Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 80 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Sao lại nói như vậy bạn ơi. Có tiền ai chả mừng ai chả nói ra. Làm sao cấm được diễn đàn để giao lưu học hỏi nhau mà. Vào dây đen thì phải chấp nhận. Cũng chính vì những topic như thế này mới tạo động lực cho các chủ tịch đấy chứ. T thấy bạn mới là người sân si thua mới cay cú nói ra những lời này. Còn đừng vơ đũa cả nắm như thế.
Xin chào tất cả ace đã theo anh Phan Bảo thời gian vừa rồi. Tiền trong túi mình, chia ra mà chơi. Anh giông bão toang 6ngày liên tiếp dan đề 32s. Còn dan 192s toang hết khung. Anh bảo đã cố gắng hết sức rồi, anh bảo cũng muốn tất cả ace theo điều được. Còn 2ngày nữa là tạm chia tay rồi. Đừng nên nói những lời cay đắng. Chúc toàn thể ace luôn luôn mạnh khỏe và đoàn kết

Tổng kết thua toàn tập, tỷ lệ thắng được đồng chắc chỉ có 1%, bỏ nhiều ăn ít cu đồng nó làm ngơ cho đấm thoải mái xong nó đạp cho một phát hết dậy luôn. Ai bỏ được thì nên bỏ vì đắm đuối vào nó mất nhiều hơn được kể cả có được thì vẫn mất những thứ quý hơn tiền. Đa phần mọi người đều mất, mất tiền, mất thời gian và tâm trí không toàn tâm toàn ý vào công việc mình đàng làm đầu óc suốt ngày số nhảy tanh tách không nghĩ được việc gỉ khác mất luôn cả sự tôn trọng của mọi người về tâm linh thì tạo nghiệp xấu vv... Nghĩ thoáng chút chấp nhận thua không nhất thiết phải đòi lại từ thằng đồng mà ta lấy lại từ công việc làm ăn hàng ngày của mình. Còn chơi không bỏ được thì chỉ nên dừng lại ở góc độ giải trí thôi kiếm trà đá càe thôi nếu làm được vậy xẽ thấy thanh thản an lạc không có áp lực gì nữa tim mạnh cũng đỡ loạn nhịp. Biết vậy nhưng làm không phải rễ mình cũng đang cố đây vài dòng chia xẻ với ae đam me môn số học này.

Tổng kết thua toàn tập, tỷ lệ thắng được đồng chắc chỉ có 1%, bỏ nhiều ăn ít cu đồng nó làm ngơ cho đấm thoải mái xong nó đạp cho một phát hết dậy luôn. Ai bỏ được thì nên bỏ vì đắm đuối vào nó mất nhiều hơn được kể cả có được thì vẫn mất những thứ quý hơn tiền. Đa phần mọi người đều mất, mất tiền, mất thời gian và tâm trí không toàn tâm toàn ý vào công việc mình đàng làm đầu óc suốt ngày số nhảy tanh tách không nghĩ được việc gỉ khác mất luôn cả sự tôn trọng của mọi người về tâm linh thì tạo nghiệp xấu vv... Nghĩ thoáng chút chấp nhận thua không nhất thiết phải đòi lại từ thằng đồng mà ta lấy lại từ công việc làm ăn hàng ngày của mình. Còn chơi không bỏ được thì chỉ nên dừng lại ở góc độ giải trí thôi kiếm trà đá càe thôi nếu làm được vậy xẽ thấy thanh thản an lạc không có áp lực gì nữa tim mạnh cũng đỡ loạn nhịp. Biết vậy nhưng làm không phải rễ mình cũng đang cố đây vài dòng chia xẻ với ae đam me môn số học này.
Bác nói chuẩn, nếu chơi dàn mà cay cú máu ăn thua thì ko bao giờ thắng đc

Chào anh em. Mình mới vào diễn đàn, cũng đã nghiêm cứu rất kỹ rồi mới vào dàn 64 với ae trong này. Phải cái vào dây đen, mọi con số thống kê đều vứt hết. Dù mình rất chắc ăn vào đều tay nhưng vẫn không lại được. Dù sao chơi hay không do mình, thắng ăn thua phải chịu các bạn ko vừa ý cũng ko nên nói lời cay đắng. Bạn thua 1 người ta thua 10, ai đau hơn. Còn ko thích tự lên dàn mà chơi, đâu có ai ép theo. Chơi môn này đúng là ko ai nói trước được, chúc các bác may mắn, em tạm dừng ủ mưu. Hết vốn ko chơi, cố đấm ăn xôi lại hỏng hết bánh kẹo.

CHỈ BUỒN CƯỜI 1 SỐ THÀNH PHẦN. LÚC ĂN THÌ TÔN HỘ LÊN LÀ THÁNH, CẢM ƠN, TÌNH CẢM CÁC KIỂU. ĐÊN LÚC THUA THÌ NÓI HỌ KO RA GÌ, CA THÁN NỌ CA THÁN KIA. ĐẦU ÓC KHÔNG BẰNG SÚC VẬT. TỐT NHẤT LÀ CÓ ĂN THÌ CŨNG NGẬM HẾT MỒM VÀO CHO ĐỠ BỊ CƯỜI ỈA.
Đúng đấy. Chơi được chịu được thắng thì ngta có được đồng nào của mình đâu mà Mn cứ rên rỉ. Ct đâu ép mình chơi. Chơi hay k là do mình. Dám chơi dám chịu

Ae ạ, sau đợt này đã suy nghĩ kĩ rồi. :pĐặt chỉ tiêu chơi dàn hàng tháng, đạt được chỉ tiêu thì nghỉ sớm cho nhẹ đầu, nửa tháng xong chỉ tiêu đặt ra, nghỉ luôn cũng được.,)
Thứ 2, chơi dàn nuôi, chắc mình bỏ dàn ngày, chỉ có chăn nuôi mới chiến thắng, bản thân tớ đã bỏ được món lô, món xóc và cả bet, 1 năm qua tổng kết chỉ vì 3 món tren mà thân tàn ma dại. :ROFLMAO:
Tranh thủ dịp này xổ số ngưng 15 ngày, nghỉ cho nhẹ cái đầu, dành thời gian cho gia đình nhiều hơn.? Nghiêm khắc với bản thân, học lại pp để mà đấu với Đồng.?
Chúc ae luôn may mắn, tớ vào diễn đàn đã học hỏi được rất nhiều cầu kèo, dàn chăn nuôi. Sau đợt này sẽ tịnh tâm nghiên cứu kĩ hơn, cám ơn những chia sẻ quý báu của điễn đàn <3
Và cung cầu Mong dịch nhanh chóng qua đi, :ROFLMAO::$

Ae ạ, sau đợt này đã suy nghĩ kĩ rồi. :pĐặt chỉ tiêu chơi dàn hàng tháng, đạt được chỉ tiêu thì nghỉ sớm cho nhẹ đầu, nửa tháng xong chỉ tiêu đặt ra, nghỉ luôn cũng được.,)
Thứ 2, chơi dàn nuôi, chắc mình bỏ dàn ngày, chỉ có chăn nuôi mới chiến thắng, bản thân tớ đã bỏ được món lô, món xóc và cả bet, 1 năm qua tổng kết chỉ vì 3 món tren mà thân tàn ma dại. :ROFLMAO:
Tranh thủ dịp này xổ số ngưng 15 ngày, nghỉ cho nhẹ cái đầu, dành thời gian cho gia đình nhiều hơn.? Nghiêm khắc với bản thân, học lại pp để mà đấu với Đồng.?
Chúc ae luôn may mắn, tớ vào diễn đàn đã học hỏi được rất nhiều cầu kèo, dàn chăn nuôi. Sau đợt này sẽ tịnh tâm nghiên cứu kĩ hơn, cám ơn những chia sẻ quý báu của điễn đàn <3
Và cung cầu Mong dịch nhanh chóng qua đi, :ROFLMAO::$
dàn nuôi bác chơi của ct nào thế

Nuôi tuần :
Dàn 1:
Anh em lấy con số hàng nghìn và hàng trăm của giải đặc biệt
ngày thứ 2 cộng lại làm chạm đề nuôi cho tuần kế tiếp.
Ví dụ: ngày 03/02/2020 giải đặc biệt về 63107 =>
lấy 3+1=4 => ta được chạm 4 nuôi cho tuần kế tiếp từ 10/2-16/2.
Dàn 2 :
Dàn 21s đánh tuần cả năm :
02-05-07-08-16-41-48-59-61-62-64-68-73-74-76-81-82-84-86-90-97
---------> tỉ lệ 1-1-2-2-4-4-10 tùy vốn

Nuôi tuần :
Dàn 1:
Anh em lấy con số hàng nghìn và hàng trăm của giải đặc biệt
ngày thứ 2 cộng lại làm chạm đề nuôi cho tuần kế tiếp.
Ví dụ: ngày 03/02/2020 giải đặc biệt về 63107 =>
lấy 3+1=4 => ta được chạm 4 nuôi cho tuần kế tiếp từ 10/2-16/2.
Dàn 2 :
Dàn 21s đánh tuần cả năm :
02-05-07-08-16-41-48-59-61-62-64-68-73-74-76-81-82-84-86-90-97
---------> tỉ lệ 1-1-2-2-4-4-10 tùy vốn
thanks bác nhé

Vẫn tin tưởng và luôn luôn có niềm tin ! Dù có thất bại nhưng ko sao ngã đâu đứng dậy ở đó ! Chúc chủ tich vững tin ace vẫn sát cánh cùng chủ tich,có vui cùng vui nếu buồn thì cùng buồn ko nản chí quyết giữ vững tinh thần. Chúc chủ tich và cả nhà đại thắng!!!

29813

Bình minh và mầu xanh sẽ đến bên mình khi mình kiên chì ,,,,, hixhixxc

Bác long long ơi đâu r. phan bảo 19/29 ngày vẫn có thua đâu mấy cha coi như tháng này kinh doanh hoà vốn Xác định kinh doanh phải có lúc ế khách chứ kk hoà vốn là may

đường nào cũng nghỉ 15 ngày ae nên nghỉ qua đợt này rồi bình tĩnh để chiến đấu tiếp. Chứ h mà đâm vô thua nữa khỏi gỡ.

Còn 2 ngày để chơi rồi nghỉ một thời gian, nhưng chủ tich của chúng ta lại cho ace ăn tứ thủ 2 hôm thì ok luôn mong và hi vọng hai ngày cuối, chúc chủ tich và cả nhà chiến thắng!!!