Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 33 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Chốt chạm thì 4 chạm =72 số phải loại đi 8 số để dk dàn 64 số.k biết loại lại chọn đúng số về loại đi thì cũng căng đây.

Chốt chạm thì 4 chạm =72 số phải loại đi 8 số để dk dàn 64 số.k biết loại lại chọn đúng số về loại đi thì cũng căng đây.
1 chạm có 19 số, 4 chạm có 76số bỏ 12 số trùng nhau ta có dàn 64s. Chưa hiểu bạn lấy giấy viết ra và tự loại sẽ hiểu. Chúc ng ae thành công

Đến giờ vào lấy số mà lag quá,nhỡ k vào dc diễn đàn thì sao tạo dàn đc,cái khó là như vậy,vẫn chưa vào đc bờ mà giờ lại khó khăn thế này,vẫn còn nhiều ae cùng hoàn cảnh mà
Tầm 6h45-50 nhiều người truy cập quá nên lag. Bạn nên vào tầm 6h trở đi. Trên trang vẫn cược được tầm đó mà. Tạo dàn mất đâu đến quá 2' đâu bạn

Hôm nay gửi đồng 1 ngày nha ae, muốn kiếm đc tiền quan trọng nhất phải vượt qua đc những lúc khó khăn sẽ tích lũy đc kinh nghiệm.
Cuộc đời mà cứ bằng phẳng cho đi thoải mái thì ko có ai nghèo đâu.
những người vượt qua đc mình tin là những người thành công
Vâng .chúc bạn nhanh xây nhà lâu mua xe hơi.hoặc bán nhà.

mình bước vào lô đề ko bị nợ nầng gì hết nên tâm lý rất thoải mái. theo ct phanbao đc 1 thời gian thì ngẫm nghĩ sao mình k đầu tư lớn hơn để lãi nhiều hơn.
tương lai k nói trc đc điều gì nhưng cho tới hiện tại thì mình đang thành công
Nhy
E đã từ lâu theo dàn đề ct PHANBAO và đã được rất nhiều tiền từ khi chơi.
Lời cảm ơn đến ct ko gì có thể nói hết đc.
Nay e xin viết lời cảm ơn và lập bảng thống kê mỗi ngày.
Ae nào có muốn cùng e về bờ và vào hội fan của ct PHANBAO thì cùng chơi với e và tham khảo cách e vào tiền.
E chỉ chơi theo ct PHANBAO dàn 64s và dàn 3 càng. dàn đề 3 càng mình ghép từ dàn 64s với càng mà ct đăng nhé mọi ng.

vốn mình mỗi ngày bỏ ra cho dàn 64s = 3200 và dàn 3d = 1280 tổng là 4480k

Mọi người chú ý chơi theo tỉ lệ của mình thì vào đủ cả 2d và 3d nhé, theo lưng chừng 1 cái thì sẽ k có đc kết quả như mình đâu

Bảng thống kê e sẽ chơi từ đầu tháng.
tỉ lệ ăn thì mọi ng cũng đã biết là dàn 64s 1 ăn 99 còn dàn 3d là 1 ăn 972,3.
Điểm to nên e sẽ viết tắt 1 điểm là 1 nghìn nha mọi người.

Hôm nay bạn mang về cho vợ mấy trăm củ vậy.

Vâng .chúc bạn nhanh xây nhà lâu mua xe hơi.hoặc bán nhà.
Xin lỗi admin,anh @PHANBAO và cả nhà cho em chửi một câu “loại không có não”! Người ta đã mất không động viên thì thôi,nói vậy ai không bực chứ!Nếu ông cũng thua như người ta và người khác chúc ông câu đấy thì cảm giác của ông thế nào?

mình bước vào lô đề ko bị nợ nầng gì hết nên tâm lý rất thoải mái. theo ct phanbao đc 1 thời gian thì ngẫm nghĩ sao mình k đầu tư lớn hơn để lãi nhiều hơn.
tương lai k nói trc đc điều gì nhưng cho tới hiện tại thì mình đang thành công
ukm bak có vốn chơi sướng xem như đầu tư kinh doanh thôi !!!

Các ông choi mà ko đọc kĩ a phan bảo nói j cả chốt chạm ở đây là chốt 4 chạm các og tự vào phần tạo dàn số là ra chứ ko như trước là vào copy vào Choi đâu

Các ông choi mà ko đọc kĩ a phan bảo nói j cả chốt chạm ở đây là chốt 4 chạm các og tự vào phần tạo dàn số là ra chứ ko như trước là vào copy vào Choi đâu
Đung rôi phai tu thân vân đông đi luc nao cung đoi chu tich phan bao bay mâm san phai ko ace? Nguoi xua co câu muôn an thi lan vao bêp Chu tich phan bao đa chôt cho ace minh 4 cham ace minh tu ghep thôi ok

1 chạm có 19 số, 4 chạm có 76số bỏ 12 số trùng nhau ta có dàn 64s. Chưa hiểu bạn lấy giấy viết ra và tự loại sẽ hiểu. Chúc ng ae thành công
VÀO GHÉP DÀN CHẠM,CỨ GHÉP RA 76 SỐ.KHỎI CẦN LỌC LÀ GÌ MẤT THỜI GIAN,MANG CẢ 76 SỐ VAO DÁN VÀO ĐƠN CƯỢC TỰ NÓ LỌC RA CÁC SỐ LẶP.NÓ CHỈ LẤY 64S THÔI.YÊN TÂM KHỎI LO NGHĨ.ĐĂNG CHẠM CHO AN TOÀN.MẸ LÊN DÀN TOÀN BỊ SOI

VÀO GHÉP DÀN CHẠM,CỨ GHÉP RA 76 SỐ.KHỎI CẦN LỌC LÀ GÌ MẤT THỜI GIAN,MANG CẢ 76 SỐ VAO DÁN VÀO ĐƠN CƯỢC TỰ NÓ LỌC RA CÁC SỐ LẶP.NÓ CHỈ LẤY 64S THÔI.YÊN TÂM KHỎI LO NGHĨ.ĐĂNG CHẠM CHO AN TOÀN.MẸ LÊN DÀN TOÀN BỊ SOI
a bảo lên muộn 1 chút là bọn bán số nó chịu ý mà

PB không lọc số mà chỉ chốt chạm thôi thì xác xuất trúng thông sẽ giảm hoang mang quá. 4 chạm = 64s bỏ bớt số xấu khó ra thay các số của chạm khác sáng hơn vào thì tỷ lệ ăn xẽ ok hơn. Chỉ vì muốn đối phó với bọn chuyển số ra ngoài nên PB chốt chạm. Lũ khốn nạn chó chết làm ảnh hưởng đén ae .

PB không lọc số mà chỉ chốt chạm thôi thì xác xuất trúng thông sẽ giảm hoang mang quá. 4 chạm = 64s bỏ bớt số xấu khó ra thay các số của chạm khác sáng hơn vào thì tỷ lệ ăn xẽ ok hơn. Chỉ vì muốn đối phó với bọn chuyển số ra ngoài nên PB chốt chạm. Lũ khốn nạn chó chết làm ảnh hưởng đén ae .
Các cụ sao hoang mang thế. Tớ thấy có gì khác đâu. Xếp chỉ cần phọt ra 4 chạm là tớ phi vào ứng dụng tạo dàn là ra 64 số như mọi khi thôi và dán vào đơn cược là xong. Chả phải bỏ số nào ra nhặt số nào vào cả. Số nhọ con bỏ chả bỏ lại bỏ con về toác đýt bỏ mịa

Các cụ sao hoang mang thế. Tớ thấy có gì khác đâu. Xếp chỉ cần phọt ra 4 chạm là tớ phi vào ứng dụng tạo dàn là ra 64 số như mọi khi thôi và dán vào đơn cược là xong. Chả phải bỏ số nào ra nhặt số nào vào cả. Số nhọ con bỏ chả bỏ lại bỏ con về toác đýt bỏ mịa
ý là sẽ có những số trùng nhau ấy ba, chẳng hạn chạm 1,5 thì trùng con 15, nói chung cũng dễ chỉ sợ xác suất đánh chạm a phan bảo giảm xuống thôi

ý là sẽ có những số trùng nhau ấy ba, chẳng hạn chạm 1,5 thì trùng con 15, nói chung cũng dễ chỉ sợ xác suất đánh chạm a phan bảo giảm xuống thôi
Trùng thì ứng dụng tạo dàn tự động loại. Bạn ko cần phải lo nhé. Cứ có 4 chạm là vào ứng dụng tạo chuẩn dàn 64 số y sì phọc của xếp bảo nhé

Tớ ko biết chốt chạm nếu vậy chắc lại nghỉ có biết gì đâu mà ghép,khổ vậy
Dàn của PB bao giờ cũng có 4 chạm mà bạn. Trước PB vào ghép dàn hộ mình còn giờ thì tự mình ghép. Bạn vào mục tạo dàn của T ĐGMSH ghi chạm mà PB chốt rồi ấn tạo dàn, copy, dán vào trang kubet là xong. Chỉ thêm bước tạo dàn thôi.