Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 25 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Nếu đánh dàn 64s 100k 1 số thì lãi ntn vậy bác. Tính từ đầu tháng ạ
Bạn nhìn vào bảng thống kê của longlong đối chiếu sẽ ra mà,nếu chơi mỗi dàn 64s thì tính dễ,còn chơi cả 3d thì phải vào bát chốt ct phan bao xem càng rồi đối chiếu từng ngày mới biết đc

E đã từ lâu theo dàn đề ct PHANBAO và đã được rất nhiều tiền từ khi chơi.
Lời cảm ơn đến ct ko gì có thể nói hết đc.
Nay e xin viết lời cảm ơn và lập bảng thống kê mỗi ngày.
Ae nào có muốn cùng e về bờ và vào hội fan của ct PHANBAO thì cùng chơi với e và tham khảo cách e vào tiền.
E chỉ chơi theo ct PHANBAO dàn 64s và dàn 3 càng. dàn đề 3 càng mình ghép từ dàn 64s với càng mà ct đăng nhé mọi ng.

vốn mình mỗi ngày bỏ ra cho dàn 64s = 3200 và dàn 3d = 1280 tổng là 4480k

Mọi người chú ý chơi theo tỉ lệ của mình thì vào đủ cả 2d và 3d nhé, theo lưng chừng 1 cái thì sẽ k có đc kết quả như mình đâu

Bảng thống kê e sẽ chơi từ đầu tháng.
tỉ lệ ăn thì mọi ng cũng đã biết là dàn 64s 1 ăn 99 còn dàn 3d là 1 ăn 972,3.
Điểm to nên e sẽ viết tắt 1 điểm là 1 nghìn nha mọi người.

Bác cao thủ thế, bác hướng dẫn ae vào bờ với
cảm ơn phan bảo rất nhiều mình giờ mỗi ngày cứ vào đều như vậy thôi kiếm thêm tháng lương của vợ để cho vợ danh` thời gian trông con cái. Thoát cái cảnh chạy rong ngoài đường, cảm ơn e phan bảo rất nhiềuView attachment 25630 mình cũng rất cảm ơn bảo mỗi ngày bảo đã cho mình một niềm vui

Pac nào theo ct phanbao lâu rui thì cho e hỏi ngu tí . Dàn 64s chốt hàng ngày có khi nào gãy 3 ngày liên tiếp chưa ạ ? Gãy lâu nhất bn ngày liên tiếp ạ ? Thank

Hơi tiếc chút síu bác long long ạ ko cược 3d dược mạng lát qúa! Theo chỉ giáo của bác vào dc dàn 3d thì lại có thêm thu nhập. Ok chúc bác sức khoẻ. Chúc các chủ tich và các cao thủ mạnh khoẻ hạnh phúc. Mong là dàn 64s của bác bảo là bất bại cho ae sớm vào bờ!

Bác @longlong ơi? Bác cho e hỏi với ạ. E định đánh 2 dàn 64s của bác phan bảo và bác hihi trên ngày được ko ạ? E sợ 3 càng nên đang định đánh 2 dàn 64 số/ ngày ko biết ok ko bác nhỉ?

279 triệu là những gì e đạt đc từ đầu tháng tới giờ, cảm ơn ct phanbao rất nhiều. 1 tay ct đưa e đến ngày hôm nay

Hỏi thật người ae, t biết ng ae theo PB đã lâu nhưng vốn của người ae có gấp 3 lần vốn người ae đánh ko, mà người ae book 1 phát lên 2000 đ vậy. T hỏi để t tích dần để sau này còn học tập người ae.

Hỏi thật người ae, t biết ng ae theo PB đã lâu nhưng vốn của người ae có gấp 3 lần vốn người ae đánh ko, mà người ae book 1 phát lên 2000 đ vậy. T hỏi để t tích dần để sau này còn học tập người ae.
mình nếu vốn nhiều hơn thì chắc chắn mình sẽ chơi to hơn. niềm tin về ct PHANBAO là vô hạn

Nay rr 3c 4c. Cám ơn chủ tịch phan bảo. Chúc mừng bạn longlong