Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Bác phải tính là đề ăn 96 thôi vì chủ tịch của chúng ta chốt lúc gần 6h nên tỉ lệ ăn toàn có 96 thôi ko có lần nào ăn 99 cả

E mới theo a PB hôm nay, ăn được 320k, ngày đầu chơi vui quá mấy bác ạ, cám ơn a Phan Bảo nhiều, mong a luôn khỏe mạnh ạ

ae chỉ mình cách lên 3 cang đê tự động kiểu gì với vd: 3 càng ghép: 2,4,6,9 . mình vào phần tao dàn số mà không biết cách ghép tự động được

Chúc mừng ae theo ct phan bảo đã vào bờ,mình giờ mới theo được 2 hôm

ae chỉ mình cách lên 3 cang đê tự động kiểu gì với vd: 3 càng ghép: 2,4,6,9 . mình vào phần tao dàn số mà không biết cách ghép tự động được
Vào phần lọc gép càng 3d,4d
Dòng đầu tiên bác gõ 2,4,6,9 vào nhé + copy paste dàn 64s của bác pb vào rồi ấn tạo dàn

E thấy 3D của CT Phan Bảo ngày nào cũng là 2,4,6,9. Liệu theo 3D có hay bị gãy k ạ? E cảm ơn các bác!
Tốt nhất theo 3d nên đánh luôn cả 8 số càng của anh Phan Bảo. 1,3,5,8,2,4,6,9. Cứ ghép 8 càng đấy ăn rất ổn định.

Cảm ơn chủ tịch phan bảo ! Chúc bác sức khoẻ tháng 3 là tháng của các chủ tịch . Mong là dàn 64s thông cả tháng!

Thấy ae chơi đúng phương pháp và vào bờ thật là mừng quá, từ hôm nay gom lúa theo ct PHANBAO mong cuối tháng gỡ đc 15tr tiền lãi nóng, chúc ae rực rỡ!

Tháng này Pb thông dàn đề 7 ngày liên tiếp. Làm quả thông 30 ngày cho ghê ct nhé..