Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 13 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Rực rỡ quá bác. Chúc bác gặt hái được nhiều theo ct PB

Các bác cho e lời khuyên là ngày mai có nên tiếp tục chơi mức tiền to nữa ko ạh

E chào ct và các anh chị e!
E cung moi vao va theo dan của anh Phanbao,e gio vôn bé, chua co tiền lực, vậy ae nao đã co kinh nghiệm mong chỉ bảo e với ạ. E cám ơn và đa tạ.

Cho mình hỏi dàn đề của PB 64s đặt cược có phải là đặt ô này ko ạ 20200310_041918.jpg

Bạn longlong có phải chia sẽ kinh nghiệm bạc nhớ pk em?
Mình mới vào chưa theo dõi được dan của bác dõi được của bác pb nhiều thấy ai cũng ca ngợi , mình cũng đang no nhiều ko biết có duyên đánh đề như mọi người ko

E chào ct và các anh chị e!
E cung moi vao va theo dan của anh Phanbao,e gio vôn bé, chua co tiền lực, vậy ae nao đã co kinh nghiệm mong chỉ bảo e với ạ. E cám ơn và đa tạ.
Chưa có lực thì đánh đều tay bạn ạ. Chia vốn ra khoảng 8-10 lần đánh 1 lần phòng dây đen.

Mình mới vào chưa theo dõi được dan của bác dõi được của bác pb nhiều thấy ai cũng ca ngợi , mình cũng đang no nhiều ko biết có duyên đánh đề như mọi người ko
Mọi người đánh được thì mình đánh được. Cứ theo người đỏ vào bờ thôi.

B đã xem qua thấy rất ổn,b lại thích dàn đề 64 số khả thì k bác,còn chơi 3D b lại k biết cho nắm

Chúc mừng bác đã nâng cấp thành công ! Nhìn bảng cược thấy mầu xanh của bác phê lòi cả mắt qúa đã !chúc chủ tich nhà chúng ta mạnh khoẻ hạnh phúc để dàn 64s là bất bại!

Hôm qua em mải làm nên chỉ còn thời gian cược đc mỗi 2d tiếc qúa 3d ko vào kip !