Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 84 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
a PB lại toang dàn lô rùi :( chúc a mau lấy lại phong độ ạ

chúc mừng a PB nhé ạ :D ngày cuối bú 2 dàn 64 vs 36 :D

Sếp của chúng ta quay lại rồiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. Hẹn các ae 15 ngày nữa nhé. Hẹn sếp Phan Bảo 15 ngày nữa rực rỡ hơn nữa nhé ???

mong chủ tịch sau 15 ngày thư giãn sớm lấy lại phong độ để giúp đỡ ae ??

sau Cơn mưa trời lại sáng.chủ tịch PhanBao nay lại rực rỡ,e vẫn tin ở ct ,chúc a luôn giữ dc phong độ

E đã từ lâu theo dàn đề ct PHANBAO và đã được rất nhiều tiền từ khi chơi.
Lời cảm ơn đến ct ko gì có thể nói hết đc.
Nay e xin viết lời cảm ơn và lập bảng thống kê mỗi ngày.
Ae nào có muốn cùng e về bờ và vào hội fan của ct PHANBAO thì cùng chơi với e và tham khảo cách e vào tiền.
E chỉ chơi theo ct PHANBAO dàn 64s và dàn 3 càng. dàn đề 3 càng mình ghép từ dàn 64s với càng mà ct đăng nhé mọi ng.

vốn mình mỗi ngày bỏ ra cho dàn 64s = 3200 và dàn 3d = 1280 tổng là 4480k

Mọi người chú ý chơi theo tỉ lệ của mình thì vào đủ cả 2d và 3d nhé, theo lưng chừng 1 cái thì sẽ k có đc kết quả như mình đâu

Bảng thống kê e sẽ chơi từ đầu tháng.
tỉ lệ ăn thì mọi ng cũng đã biết là dàn 64s 1 ăn 99 còn dàn 3d là 1 ăn 972,3.
Điểm to nên e sẽ viết tắt 1 điểm là 1 nghìn nha mọi người.

Cho em cách rình bắt dàn 64 số với ạ

Dạo này bác thế nào? Bet có mangchiến thắng cho bác ko? Em vẫn thế chỉ biết nạp tiền chưa biết rút tiền là j! Môn này ko kiên chì toang lắm ! Ko biết đến bao j thì về bờ! Vào bet ham đi thêm 40m thấy cũng sợ!

E đã từ lâu theo dàn đề ct PHANBAO và đã được rất nhiều tiền từ khi chơi.
Lời cảm ơn đến ct ko gì có thể nói hết đc.
Nay e xin viết lời cảm ơn và lập bảng thống kê mỗi ngày.
Ae nào có muốn cùng e về bờ và vào hội fan của ct PHANBAO thì cùng chơi với e và tham khảo cách e vào tiền.
E chỉ chơi theo ct PHANBAO dàn 64s và dàn 3 càng. dàn đề 3 càng mình ghép từ dàn 64s với càng mà ct đăng nhé mọi ng.

vốn mình mỗi ngày bỏ ra cho dàn 64s = 3200 và dàn 3d = 1280 tổng là 4480k

Mọi người chú ý chơi theo tỉ lệ của mình thì vào đủ cả 2d và 3d nhé, theo lưng chừng 1 cái thì sẽ k có đc kết quả như mình đâu

Bảng thống kê e sẽ chơi từ đầu tháng.
tỉ lệ ăn thì mọi ng cũng đã biết là dàn 64s 1 ăn 99 còn dàn 3d là 1 ăn 972,3.
Điểm to nên e sẽ viết tắt 1 điểm là 1 nghìn nha mọi người.

Một ngày đánh một lần ha b. Có cần rình không . B hay choi vào gio nào

Một ngày đánh một lần ha b. Có cần rình không . B hay choi vào gio nào
Cảm ơn chủ tịch PHAN BẢO e vốn nhỏ đánh bé : cứ cò cưa 5₫ hậu nhị :9 ngày qua,mỗi ngày kiếm 5-600 là e nghỉ lấy an toàn : nhớ lời chủ tịch can dặn : không được tham cảm thấy có lãi là nghỉ mặc dù cầu còn đang chạy : e cảm ơn chủ tịch nhiều , chúc chủ tịch mạnh khỏe gia đình hạnh phúc

Cảm ơn chủ tịch PHAN BẢO e vốn nhỏ đánh bé : cứ cò cưa 5₫ hậu nhị :9 ngày qua,mỗi ngày kiếm 5-600 là e nghỉ lấy an toàn : nhớ lời chủ tịch can dặn : không được tham cảm thấy có lãi là nghỉ mặc dù cầu còn đang chạy : e cảm ơn chủ tịch nhiều , chúc chủ tịch mạnh khỏe gia đình hạnh phúc
Bạn rình sao thế chỉ mình voi

Bạn rình sao thế chỉ mình voi
Mình mới học chưa có kinh nghiệm gì đâu ạ : mình rình thời gian buổi sáng từ 10h30 đến 11h30 có hôm đến 12h : chờ dàn gãy 2 tay mới ra thì vào đánh khoảng 2-4 tay : nếu cầu gãy 3,4 tay mới ăn lại thì hay thông được dài : trưa nay khoảng 11h đã thông 9 tay sau khi gãy 4 tay trước đó