Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 35 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
26614

gửi 3d mại bác phan bảo lại lấy cho ace mình thôi! Ok ko phải suy nghĩ!

Khuyen ae mot câu chân thanh. Cân câu nho thi câu đuoc ca nho, ko nên tham lam. Co bac co luc đo, luc đen. Ko lam giau đuoc đau. Con ai dinh no nan thi choi đêu tiên se som tra hêt thôi. Cam on nhung ai đoc stust nay cua minh.

mình thì thấy ủng hộ bác PB chốt chạm, ngoài GMSH còn có các trang khác bắt chạm, lag mình vào trang khác, như thế cho bon bán số đỡ coppy
bác PB chỉ up số trên trang này. Trang khác là người khác số khác rồi thì nói làm gì bạn.

sao lại giảm xuống đc, từ trc tới giờ ct vẫn chốt chạm mà, chỉ là ct đăng cả dàn số lên thôi.
giờ thay vì đăng cả dàn số lên thì ct chỉ đăng chạm thôi để đồng và bọn bán số ko có cơ hội nhìn thấy số.
từ đó xác xuất trúng sẽ nhiều hơn
bác cho e xin cái file bảng thông kê qua gmail với, về e đổi số của e vào chứ e ko rành về exel lắm. thank bak

E đã từ lâu theo dàn đề ct PHANBAO và đã được rất nhiều tiền từ khi chơi.
Lời cảm ơn đến ct ko gì có thể nói hết đc.
Nay e xin viết lời cảm ơn và lập bảng thống kê mỗi ngày.
Ae nào có muốn cùng e về bờ và vào hội fan của ct PHANBAO thì cùng chơi với e và tham khảo cách e vào tiền.
E chỉ chơi theo ct PHANBAO dàn 64s và dàn 3 càng. dàn đề 3 càng mình ghép từ dàn 64s với càng mà ct đăng nhé mọi ng.

vốn mình mỗi ngày bỏ ra cho dàn 64s = 3200 và dàn 3d = 1280 tổng là 4480k

Mọi người chú ý chơi theo tỉ lệ của mình thì vào đủ cả 2d và 3d nhé, theo lưng chừng 1 cái thì sẽ k có đc kết quả như mình đâu

Bảng thống kê e sẽ chơi từ đầu tháng.
tỉ lệ ăn thì mọi ng cũng đã biết là dàn 64s 1 ăn 99 còn dàn 3d là 1 ăn 972,3.
Điểm to nên e sẽ viết tắt 1 điểm là 1 nghìn nha mọi người.

Muốn vào hội xem dàn thì lm cách nào ak

Ae chú ý dịch bệnh khiến cho các kênh đầu tư khác của anh đồng bị ảnh hưởng nên quay ảo để bù vào, anh em cẩn thận căn vốn cho tốt đừng để lại toang. Nó ảo không kém các tháng cuối năm sát tết đâu.

bác PB chỉ up số trên trang này. Trang khác là người khác số khác rồi thì nói làm gì bạn.
Mình thì thấy ct chốt dàn như mọi khi khả quan hơn. nhiều lúc chốt 4 chạm mông lung lắm

Có ít vốn cũng nên x2 để gỡ vốn hôm trước chứ đánh đều tay một tháng những 30 ngày lãi được chút chút thì chả bõ thời gian canh số chầu chực vào diễn đàn những lúc mạng lác. Người nhiều vốn lại khác người ta đánh đều tay nhưng một hôm ăn tiền lãi bằng 2 năm thu nhập của người đi làm thuê rồi ...

bác cho e xin cái file bảng thông kê qua gmail với, về e đổi số của e vào chứ e ko rành về exel lắm. thank bak
[email protected]
Đưa số đt, zalo, email lên ko cẩn thận là bay
Mình thì thấy ct chốt dàn như mọi khi khả quan hơn. nhiều lúc chốt 4 chạm mông lung lắm
4 chạm cũng là dàn mà dàn cũng là 4 chạm. Chả có j khác nhau đâu chỉ thêm mỗi bước người chơi tự tạo dàn thôi.

Với đẳng cấp và kinh nghiệm trận mạc của Ct mà bắt thêm chạm nhưng lọc bớt số đi để vẫn còn 64s thì ok hơn vì xác xuất sẽ cao hơn là cố định 4 chạm.

Dàn của PB bao giờ cũng có 4 chạm mà bạn. Trước PB vào ghép dàn hộ mình còn giờ thì tự mình ghép số vẫn vậy có khác gì đâu. Mình xem dàn của PB chỉ nhớ chạm. Đề quay xong thấy đúng chạm là ok ăn chứ cần j soi lại dàn của ct. Chỉ thêm bước tạo dàn thôi.
Đưa số đt, zalo, email lên ko cẩn thận là bay

4 chạm cũng là dàn mà dàn cũng là 4 chạm. Chả có j khác nhau đâu chỉ thêm mỗi bước người chơi tự tạo dàn thôi.
Thế bạn cho mình hỏi dàn 64s của ct hôm nay là mấy chạm ?

Có ít vốn cũng nên x2 để gỡ vốn hôm trước chứ đánh đều tay một tháng những 30 ngày lãi được chút chút thì chả bõ thời gian canh số chầu chực vào diễn đàn những lúc mạng lác. Người nhiều vốn lại khác người ta đánh đều tay nhưng một hôm ăn tiền lãi bằng 2 năm thu nhập của người đi làm thuê rồi ...
Họ có vốn nhiều, họ lãi nhiều là đương nhiên mà bác. Mình có ít thì chấp nhận ăn ít chứ họ chão chấp nhận mạo hiểm thì họ đc nhiều. Chọn đều tay, an toàn thì chấp nhận ăn ít. Cái gì cũng có giá của nó mà. Đó là tùy cách lựa chọn của mỗi người thôi.

Thế bạn cho mình hỏi dàn 64s của ct hôm nay là mấy chạm ?
Hôm nay dàn của PB cũng là 4 chạm 0 2 4 9. Mình toàn nhớ chạm. Cứ đề đổ xem có chạm đó ko. Có là ăn ok. Chả cần bao giờ phải đọ dàn cả.