ý j cò con như mình. Người ta chơi toàn mỗi điểm mấy trăm k

Nói chung chơi lotobet cũng dễ thôi.nếu cảm thấy ăn đủ chỉ tiêu.thì ae nên nghỉ,rồi 3 hay 4tiếng sau vào chơi lại ,chứ đừng 1 mạch liên tiếp..càng đánh 1mạch là càng toang sạch
Đúng là thế thật.mình ăn đc xog làm 1 mạch vỳ ham quá

Trên nhóm hô ko kịp trở tay. Có ai về bờ đc bằng bét chưa. Thiết nghĩ nó để ý j cò con như mình. Người ta chơi toàn mỗi điểm mấy trăm k

có đấy ông, nhóm đấy có anh Trường ngày đéo nào cũng vặt bet gần 50 củ, đẳng cấp thật sự đấy, đi lên từ đống nợ, mà giờ 2 cái nhà hàng, thì ông biết rồi đấy, anh Thiên thì chủ sòng luôn

Chơi lotobet là phải biết kìm chế lòng tham lại....tham là thâm cả mắt đó))

có đấy ông, nhóm đấy có anh Trường ngày đéo nào cũng vặt bet gần 50 củ, đẳng cấp thật sự đấy, đi lên từ đống nợ, mà giờ 2 cái nhà hàng, thì ông biết rồi đấy, anh Thiên thì chủ sòng luôn
Anh thiên cũg hoà đồng phết. Đấy. Sao ko bịp những người ý. Ngta cug chơi vẫn giàu. Mình thỳ lại toang

Bạn nói đúng. Chính xác là mình ko kiềm chế đc lòng tham. Thấy làm tiền dễ là nhao vào ko bỏ phút nào
Haha.rút kinh nghiệm đi..lotobet..nó cho ăn lúc đầu vậy thôi.ăn xong nghỉ ngơi...1 thời gian sau vào chơi lại...cứ như thế mà làm