Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 9 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
cảm ơn Phan Bảo rất nhiều. chúc anh luôn mạnh khỏe.

E đã từ lâu theo dàn đề ct PHANBAO và đã được rất nhiều tiền từ khi chơi.
Lời cảm ơn đến ct ko gì có thể nói hết đc.
Nay e xin viết lời cảm ơn và lập bảng thống kê mỗi ngày.
Ae nào có muốn cùng e về bờ và vào hội fan của ct PHANBAO thì cùng chơi với e và tham khảo cách e vào tiền.
E chỉ chơi theo ct PHANBAO dàn 64s và dàn 3 càng. dàn đề 3 càng mình ghép từ dàn 64s với càng mà ct đăng nhé mọi ng.

vốn mình mỗi ngày bỏ ra cho dàn 64s = 3200 và dàn 3d = 1280 tổng là 4480k

Mọi người chú ý chơi theo tỉ lệ của mình thì vào đủ cả 2d và 3d nhé, theo lưng chừng 1 cái thì sẽ k có đc kết quả như mình đâu

Bảng thống kê e sẽ chơi từ đầu tháng.
tỉ lệ ăn thì mọi ng cũng đã biết là dàn 64s 1 ăn 99 còn dàn 3d là 1 ăn 972,3.
Điểm to nên e sẽ viết tắt 1 điểm là 1 nghìn nha mọi người.

Xem số mà không biết cách vào tiền thì vẫn thua mọi người nhé

A phan bảo lên số xong mình lấy đánh ku luôn mà sao k ăn đc 99 như bạn vậy
Cược dàn có nhiều người vào thành số nóng sẽ ăn dao động từ 96 đến 99 nhé. Cược muộn chỉ tí xíu thôi tỉ lệ ăn đã giảm rồi. Mình cũng toàn ăn 96 nhưng chênh lệch ko đáng là bao.

Cho minh hỏi. Dàn 64s của ct 1 ăn 80 thì 1 tháng xịt ko quá bn nhiu ngày thì dc lai ạ
Sao bạn ko đánh trên kubet mà đánh bên ngoài cho mất tiền vậy. Nên chơi trên trang để tối ưu hóa tiền lãi bạn ạ. Tỉ lệ ăn dao động từ 96 đến 99 1 tháng bạn đánh đều tay thì ăn 20 ngày là hòa còn trên 20 ngày là lãi nhé. Toàn lãi chứ chưa có hòa khi theo dàn của PB.

1 tháng gãy nhiều nhất là bao nhiêu ngày vậy bác.nếu bác theo lâu rồi chắc bác biết.cảm ơn bác ạ

cảm ơn chủ tịch.cảm ơn các cao thủ.cảm ơn diễn đàn.

Hiện tại e thấy đầu tư theo bác phanbao quá lãi nên các bác cho lời khuyên có nên nâng tỉ lệ tiền chơi lên ko các bác. e đang tính nâng lên chơi dàn 64s là 2000d/1s + dàn đề 3d lên 200d/1s

A phan bảo ơi cảm ơn a nhiều lắm, hình như hôm qua e có cs a lên dàn sớm hơn 5phut để bọn e được theo a , chắc a đã đọc được những lời e viết rồi hôm nay e thấy a lên sớm hơn thật, một lần nữa e xin được cảm ơn a nhiều lắm