Lotto Bet - CÓ CAO NHÂN NÀO ĂN ĐƯỢC LOTOBET KHÔNG Ạ ? | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet CÓ CAO NHÂN NÀO ĂN ĐƯỢC LOTOBET KHÔNG Ạ ?

BÁc ngược t luôn, ăn bet bao nhiêu âm i ở sx sạch, hqua mới bay 20 củ vs xổ số nam bắc :))
Chia buồn cùng b.trước mình chơi thua nhiều rồi ,giờ ko chơi nữa .bão quấn đi xa bờ lắm b ak
Theo m thì lên bỏ ko chơi nưa bạn ak.
Bên bet mình bay khoảng 50=> 60 tr rùi. Giờ quay về đề tìm phao bơi vào bờ thôi

hô là đánh ko lại bảo ae hô bừa
DĨ nhiên bỏ đc thì nên bỏ mà làm ăn chân chính, còn đã muốn theo.môn số học này thì cần HỌC TRƯỚC KHI CHƠI, kết thúc bình luận ở đây, chúc ae sức khỏe và rực rỡ
Người ae cs cho cách bắt số dời dc ko?

Mình chỉ chơi dàn 2 chạm ghép 7 càng b nhé cá nhân mình kết chạm 0,5 với 4,9 nên chỉ canh cầu báo mấy chạm đó mình xuống tiền thôi dàn chỉ 252 số mình bỏ bớt mỗi chạm 1 con kép còn dàn 245s đánh 4 tay tỉ lệ 10:20:30:40 còn ae ít vốn chơi theo tỉ lệ ae đặt ra miễn sao có lãi là ok
Bác chia sẻ dấu hiệu nhận viết với ạ

Chơi xs thì cũng phải có pp chơi và vào tiền hợp lý chứ đừng hn thua mai tất tay có mà ra đê

E đang học theo bác cách chơi
Nhưng đang khúc mắc chỗ dình cầu mong bác chỉ giáo cho e với ạ
Cái này mình nghĩ là do kinh nghiệm đúc kết thôi. Chứ thấy nh ae chia sẻ cách rình nhưng bet nó thay đổi liên tục nên ko j là cố địh cả

Thường theo mấy kèo vậy? Đánh cùng lúc 1 đôi và số dời hả đồng chí?
SAU sám nó hay ra.1 đôi trước nhưng đôi khi nó cũng ra số rời trước, nuôi số rời 3 tay sau sám tỷ lệ 1,2,5 ko ra thì rình cầu sau đừng cố theo vì coa nhịp nó kho số rời đến mười mấy tay, sau sám cũng có lần 7,8 tay mới ra rời

SAU sám nó hay ra.1 đôi trước nhưng đôi khi nó cũng ra số rời trước, nuôi số rời 3 tay sau sám tỷ lệ 1,2,5 ko ra thì rình cầu sau đừng cố theo vì coa nhịp nó kho số rời đến mười mấy tay, sau sám cũng có lần 7,8 tay mới ra rời
Cám ơn người ae

Có nh ct trong dđ hô hay lắm đấy theo mấy ct đó kiểu j cũng húp

Có ngày ăn có ngày thua
khổ nó nghỉ quay sx t lại mừng, ăn đc bet mấy chục thì nướng gần.hết vào sx, 2 hôm bay gần 4chục với sx, muốn ói máu
CỦa thiên trả địa, thế là tuàn rồi đc có chục củ, nghĩ mà nó chán.

khổ nó nghỉ quay sx t lại mừng, ăn đc bet mấy chục thì nướng gần.hết vào sx, 2 hôm bay gần 4chục với sx, muốn ói máu
Mới toang lô Mb 161 . vào gỡ lại được bet thêm ít đây.