Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 18 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
E đã từ lâu theo dàn đề ct PHANBAO và đã được rất nhiều tiền từ khi chơi.
Lời cảm ơn đến ct ko gì có thể nói hết đc.
Nay e xin viết lời cảm ơn và lập bảng thống kê mỗi ngày.
Ae nào có muốn cùng e về bờ và vào hội fan của ct PHANBAO thì cùng chơi với e và tham khảo cách e vào tiền.
E chỉ chơi theo ct PHANBAO dàn 64s và dàn 3 càng. dàn đề 3 càng mình ghép từ dàn 64s với càng mà ct đăng nhé mọi ng.

vốn mình mỗi ngày bỏ ra cho dàn 64s = 3200 và dàn 3d = 1280 tổng là 4480k

Mọi người chú ý chơi theo tỉ lệ của mình thì vào đủ cả 2d và 3d nhé, theo lưng chừng 1 cái thì sẽ k có đc kết quả như mình đâu

Bảng thống kê e sẽ chơi từ đầu tháng.
tỉ lệ ăn thì mọi ng cũng đã biết là dàn 64s 1 ăn 99 còn dàn 3d là 1 ăn 972,3.
Điểm to nên e sẽ viết tắt 1 điểm là 1 nghìn nha mọi người.

View attachment 25426
Bạn ơi xem tháng 1 ( dương lịch ) của a Phần Bảo ở đâu nhi

Chúc mừng bạn nhé. BQT rất vui mà chắc cao thủ cũng rất mừng vì anh em đều tin tưởng và về bờ nek ?
Vốn 10tr nên chia vốn ra thành 05 ngày đi bạn. Ngày bạn vô dàn 64s 20đ,ghép 3 càng.64s X 5s= 320s. Bạn đánh 2đ. Còn lại 80k,bạn thích càng 4 nào thì ghép 1 càng nhé.cầu may hihi.Dục tốc bất đạt cứ từ từ bạn nhé. Chúc bạn thành công

Em cũng biết đến anh phan bảo đã lâu. Cũng theo anh ấy được vài lần. Có trúng có xịt, nhưng vì nhiều lần cả ngày ko vào được kubet phải đến mãi muộn đêm mới vào được. Cần tiền quá mà ko vào được em chuyển chơi lotobet, rồi xóc đĩa . Cuối cùng thì xong rồi ae ạ.
Bỏ Bét thôi . Mình tởn tới già rồi. Nóng máu là chết với nó đấy !

Nay nhà mình chão cả chứ
ĐỒNG NÓ CHỜ VÀO NHỮNG NGÀY NÀY ĐÓ.CÀNG CHÃO CÀNG NHANH BÁN NHÀ.....ANH EM CHƠI CÁI NÀY XÁC ĐỊNH LÀ ĐẦU TƯ HAY ĐÁNH BẠC?? DẦU TƯ THÌ BÌNH TĨNH ĐÁNH ĐỀU,ĐÁNH BẠC THÌ CHÃO LÊN ,DC ĂN CẢ NGÃ VỀ KHÔNG ,TỰ ANH EM QUYẾT ĐỊNH SỐ PHẬN

ĐỒNG NÓ CHỜ VÀO NHỮNG NGÀY NÀY ĐÓ.CÀNG CHÃO CÀNG NHANH BÁN NHÀ.....ANH EM CHƠI CÁI NÀY XÁC ĐỊNH LÀ ĐẦU TƯ HAY ĐÁNH BẠC?? DẦU TƯ THÌ BÌNH TĨNH ĐÁNH ĐỀU,ĐÁNH BẠC THÌ CHÃO LÊN ,DC ĂN CẢ NGÃ VỀ KHÔNG ,TỰ ANH EM QUYẾT ĐỊNH SỐ PHẬN
ok bác phải kiềm chế cảm súc

Ok b

Tháng 1 Tuần 3,4 mỗi tuần 2 phát. Tuần 5 gẫy 1 phát. Chưa gãy 2 ngày liên tiếp. Lên bạn yên tâm mà vào nhé.
Ngay gay cua thang 1/2020 Trong đo co 5 ngay gay liên tiêp đo la 16/1/2020 - 20/1/2020 Nên phai cân đôi tiên ma vao Đo la loi canh bao truoc khi cac ace đat cuoc