Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Cảm ơn bác phan bảo nhiều ! Vẫn bám dàn 64s của bác về bờ ! Nay có người ae chia sẻ thêm 3d thì lại ok qúa rồi ok trung sỹ long long!
chúc bạn may mắn nha, ae diễn đàn với nhau có kinh nghiệm gì mình chia sẻ hết. mục đích cuối cùng là nắm tay nhau về bờ

Nếu lấy số sớm đánh sớm thì vẫn ăn 99. Chậm tí thôi có khi còn ko cược được vì đã quá số quy định của kì trên kubet rồi ý
đúng rồi, chậm tí thôi là nhiều người ở đây vào trc hết rồi. vẫn yên tâm 99 với 96 ko chênh lệch nhiều

E đã từ lâu theo dàn đề ct PHANBAO và đã được rất nhiều tiền từ khi chơi.
Lời cảm ơn đến ct ko gì có thể nói hết đc.
Nay e xin viết lời cảm ơn và lập bảng thống kê mỗi ngày.
Ae nào có muốn cùng e về bờ và vào hội fan của ct PHANBAO thì cùng chơi với e và tham khảo cách e vào tiền.
E chỉ chơi theo ct PHANBAO dàn 64s và dàn 3 càng. dàn đề 3 càng mình ghép từ dàn 64s với càng mà ct đăng nhé mọi ng.

vốn mình mỗi ngày bỏ ra cho dàn 64s = 3200 và dàn 3d = 1280 tổng là 4480k

Mọi người chú ý chơi theo tỉ lệ của mình thì vào đủ cả 2d và 3d nhé, theo lưng chừng 1 cái thì sẽ k có đc kết quả như mình đâu

Bảng thống kê e sẽ chơi từ đầu tháng.
tỉ lệ ăn thì mọi ng cũng đã biết là dàn 64s 1 ăn 99 còn dàn 3d là 1 ăn 972,3.
Điểm to nên e sẽ viết tắt 1 điểm là 1 nghìn nha mọi người.

View attachment 24635
bác cho e hỏi chút.dàn 3d của bác bảo gãy cao nhất là mấy tay bác

Bác có thể chỉ e cách cóp dán ko ạ.e muốn đánh 3d mà ko biết cóp dán nên đánh dk dàn đề của bác bảo
Bạn mở sẵn cách tạo dàn 3d của TĐGMSH ra.
Dán dàn 64s vào ô dàn 3d-4d. Sau đó bạn nhập số đầu tiên vd như càng 2 chẳng hạn. Rồi bạn ấn vào chỗ tạo dàn. Copy dán vào trang kubet.
Đến càng tiếp theo thì bạn chỉ cần viết càng định tạo tiếp theo vd 4. Ấn nút tạo dàn. Copy rồi dán vào trang để đánh.
Cứ thế tạo tiếp. 4 càng thì bạn phải tạo và copy rồi dán 4 lần.
Trước đó bạn phải mở sẵn phần chốt của PB, cách tạo dàn, trang kubet để thao tác thật nhanh. Chậm tí thôi là ko cược được vì quá số quy định của kì đấy.

Ae nào có muốn cùng e về bờ và vào hội fan của ct PHANBAO thì cùng chơi với e và tham khảo cách e vào tiền.
E chỉ chơi theo ct PHANBAO dàn 64s và dàn 3 càng. dàn đề 3 càng mình ghép từ dàn 64s với càng mà ct đăng nhé mọi ng.

Mọi người chú ý chơi theo tỉ lệ của mình thì vào đủ cả 2d và 3d nhé, theo lưng chừng 1 cái thì sẽ k có đc kết quả như mình đâu

View attachment 24635
ban oi cho hoi mih choi vao theo ty le ngay 1là 10k ngay2la 30k ngay 3la 80k dc ko ban hay choi the lao ngay thi moi vao tien nhu vay con ko thi mih chỉ 10k thoi von it ban a

Điểm to nên e sẽ viết tắt 1 điểm là 1 ng
Chúc mừng bạn nhé. BQT rất vui mà chắc cao thủ cũng rất mừng vì anh em đều tin tưởng và về bờ nek ?

Theo phan bão đầu tháng giờ kiếm đc 20 triệu mà nướng vào loto bét hết . thề ko vô bét nữa

ban oi cho hoi mih choi vao theo ty le ngay 1là 10k ngay2la 30k ngay 3la 80k dc ko ban hay choi the lao ngay thi moi vao tien nhu vay con ko thi mih chỉ 10k thoi von it ban a
[/QUOT
Vốn ít thì đi đều cuối tháng tổng kết lại vẫn lãi mà. Được 20/30 ngày là lãi tí. Còn trên 20 ngày là có lương tháng rồi bạn.

Các anh có kinh nghiệm chỉ em vào bờ với dàn 64 của CT Phan Bảo với ạ

[/ chào chủ tịch phan bảo. trong thời gian qua em có chót chơi và ham quá. chơi không có phương pháp đến thời điểm hiện tại em đã thua hơn 300 triệu. không biết làm cách nào để gỡ. em cũng là thành viên mới . vào đây em đc biết đến chủ tịch . mong rằng thời gian tới em theo phương pháp của ct để em gỡ chút nợ nần. câm ơn chủ tịch phan bảo nhiều

chào chủ tịch phan bảo. trong thời gian qua em có chót chơi và ham quá. chơi không có phương pháp đến thời điểm hiện tại em đã thua hơn 300 triệu. không biết làm cách nào để gỡ. em cũng là thành viên mới . vào đây em đc biết đến chủ tịch . mong rằng thời gian tới em theo phương pháp của ct để em gỡ chút nợ nần. câm ơn chủ tịch phan bảo nhiều

Mong ct phan bảo nhiều sức khỏe để dìu dắt ae vào bờ

Anh phan bảo ơi em theo dõi a cũng lâu r nhưng chưa theo a lần nào.. vì em vào theo ý, mạng kém với lại vào cược thì họ báo là những con số vượt quá quy định là sao