Thảo luận - Có nên vay FE credit ko? | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Có nên vay FE credit ko?

Chào ae,
Trước tiên mìn xin được gửi lời cám ơn đến diễn đàn. Các ơn những chủ tịch, những người ae tâm huyết ngày đêm soi ra những con số để ae theo.

Chắc trong này cũng nhiều ae thua tha. Mình cũng vậy thua cũng kha khá rùi và giờ cụt vốn nên muốn hỏi ae có kinh nghiệm trong này là có nên vay FE credit ko ạ? Nó có lừa đảo gì mình ko ah? Mong nhận được sự hỗ trợ của ae. Mình cám ơn.

Chào ae,
Trước tiên mìn xin được gửi lời cám ơn đến diễn đàn. Các ơn những chủ tịch, những người ae tâm huyết ngày đêm soi ra những con số để ae theo.

Chắc trong này cũng nhiều ae thua tha. Mình cũng vậy thua cũng kha khá rùi và giờ cụt vốn nên muốn hỏi ae có kinh nghiệm trong này là có nên vay FE credit ko ạ? Nó có lừa đảo gì mình ko ah? Mong nhận được sự hỗ trợ của ae. Mình cám ơn.
Cái đó thì ko lừa đảo gì , nhưng lãi suất thì hơi cao . nhé người anh em

Tôi Đây, Nhiều thầy lắm ma, nhưng 100 người dính fe thì 101 người than trả mãi không hết nợ, tốt nhất tín dụng tốt thì vã ngân hang 50tr hay 100tr xong đóng tháng cho nhẹ đầu, đừng dính vào fe làm gì

Nếu bác có con đg để kiếm lại thì vay k thì k lên vay. Lãi n 30% 1 năm đấy. E vay 20tr 1 năm. Mà 6 tháng e trả cũng như mk vay n 1 năm luôn. Nói chung cũng mệt lắm
Tôi vay 20tr lúc vay nói 1 đằng, tới kỳ đóng thì tiền ra 1 nẻo, tới nay cả năm rồi tôi chưa đóng nó 1 ngàn nào,

Nếu bác có con đg để kiếm lại thì vay k thì k lên vay. Lãi n 30% 1 năm đấy. E vay 20tr 1 năm. Mà 6 tháng e trả cũng như mk vay n 1 năm luôn. Nói chung cũng mệt lắm
Mình cũng đang vay ak.cái của bạn trả 6 tháng rồi mà ra thanh toán nó cũng tính tiền gốc của 1 năm ha

Tôi vay 20tr lúc vay nói 1 đằng, tới kỳ đóng thì tiền ra 1 nẻo, tới nay cả năm rồi tôi chưa đóng nó 1 ngàn nào,
T thì chuẩn tiền đóng hàng tháng luôn. Ông phải xem bảng tính lãi và dư nợ gốc các tháng mới chuẩn. Vay bọn này các tháng đầu toàn là nộp lãi cho n thôi. Các tháng sau mới là trừ gốc đi cho mk. Nói chung k trả cn cũng đc. Chỉ bị nợ xấu với bọn n về nhà thôi

Mình cũng đang vay ak.cái của bạn trả 6 tháng rồi mà ra thanh toán nó cũng tính tiền gốc của 1 năm ha
Đúng rồi trả trc 6 tháng mà kém mấy trăm nữa là bằng đóng 1 năm. Các tháng đầu toàn là lãi thôi n có trừ gốc đi đâu

T thì chuẩn tiền đóng hàng tháng luôn. Ông phải xem bảng tính lãi và dư nợ gốc các tháng mới chuẩn. Vay bọn này các tháng đầu toàn là nộp lãi cho n thôi. Các tháng sau mới là trừ gốc đi cho mk. Nói chung k trả cn cũng đc. Chỉ bị nợ xấu với bọn n về nhà thôi
Có tiền trả gốc 1 lần luôn b ơi, mới đóng nó 1 kỳ à, của tui là 2393k/1 tháng

Kg nên vay dau nhe bạn mình cũng Bi nè lai suất rất Cao Con công tiền này tiền kìa vô minh mà dong trễ một Hai ngày là nó công Hai ngày vào gần một triệu Do ban

Minh ms vay no 35trieu cách đây
Đúng rồi trả trc 6 tháng mà kém mấy trăm nữa là bằng đóng 1 năm. Các tháng đầu toàn là lãi thôi n có trừ gốc đi đâu
Mình ms vay no 35trieu mà nó tính tiên tổng mình vay la 36tr 925k.tui nhân viên tư vấn nói nghe hay lắm.

Gọi làm phiền suốt ấy, nhưng tôi nói 1 lần từ đó k thấy gọi nữa, bọn này tâm lý phải cứng mới trị đc nó
K trả hay trả cũng mệt với cno ông ạ. Trả rồi thì suốt ngày cno gọi cho vay tiền tiếp

Tôi vay 20tr 1 năm mỗi tháng 2195k. Nhưng cũng báo nhà trả hết rồi.
Tôi biết đến dd cung như sàn KU này là từ lúc tôi mua cái xe trả góp, ăn xài không có kiểm soát thế là hơi âm tý, xong mới lao vào lô đề, lúc đầu chỉ nghĩ chơi vui, ai ngờ 1 tháng đánh bay xe bay tiền báo nhà, tiền lương, tổng cũng 250tr, xui thay nào giờ tui không có mua gì góp, tín dụng tốt, mua chiếc satria 68tr trả trước 30tr được giấy tờ gốc luôn, xong đem đi cầm chơi lô đề 1 tháng banh hết, vay fe 20tr đúng 1h vào ku bay sach, thời điểm đó muốn tram cảm luôn