Thảo luận - Có nên vay FE credit ko? | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Có nên vay FE credit ko?

Chào ae,
Trước tiên mìn xin được gửi lời cám ơn đến diễn đàn. Các ơn những chủ tịch, những người ae tâm huyết ngày đêm soi ra những con số để ae theo.

Chắc trong này cũng nhiều ae thua tha. Mình cũng vậy thua cũng kha khá rùi và giờ cụt vốn nên muốn hỏi ae có kinh nghiệm trong này là có nên vay FE credit ko ạ? Nó có lừa đảo gì mình ko ah? Mong nhận được sự hỗ trợ của ae. Mình cám ơn.

Chào ae,
Trước tiên mìn xin được gửi lời cám ơn đến diễn đàn. Các ơn những chủ tịch, những người ae tâm huyết ngày đêm soi ra những con số để ae theo.

Chắc trong này cũng nhiều ae thua tha. Mình cũng vậy thua cũng kha khá rùi và giờ cụt vốn nên muốn hỏi ae có kinh nghiệm trong này là có nên vay FE credit ko ạ? Nó có lừa đảo gì mình ko ah? Mong nhận được sự hỗ trợ của ae. Mình cám ơn.
Nếu có ý tưởng vay để chơi bét thì thật lòng khuyên bạn không vay còn vay theo để theo ct nào trên dd cũng đc chỉ theo 1 ng thôi ko chão lọc những con kép bằng,kép lệch đánh lót thôi (về cơ bản ko đc chơi bét ko thì rất nguy hiểm) chia nhỏ số vốn ra đừng bao giờ tất tay tính lãi tháng thì vay dc

K nên vay ng ae.. có tiền thì chơi k thì nghĩ. Môn này giải trí thôi. Lúng sâu nhà k có mà ở

Tôi đây mấy tháng đầu bay gần cả tỉ.. mấy tháng sao bán đất . Rồi tìm phuong pháp chơi.. gỡ đc 500tr. Trả nợ mừng muốn chết.. giờ ngày bỏ 2m. Kím 300k.. thôi.. đều đều vậy mà sống bền. Tham là chết

Chào ae,

Ko nên bác ạ , thà bị cụt vốn ( quay đầu ) . Còn hơn là bác dính vào vay tín chấp ,

fe vay mà bác phải tính đường zả sớm,5 ăn 5 thua dễ toang