Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 34 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
PB không lọc số mà chỉ chốt chạm thôi thì xác xuất trúng thông sẽ giảm hoang mang quá. 4 chạm = 64s bỏ bớt số xấu khó ra thay các số của chạm khác sáng hơn vào thì tỷ lệ ăn xẽ ok hơn. Chỉ vì muốn đối phó với bọn chuyển số ra ngoài nên PB chốt chạm. Lũ khốn nạn chó chết làm ảnh hưởng đén ae .
Dàn của PB bao giờ cũng có 4 chạm mà bạn. Trước PB vào ghép dàn hộ mình còn giờ thì tự mình ghép số vẫn vậy có khác gì đâu. Mình xem dàn của PB chỉ nhớ chạm. Đề quay xong thấy đúng chạm là ok ăn chứ cần j soi lại dàn của ct. Chỉ thêm bước tạo dàn thôi.

VÀO GHÉP DÀN CHẠM,CỨ GHÉP RA 76 SỐ.KHỎI CẦN LỌC LÀ GÌ MẤT THỜI GIAN,MANG CẢ 76 SỐ VAO DÁN VÀO ĐƠN CƯỢC TỰ NÓ LỌC RA CÁC SỐ LẶP.NÓ CHỈ LẤY 64S THÔI.YÊN TÂM KHỎI LO NGHĨ.ĐĂNG CHẠM CHO AN TOÀN.MẸ LÊN DÀN TOÀN BỊ SOI
Vào ứng dụng lọc dàn tự động chỉ cần ghi 4 chạm mà PB chốt là tự ra 64s chứ làm j mà bê 76s ở đâu vào cho mệt hả bạn.

PB không lọc số mà chỉ chốt chạm thôi thì xác xuất trúng thông sẽ giảm hoang mang quá. 4 chạm = 64s bỏ bớt số xấu khó ra thay các số của chạm khác sáng hơn vào thì tỷ lệ ăn xẽ ok hơn. Chỉ vì muốn đối phó với bọn chuyển số ra ngoài nên PB chốt chạm. Lũ khốn nạn chó chết làm ảnh hưởng đén ae .
Hôm qua em có nt vs bác bảo rồi ạ, a bảo nói là vẫn sẽ ghi số chi tiết nhưng sẽ lên muộn bác ạ, bác đừng hoang mang nữa nhé!

Mình nghĩ ct Bảo chốt chạm cũng 1 phần để tránh bọn bán số, kia chỉ cần coppy paste rồi bán ra ngoài là xong, giờ chốt chạm sẽ mất thời gian hơn

Nay em noi cai gi cho no phai đung đe cac ace con biêt luong suc ma vao

biêt gay ngay nao không ? Đê anh noi cho e ro gay tu ngay 16/1/2020 - 20/1/2020 tông công 5 ngay liên tiêp Chac anh đoan em moi vai diên đan nên e không biêt đo thôi hoac la e không theo doi tông thê Nêu em không nam ro đuoc va chu quan đanh gâp chao co ngay toang hêt vôn đo Phai cân nhac truoc khi đat cuoc
Bác phan bảo cũng có nói điều tay gãy cao nhất 4 ngày thứ 5 ăn lay

mình thì thấy ủng hộ bác PB chốt chạm, ngoài GMSH còn có các trang khác bắt chạm, lag mình vào trang khác, như thế cho bon bán số đỡ coppy

ý là sẽ có những số trùng nhau ấy ba, chẳng hạn chạm 1,5 thì trùng con 15, nói chung cũng dễ chỉ sợ xác suất đánh chạm a phan bảo giảm xuống thôi
sao lại giảm xuống đc, từ trc tới giờ ct vẫn chốt chạm mà, chỉ là ct đăng cả dàn số lên thôi.
giờ thay vì đăng cả dàn số lên thì ct chỉ đăng chạm thôi để đồng và bọn bán số ko có cơ hội nhìn thấy số.
từ đó xác xuất trúng sẽ nhiều hơn

Làm gì có thể mất 200tr được.Mỗi ngày bạn chơi bao nhiêu điểm, tính thử coi xịt mấy ngày liền thì hết 200tr?
Bạn ấy chơi mức 2tr/1sô ×64s = 128tr. Dàn 3d 256s × 200k = 51,2tr.
Tổng 2 dàn: 179,2tr.
Nếu 1 ngày bạn ấy xịt là mất ngần ấy tiền. Tuy nhiên vốn bạn ấy có thì bạn ấy đủ lực đánh như thế.

sao lại giảm xuống đc, từ trc tới giờ ct vẫn chốt chạm mà, chỉ là ct đăng cả dàn số lên thôi.
giờ thay vì đăng cả dàn số lên thì ct chỉ đăng chạm thôi để đồng và bọn bán số ko có cơ hội nhìn thấy số.
từ đó xác xuất trúng sẽ nhiều hơn
Ok chinh xac

Làm gì có thể mất 200tr được.Mỗi ngày bạn chơi bao nhiêu điểm, tính thử coi xịt mấy ngày liền thì hết 200tr?
đang nói cậu longlong ấy. đọc kỹ đi bác. 1ngày đánh hết 180 triệu rồi.

chén dàn 64s, tiếp tục mạch ăn thông

Long có vốn. Nên mới có thể đánh vậy đc. Nhưng cũng cần phải nghiên cứu lại cách vào tiền. Nếu bác bớt lại. Đánh thêm cả 4d. Thì sẽ ngon hơn. 64 số 2d. Ghép với 8 càng 3d và 8 càng 4d. Như vậy có vẻ ok hơn. Tỉ lệ ăn 4d là 1:1 thì vẫn có lãi.

Hôm nay tăng lên 7 càng mà vẫn ko dính (5.1.2.3) 3d hi vong mai dính 3d ! Chúc các chủ tich và cao thủ sức khoẻ còn ace thì chén đều!