Thảo luận - Có nên vay FE credit ko? | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Có nên vay FE credit ko?

Chào ae,
Trước tiên mìn xin được gửi lời cám ơn đến diễn đàn. Các ơn những chủ tịch, những người ae tâm huyết ngày đêm soi ra những con số để ae theo.

Chắc trong này cũng nhiều ae thua tha. Mình cũng vậy thua cũng kha khá rùi và giờ cụt vốn nên muốn hỏi ae có kinh nghiệm trong này là có nên vay FE credit ko ạ? Nó có lừa đảo gì mình ko ah? Mong nhận được sự hỗ trợ của ae. Mình cám ơn.

Chào ae,
Trước tiên mìn xin được gửi lời cám ơn đến diễn đàn. Các ơn những chủ tịch, những người ae tâm huyết ngày đêm soi ra những con số để ae theo.

Chắc trong này cũng nhiều ae thua tha. Mình cũng vậy thua cũng kha khá rùi và giờ cụt vốn nên muốn hỏi ae có kinh nghiệm trong này là có nên vay FE credit ko ạ? Nó có lừa đảo gì mình ko ah? Mong nhận được sự hỗ trợ của ae. Mình cám ơn.
Cái này công ty tài chính lãi suất cao lắm bạn. Nó theo bạn suốt đời luôn ấy. Ko trả hạn đúng là nó hâm dọa ngay. Có vay thì bạn nên ra ngân hàng khác kìa.

Dính vào tụi vẽ trên người thì mất tay mất mạng như chơi, dính vào tụi tài chính thì cũng mệt não, suy cho cùng ng ta cần lời khuyên có nên vay hay không, thì tốt nhất là không, bởi trong đầu chỉ nghĩ là sẽ thắng, chứ nếu vay ae nghĩ sẽ thua thì chắc chắn ae sẽ có suy nghĩ khác, câu này chính bản thân tôi cũng trải qua rồi, lúc vay đâu ai nghĩ mình sẽ thua, mình chỉ nghĩ là sẽ ăn, ăn to nữa, nhưng khi vay xong, thua hết lại nằm 1 góc suy nghĩ, đời cứ vậy mãi đâu có được, có thì chơi không có thì ngồi xem, cờ bạc cấm kỵ tất tay, nhất là vay mượn, tâm lý lúc nào cũng lo trả lãi thì kiềm chế bản thân kiểu gì đây??

Cám ơn những lời khuyên của các Bác.Mình cũng vì ko hiểu rõ về fe nên mình mới hỏi và xin lời khuyên của các bác thôi.Cả ngày nay ngồi nghe trên youtube những chia sẻ của fe rùi thì mình cũng có hướng giải quyết rùi.
Cám ơn ae.Chúc ae sức khỏe

nếu tư tưởng cầm số tiền đó để kinh doanh cờ bạc thì nên vay, còn lừa thì ko sợ lừa và bễ quá ko trả cũng ko sao nhưng khi nó khủng bố tình thần thì phải bản lĩnh thì mới chơi đc với bọn FE :)

Cái này công ty tài chính lãi suất cao lắm bạn. Nó theo bạn suốt đời luôn ấy. Ko trả hạn đúng là nó hâm dọa ngay. Có vay thì bạn nên ra ngân hàng khác kìa.
Có ngân hang nào nữa hả đồng chí. Chỉ minh với. Minh cubg đang muốn vay Mcedit

Có ngân hang nào nữa hả đồng chí. Chỉ minh với. Minh cubg đang muốn vay Mcedit
Ngân hàng Agribank, viettinbank, vietcombank... mấy ngân hàng này đó bạn. Lãi suất thấp hơn mấy công ty tài chính kia.

Thôi bác ơi! Chưa vay thì đừng có vay. E vay 30tr trả 2280k 1 tháng. Trả trong vòng 24 tháng mất 54.720.000 đó. Lãi 24.720.000 đó. Thật khủng khiếp. Bác chớ có dại như e

Chào ae,

Nên vay của shinhan hoặc VP... Mình đã từng trải qua FE... nó là cơn ác mộng

dân choi cờ bạc ng ta cho vay tiền k giám vay thì tot nhát bạn nghi di đừng chơi nữa ng ta cấp vốn cho bạn đầu tư mà k giám chơi thì chịu bạn rồi

Nói chung đã vay FE có thanh lý thì vài tháng thanh lý, chứ đã đóng 1/2 vs 2/3 rồi có thanh lý sớm cũng như ko à, nó tính ra là tính lãi trên số tiền mình vay gốc chứ ko phải lãi giảm dần ae nhé.

Chào ae,

Khuyên bạn 1 câu thật lòng nhé! Nói thẳng nói thật hay phật lòng. Theo kinh nghiệm bản thân mình, bạn nên tạm thua( tức nghỉ 1 thời gian) cho tinh thần ổn định trở lại. Khi nào bạn bình tâm lại rồi hả nghỉ đến việc kiếm tiền(vay gì đó) để chơi lại( gỡ vốn). Chứ hiện giờ ban đang thua, tinh thần bất ổn khó chơi lắm, cho dù bạn theo 1 CT nào đó trên dd, tâm trạng ko kiên định cũng khó gỡ lại đc lắm. Chúc bạn sáng suốt trong mọi quyết định.

Vay đc thôi , lãi xuất cao , chịu chơi thua phải chịu , vào Tđgmsh tại sao không học cách chơi và cách vào tiền mà các chủ tịch đã hướng dẫn , mình đã thua 300 triệu rồi đến khi vào tđgmsh đã học đc nhiều thứ đến nay đã trả đc 250 tr rồi còn vài chục nữa , hay xem và học các pp chơi a em trên tập đoàn chia sẻ , rồi từ từ kiếm lại nhé. Chúc bạn chọn đc pp chơi hợp lý và kiếm lại những gì đã mất.

Chào ae,

Vay làm gì bọn nó khác đéo gì tụi cho vay nặng lãi đâu

Nếu bác có con đg để kiếm lại thì vay k thì k lên vay. Lãi n 30% 1 năm đấy. E vay 20tr 1 năm. Mà 6 tháng e trả cũng như mk vay n 1 năm luôn. Nói chung cũng mệt lắm
Chuẩn

T thấy nên cứ học cách chơi đi thử nhẹ 1 2đ thấy ok chơi được thì kiếm nhờ người thân bbe 1 ít chơi gỡ ăn thì mời bữa nhậu ok