Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 22 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
CHƠI BẠC THẾ NÀY,CỨ PHẢI MẤT VÀI LẦN,NỢ KHOẢNG GẦN TỶ MS NGHĨ LẠI DC....ÔNG PHAN BẢO DÀN CỦA ÔNG ẤY MÀ ÔNG CÒN CHƯA ĐÁNH 128TR CHO DÀN 64S BAO GIỜ
ae đều như nhau mà, thua tha nhiều mới thấm thía. Cờ bạc nó ko có "đáy" nên ko có niềm tin sẽ chắc trúng. Nên lượng sức và chơi vừa tay là ok nhất.

phải cao thủ, cầu kèo soi kĩ như tốp 1 mới có khả năng ăn trên 20 ngày.

Với số vốn của bạn mà đánh kịch khung thế này dễ toang lắm, bảng thống kê chỉ là công cụ thống kê dòng tiền chứ nó ko quyết định trúng hay trượt, nếu trượt 2 ngày là bay. Nên đánh 200d -500 mỗi ngày thì sẽ ổn định. Đó là ý kiến cá nhân thôi.

Với số vốn của bạn mà đánh kịch khung thế này dễ toang lắm, bảng thống kê chỉ là công cụ thống kê dòng tiền chứ nó ko quyết định trúng hay trượt, nếu trượt 2 ngày là bay. Nên đánh 200d -500 mỗi ngày thì sẽ ổn định. Đó là ý kiến cá nhân thôi.
nói chung ai có vốn chịu được gãy thông 5 hôm liền hôm thì hẵng đánh :)

tổng lãi tới ngày hnay là 66 triệu

B chơi mạnh quá

Nay em noi cai gi cho no phai đung đe cac ace con biêt luong suc ma vao

biêt gay ngay nao không ? Đê anh noi cho e ro gay tu ngay 16/1/2020 - 20/1/2020 tông công 5 ngay liên tiêp Chac anh đoan em moi vai diên đan nên e không biêt đo thôi hoac la e không theo doi tông thê Nêu em không nam ro đuoc va chu quan đanh gâp chao co ngay toang hêt vôn đo Phai cân nhac truoc khi đat cuoc
E mới chơi đề của phan bảo mỗi ngày 10k thôi k có vốn nhiều,trước chơi lô thua giờ hết vốn lên muốn gấp chão cũng k đc

Đã vào dàn đề 64s của ct Phan Bảo. Chúc ae diễn đàn may mắn và rực rỡ.

E đã từ lâu theo dàn đề ct PHANBAO và đã được rất nhiều tiền từ khi chơi.
Lời cảm ơn đến ct ko gì có thể nói hết đc.
Nay e xin viết lời cảm ơn và lập bảng thống kê mỗi ngày.
Ae nào có muốn cùng e về bờ và vào hội fan của ct PHANBAO thì cùng chơi với e và tham khảo cách e vào tiền.
E chỉ chơi theo ct PHANBAO dàn 64s và dàn 3 càng. dàn đề 3 càng mình ghép từ dàn 64s với càng mà ct đăng nhé mọi ng.

vốn mình mỗi ngày bỏ ra cho dàn 64s = 3200 và dàn 3d = 1280 tổng là 4480k

Mọi người chú ý chơi theo tỉ lệ của mình thì vào đủ cả 2d và 3d nhé, theo lưng chừng 1 cái thì sẽ k có đc kết quả như mình đâu

Bảng thống kê e sẽ chơi từ đầu tháng.
tỉ lệ ăn thì mọi ng cũng đã biết là dàn 64s 1 ăn 99 còn dàn 3d là 1 ăn 972,3.
Điểm to nên e sẽ viết tắt 1 điểm là 1 nghìn nha mọi người.

Cho em xin dàn 3D nhé . E có dàn 64 của anh phan bảo rồi ak Thanks